• 0 Lượt chia sẻ
  • 43.1K Lượt đọc
  • 137 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 270 Bài viết

• 260 Được cảm ơn

hi mọi người ^^
    mình đang tham khảo về váy cưới, nhiều chỗ đẹp quá nhưng cũng bị thik váy ren của Lekchi, mà tìm mãi trong diễn đàn mình ko thấy thông tin gì cả
    cả nhà có ai đã may hay thuê váy của Lekchi thì chia sẻ thông tin cho mình với :X
    tại mình ở xa, định đặt may qua mail xong rồi lúc về cưới sẽ thử và chỉnh sửa, chứ mình ko đến xem trực tiếp được T_T nên rất cần thông tin tham khảo :X thanks mọi người trước nhá ^^ tặng hoa nè
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 87 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Tớ cũng thích váy cưới LekChi ^^, đang muốn tìm hiểu, up lên cho bạn nào có kinh nghiệm vào chia sẻ :X
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 235 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

váy cưới ren của Lekchi đẹp nhưng giá khá chát đấy bạn ạ. Nếu may váy ren thì phải tầm 15 - 18tr. Mình thấy có 1 chị thử váy của Lekchi, hỏi chị ấy giá thuê bao nhiêu thì chị ấy bảo là 8tr. . Nếu bạn có đk thì giá cả k thành vấn đề rồi. Mình thấy váy ở đây dáng đẹp, nhìn sang trọng, mấy mẫu váy ren nhìn thích ơi là thích í. Bạn cần thông tin j thì cứ vào fb pm trực tiếp hỏi chị ấy.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 270 Bài viết

• 260 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meo_cut_duoi Xem bài viết
    váy cưới ren của Lekchi đẹp nhưng giá khá chát đấy bạn ạ. Nếu may váy ren thì phải tầm 15 - 18tr. Mình thấy có 1 chị thử váy của Lekchi, hỏi chị ấy giá thuê bao nhiêu thì chị ấy bảo là 8tr. . Nếu bạn có đk thì giá cả k thành vấn đề rồi. Mình thấy váy ở đây dáng đẹp, nhìn sang trọng, mấy mẫu váy ren nhìn thích ơi là thích í. Bạn cần thông tin j thì cứ vào fb pm trực tiếp hỏi chị ấy.
    thanks bạn meo_cut_duoi nhé, mình cũng add fb lekchi rồi cơ mà cứ muốn nghe comments của các CD đi trước
    mình cũng chưa xin giá của váy nào trên fb lekchi cả, nhưng thấy giá bạn bảo thì đúng là chát nhỉ :-s hik mình lại ko nằm trong trường hợp "giá cả k thành vấn đề" kia rồi
    haizzz thật đau đầu vụ mấy vụ cưới xin này quá T_T

PS. mình cũng thik ảnh Khanhnguyen giống bạn nè :X
    • 83 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

chị lekchi học Mỹ thuật nên gu thẩm mỹ tốt lắm, mình đến xem thấy dáng váy và chất liệu rất đẹp..
    đáng để đầu tư đấy (nhưng phải thật sự có điều kiện cơ) :P
    • 2,213 Bài viết

• 5,365 Được cảm ơn

Đúng như các nàng trên đã nói đó, nếu nàng có DK thì hảy nghĩ đến và tham khảo, còn không nên tìm 1 nơi khác vừa túi tiền để khỏi tốn thời gian suy nghĩ
    Áo lekchi đúng là rất đẹp, nhưng nếu giá thuê 8 tr hoặc hơn thì sha thà bỏ ra thêm 3 4 tr nữa thuê áo sueann bridal ( có áo cũng giá đó ).
    Nhưng nếu bạn có 1 dáng thật chuẩn,và thích 1 phong cách sexy thì nên chọn Lekchi, chị ấy thiết kế nhiều mẫu ren rất đẹp và quyến rũ, rất phá cách. Còn nếu bạn chọn áo ren cá dài và truyền thống thì nên suy nghĩ thật kỹ giữa sue và lek . với giá thuê như thế sẽ có rất nhiều sự lựa chọn cho bạn.

Sha thì thích áo lekchi loại mỏng như đồ ngủ ấy ahah, nhìn quyến rũ
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 270 Bài viết

• 260 Được cảm ơn

teng kiu các bạn ^^
    cái giai đoạn tham khảo và chọn lựa này thật khó khăn quá đi
    • 4 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Đúng là các mẫu của Lekchi rất phá cách, nhưng nếu thích kiểu váy ren thì hiện tại ở Hà Nội mình cũng nhiều chỗ mà, ở chỗ Tô Hiến Thành có cửa hàng Ribbon & Lace Bridal mới mở cũng có nhiều mẫu váy ren lắm đó. Chị mình vừa cưới đặt may ở đó 2 cái váy ren đuôi cá ở đó nhìn yêu lắm.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 349 Bài viết

• 1,095 Được cảm ơn

Ở Hà Nội mình kết nhất váy của Sue Ann Bridal ( váy Mori Lee from US) và váy của chị Lekchi. Nhìn váy cưới bên ngoài trông na ná như nhau vậy thôi chứ mặc lên mới biết có đẹp không, có đứng dáng, chất liệu có xịn không. Hôm nọ sau 2 lần lên Lekchi để may nhưng cửa hàng đều đóng cửa thì mình ra Sue Ann mua 1 em cùng đẹp và trang nhã. Mỗi tội giá hơi chát ( khoàng hơn 1 k), nhưng mình hoàn toàn hài lòng. Váy của chị Lekchi cũng đẹp đấy, rất phù hợp với các cô dâu cá tính, thích thêm chi tiết chấm phá ^^. Giá mà có tiền mình cũng muốn may thêm 1 em nữa ở lekchi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,213 Bài viết

