Áo cưới - Trang điểm cô dâu

Trang điểm và thuê áo cưới ở Đà Nẵng - ở đâu đẹp?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.77K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 36 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mấy chị ơi! e sắp cưới mà đang rất lăn tăn về việc trang điểm và thuê áo cưới, chủ yếu là trang điểm, e thích trang điểm nhẹ nhàng thôi. Các chị giúp e với nha!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bé ăn khó tiêu quá.

Chào bác sĩ Cháu e được 11 tháng, bé đã ăn thành 3 cữ. Tuy nhiên cháu không ăn hết phần ăn của...

• Trang điểm và thuê váy cưới ở Phượng Anh - Thái Thịnh

Chào các chị, Bọn em ra Tết cưới, em định thuê váy và trang điểm ở Phượng Anh cho gần nhưng không biết ở đó trang điểm có đẹp không vì bọn em chụp ảnh cưới ở chỗ khác? Mấy hôm trước em vào đó xem váy thì rất Ok. Giá cả cũng phải chăng, chỉ lăn tăn món trang điểm hôm cưới thôi? Có chị nào đã...

• Đã chị nào trang điểm cô dâu của chị Hà Đỗ chưa ạ ?

Tham khảo 1 thời gian thì em thấy ở Hà Nội có chị Hà Đỗ Makeup có vẻ tự nhiên mà giá cả lại không...

• May hay thuê áo cưới?

Các mẹ ơi chia sẻ giúp mình kinh nghiệm về việc lựa chọn váy cưới được không? Mình thích may váy...

• Tây Ninh, trang điểm và chụp ảnh cưới đẹp

Em thấy hầu hết các mẹ đều ở những thành phố lớn nhỉ, có mẹ nào ở Tây Ninh hay có người quen ở đây thì giúp em trong vấn đề này với. Em cám ơn nhìu nhìu ạ. :Rose::Rose::Rose:

• 66 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

hic em cũng vậy nè, em cũng về quê ở Quảng Ngãi tổ chức đám cưới mà khó tìm được người trang điểm và làm tóc quá. Em cũng thích kiểu trang điểm nhẹ nhàng + làm tóc đơn giản. Các chị giúp tụi em với !:Sad:
    • 26 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mình thấy ở tiệm leanh wedding trang điểm ok lắm,nhẹ nhàng ,làm tóc theo phong cách hàn quốc nhìn rất xinh ,sang trọng.các bạn ghé qua thử xem sao.
    .mình ko quảng cáo đâu nhé,tại con bạn mình chụp hình và trang điểm ở đó thấy đẹp nên giới thiệu thôi.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meodenngap Xem bài viết
    Mấy chị ơi! e sắp cưới mà đang rất lăn tăn về việc trang điểm và thuê áo cưới, chủ yếu là trang điểm, e thích trang điểm nhẹ nhàng thôi. Các chị giúp e với nha!
    bạn lên facebook của chị Cúc, chuyên đo may áo cưới và nhận trang điểm cho cô dâu (có nhận đi về quê cùng khách để trang điểm, làm tóc tất tần tật). Giá rất tốt mà trang điểm cực đẹp. Vào www.facebook.com/thoitrangsuri