• 2 Lượt chia sẻ
  • 195K Lượt đọc
  • 935 Trả lời

26 Người đang theo dõi

• 41 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Các mẹ ới, em sắp cưới rui`nên nhờ các mẹ chỉ bảo cho em một số địa chỉ trang điểm tại nhà với.
    Mục đích là trang điểm cho cô dâu và gia đình hôm ăn hỏi và trang điểm cho gia đình hôm cưới. Nhà em chẳng ai biết tự trang điểm lấy cả, mà nếu lỡ tự trang điểm mà xấu quá thì mất mặt ban đại diện. Em lo lắng vụ mặt tiền này lắm.
    Các mẹ giúp em nhé
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi boom_boom
    Các mẹ ới, em sắp cưới rui`nên nhờ các mẹ chỉ bảo cho em một số địa chỉ trang điểm tại nhà với.
    Mục đích là trang điểm cho cô dâu và gia đình hôm ăn hỏi và trang điểm cho gia đình hôm cưới. Nhà em chẳng ai biết tự trang điểm lấy cả, mà nếu lỡ tự trang điểm mà xấu quá thì mất mặt ban đại diện. Em lo lắng vụ mặt tiền này lắm.
    Các mẹ giúp em nhé

Bạn gọi cho chị Tuyết, đt: 0912817854, xem nhé. Năm ngoái mình cưới cũng được chị này trang điểm cho và được mọi người khen lắm. Mình trang điểm của chị ấy cả 3 lần (dạm ngõ, ăn hỏi và hôm cưới). Đặc biệt là chị này rất đúng hẹn.

Chị này thường đi trang điểm cho Thanh Hằng ở đầu Thái Hà ấy. Nhưng nếu gọi trực tiếp thì được rẻ hơn, vì không bị bọn Thanh Hằng thu phí mà. Nếu bạn có nhu cầu nên hẹn sớm. Vì vào mùa cưới thì họ đông khách lắm

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình nghe nói anh Thao trang điểm đẹp lắm nhưng mà mình không có số điện thoại của anh í. Nhà mình có ai biết không chỉ cho em với!!!! :1:
    Nếu em mà cô quạnh
    Anh sẽ ở gần em
    Như là bấc với đèn
    Hòa trong nhau bừng sáng!

• 25 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Số của Thao đây nhé 0913051979. Thao giờ ko biết làm cho ai nữa, hình như là thợ chính của Juliet thì phải. Giá ko rẻ đâu bạn nhé.

• 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dế Trui
    Số của Thao đây nhé 0913051979. Thao giờ ko biết làm cho ai nữa, hình như là thợ chính của Juliet thì phải. Giá ko rẻ đâu bạn nhé.
    Bạn ơi, Thao là thợ chính của Quỳnh Anh ở Bạch Mai, còn thợ chính của Juliet là Kim John cơ. Hôm trước mình đc xem Thao trang điểm cho người mẫu quảng cáo , trông cũng đc lắm . Nhưng ko biết em í trang điểm cho cô dâu thế nào nhỉ? Đã bạn nào trang điem cô dâu ở Quỳnh Anh?
    Em yêu anh

• 728 Bài viết

• 524 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi boom_boom
    Năm ngoái tớ thuê 1 chị ở áo cưới Thu Hằng trên đường Nguyễn Lương Bằng. Chị Hải Lý thì phải. Đến nhà trang điểm từ 8 giờ, xong xuôi theo bọn tớ lên đường đi Hà Tây chụp ảnh dã ngoại đến 5 giờ chiều về đến nơi hết tổng cộng 700k. Trong đó: 600k đã trả trước cho tiệm, 100k bồi dưỡng riêng. Bộ ảnh cưới thì rất đẹp, suy ra chị này trang điểm đẹp :4: Tóm lại tớ không biết "bo" thế có bèo không nhưng tổng chi phí của chúng tớ riêng vụ chụp ảnh dã ngoại đến khi 10 ảnh lên khung treo trong nhà khổ 35 x 50 và in album (trên 700 cái) khổ 15 x 10 chát lắm. Không dưới 5 triệu đồng. Mỗi tội ảnh đẹp mê hồn, tớ xinh :4: bên chú rể đẹp trai. Nhìn nhện con thành quả lao động của bọn tớ thì biết

• 190 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

các mẹ ơi! giúp em với , em chuẩn bị lên cô dâu rồi mà vẫn ko biết trang điểm cô dâu ở đâu cả. Mẹ nào biết thì chỉ cho em với , ko thì em chết mất. Cảm ơn các mẹ nhiều lắm!

• 711 Bài viết

• 1,073 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi teddy27
    các mẹ ơi! giúp em với , em chuẩn bị lên cô dâu rồi mà vẫn ko biết trang điểm cô dâu ở đâu cả. Mẹ nào biết thì chỉ cho em với , ko thì em chết mất. Cảm ơn các mẹ nhiều lắm!
    Ban qua box Kinh nghiem hay - Cuoc song hon nhan gia đinh đi. Ben đó có nhieu ý kien lam, ban thử chon loc xem sao.
    Cá nhan minh thay Pretty 53 Hang Gà trang điem rat tự nhien và đep.
    Sorry Mod và Teddy vì khong hieu sao luc type đuoc dau luc khong
    Chỉ thế thôi em cám ơn đời... mang anh đến, điều ngọt ngào nhất trên đời...

• 52 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi teddy27
    Hồi mình cưới, mình trang điểm ở Thanh Hằng- số 2 Thái Hà, ai cũng khen đẹp, sau này còn giới thiệu cho mọi người nữa. Bạn thử tham khảo ở đó xem, chúc bạn là cô dâu đẹp nhất!

• 1,600 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Tớ hồi chụp ảnh cưới trang điểm ở Ảnh Viện Hồng Kông, Phố Huế- chi Hằng Sài gòn trang điểm, tớ thích lắm. Nếu bạn muốn trang điểm kiểu tự nhiên thì thử đến tìm chị ý xem. Nếu cẩn thận thì có thể trang điểm thử trước khi cưới mà, để xem mình có hợp với cách trang điểm đó không. Hơi tốn kém tí nhưng chịu khó đi, ngày cưới phải đẹp mới được...hi..hi... Đừng như tớ, hôm ăn hỏi trang điểm ở tiệm gì trên đường Điện Biên Phủ, tiệm ngay mặt đường i( quên tên rồi), xấu như ma i, chồng bảo nhìn lạ lạ, xấu hơn không trang điểm- thế có đau không chứ, giờ xem lại ảnh vẫn thấy điên.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)