• 5,365 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huong07 Xem bài viết
    Ở Hà Nội mình kết nhất váy của Sue Ann Bridal ( váy Mori Lee from US) và váy của chị Lekchi. Nhìn váy cưới bên ngoài trông na ná như nhau vậy thôi chứ mặc lên mới biết có đẹp không, có đứng dáng, chất liệu có xịn không. Hôm nọ sau 2 lần lên Lekchi để may nhưng cửa hàng đều đóng cửa thì mình ra Sue Ann mua 1 em cùng đẹp và trang nhã. Mỗi tội giá hơi chát ( khoàng hơn 1 k), nhưng mình hoàn toàn hài lòng. Váy của chị Lekchi cũng đẹp đấy, rất phù hợp với các cô dâu cá tính, thích thêm chi tiết chấm phá ^^. Giá mà có tiền mình cũng muốn may thêm 1 em nữa ở lekchi
    Dù sao sue cũng là 1 thương hiệu lớn, nên chất liệu sẽ được chọn lọc, đẹp hơn và sang hơn là dĩ nhiên. Chưa kể nói về dáng áo thì dù sao cũng có thể chuẩn hơn.
    Nhưng Lek cũng không phải là không phải tệ, tuy nhiên mình nghĩ dáng áo không được chuẩn như sue. Nhưng kiểu áo thì hay hay. Mỗi bên có 1 ưu điểm.
    Sha thích cả 2 lun :*
    • 93 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mình đã thử váy chỗ chị Chi. Váy ren Lekchi rất đẹp, chất liệu thì khỏi phải bàn, dáng cũng rất chuẩn, eo thon, đẹp nhất là phía sau lưng. Nếu bạn thuộc trường hợp giá cả không thành vấn đề thì nên chọn váy Lekchi. Mình hỏi 1 chiếc có tay, may thì 16tr, thuê là 11.
    Chúc bạn tìm được váy ưng ý nhất để trở thành cô dâu xinh đẹp nhất
    • 349 Bài viết

• 1,095 Được cảm ơn

Ừ đúng là váy ở Sue Ann váy đẹp lắm í. Mặc mấy kiểu cồng kềnh nhẹ như không . Mình ko thích ren lắm nên Sue Ann vs mình là sự lựa chon số 1 dù giá cao. Còn nếu bạn thích nhiều kiểu ren, sexy phía sau thì Lekchi là 1 sự lựa chọn hem tồi chút nào. Lekchi thuê mắc phết nhỉ, váy mình 22tr mà thuê có 12tr6 thui.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cưới đợt tháng 4 vừa rồi,ban đầu có ng gt đến Lekchi để may nhg mình thấy ko hài lòng lắm vì giá thì đắt,mình ko quan trọng giá ntn lắm nhg căn bản là thấy nó ko phù hợp với chất lượng. Chất vải cũg bt,ko phải chất xịn. Thế rồi tình cờ đi qua tô hiến thành thấy có hàng áo cưới tên Ribbon & Lace trắng toát,ở window lại có 2 con thiên nga xinh xinh,bắt mắt quá thế là vào xem tnao. Cuối cùng là mình đặt may váy đuôi cá và 1 cái áo dài ở đó đấy!
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhhuyen8984 Xem bài viết
    Mình cưới đợt tháng 4 vừa rồi,ban đầu có ng gt đến Lekchi để may nhg mình thấy ko hài lòng lắm vì giá thì đắt,mình ko quan trọng giá ntn lắm nhg căn bản là thấy nó ko phù hợp với chất lượng. Chất vải cũg bt,ko phải chất xịn. Thế rồi tình cờ đi qua tô hiến thành thấy có hàng áo cưới tên Ribbon & Lace trắng toát,ở window lại có 2 con thiên nga xinh xinh,bắt mắt quá thế là vào xem tnao. Cuối cùng là mình đặt may váy đuôi cá và 1 cái áo dài ở đó đấy!
    Úp thêm giá cả ở đấy được không bạn ơi, mình đang đi tìm hiểu mấy nàh
    • 2,213 Bài viết

• 5,365 Được cảm ơn

Nếu mình ko nhầm thì
    Bunny_hn và thanhhuyen8984 là 1

Có mục đích PR cho Ribbon & Lace

Thôi dù sao đây cũng là 1 tiệm áo cưới, nếu có thời gian thì ghé xem cũng được, nhưng cách pr vậy phản cảm quá.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 99 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

em có 1 ước ao,em có 1 khát khao,váy ở đây đẹp quá.
    • 200 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Like váy của c Chi, hix cái nào nhìn cũng đẹp cũng muốn may hết.
    • 129 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Mình thuê váy cưới rồi nhưng cái váy đó đuôi dài quá nên định thuê ở Lekchi 1 cái nữa để dùng lúc đi chúc. Mình thử ở Lekchi hồi đi chụp ảnh cưới thì thấy váy đúng là yêu thật nhưng mặc vào khá ngứa và cứng. Nhưng thui đẹp thì chấp nhận hết, lúc mặc đi chúc chắc chẳng còn tâm trạng mà thấy ngứa với cứng đâu nhỉ =))
    • 200 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Giá bạn thuê ở chị Chi là bao nhiêu thế
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

váy chị Chi thì đẹp và sang nhưng giá thì mắc thật ! nếu cố chắc chỉ thuê thôi .Ai có chỗ nào may đẹp thì chỉ nha !
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7