• 0 Lượt chia sẻ
  • 25.5K Lượt đọc
  • 56 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 4/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 6
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình muốn mua vải ren trắng may áo dài cưới để đi chào bàn trong ngày cưới. Mình đã có chổ may quen rồi, giờ chỉ tìm mua vải nữa thôi. Các bạn chỉ cho mình với. Cám ơn nhiều nhiều.
    • 2,467 Bài viết

• 1,798 Được cảm ơn

khuyên bạn: nếu mún mặc áo dài trắng đi chào bàn, thì phải may sao cho áo dài của bạn thật lộng lẫy và nổi bật, nếu ko sẽ chìm lỉm đấy vì khách mời họ mặc đồ nhìu khi lộng lẫy hơn cả cô dâu ý. nếu ở hcmc thì ra shop Hồng Mai ở chợ Bến Thành hoặc mấy sạp ở chợ Hai Bà Trưng, bạn check trong forum có topic nói về vấn đề này rùi đó.

ÔM TA RÊ, TÚT TA RÊ, TU RÊ SOA HA
    OM MANI PADME HUM
    • 5,942 Bài viết

• 21,517 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi smallrose0905 Xem bài viết
    Ban oi minh o sai gon ne,chi cho minh cho NTK nha,vay may 1 ao dai nhu ban noi thi phai mua bao nhieu met vay?Tks ban nha. Neu duoc ban gui wa email dum minh: nguyenminhhongvn@yahoo.com,
    Về vải áo dài thì mình nói nhiều trên này rồi, tốt nhất bạn nên hỏi kỹ thợ may vì nhiều người ko nhận may khổ nhỏ. Thường thì mình cắt 3m cho khổ 1m và 2,2m (đôi khi là 2m cũng ok) cho khổ vải 1,6m.
    • 5,942 Bài viết

• 21,517 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khonghoitiec Xem bài viết
    Chị ui, NTK Minh Khoa, may áo dài kiểu như HTT hay KH thì giá 1 bộ áo là bao nhiêu vậy chị, may có đẹp k chị? Mình có cần phải đi mua vài k hay ở đấy có vải sẵn cho mình lựa vậy chị.
    Em cảm ơn chị nha
    Chị ko may ở Minh Khoa vì giá đó chị ko với tới (tầm 12tr cho 1 ad ren ở Minh Khoa). Ý chị nói là chị chỉ biết chỗ mua vải ren thôi. Các bạn ở đây có thể qua topic "ao dài cưới ở SG" để biết địa chỉ mua ren. Có nhiều nơi bán lắm nhe. Ở Bến Thành có sạp Hồng Mai, ở Đại Quang Minh sạp nào cũng có bán ren đủ loại, ở An Đông thì có sạp Nu... giá dao động từ 50-90k/m ren chỉ; từ 120-350k/m ren thêu lưới hoặc ren lưới kim sa.
    • 5,942 Bài viết

• 21,517 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baixue111 Xem bài viết
    chi hoa tam xuan do oi chi post hình lên cho mọi người xem với!
    Thể theo yêu cầu chị xin được post hình áo dài ren trắng mặc làm lễ nhà hàng và áo rước dâu.
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hoatamxuando; 13/04/2010 vào lúc 11:31 AM.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 49 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chị hoatamxuando đẹp quá à, em kết áo dài trắng của chị, em cảm ơn chị nhiều nghen
    Chỉnh sửa lần cuối bởi khonghoitiec; 13/04/2010 vào lúc 01:07 PM.
    • 231 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

hôm qua mình đi ra ĐQM mua pha lê,thấy bây giờ chợ bán vải ren đủ kiểu rất đẹp...sạp Thúy Phan thì bây giờ bán vải đẹp+ độc= ko rẻ,mình đụng vô cái nào mình thích cũng nói 600k/m,200k/m...hic.hôm qua mới mua thêm xấp ren thun thêu hoa nhỏ hồng,xinh,định may đầm.70k/m khổ 1m2.sạp bên tay P đi từ cổng vô là thấy
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 385 Bài viết

• 359 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoatamxuando Xem bài viết
    Thể theo yêu cầu chị xin được post hình áo dài ren trắng mặc làm lễ nhà hàng và áo rước dâu.
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    Tất cả đều may ở chị Thủy hả chị?
    • 5,942 Bài viết

• 21,517 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi COTT Xem bài viết
    Tất cả đều may ở chị Thủy hả chị?
    áo hồng chị may ở chị Thủy, áo trắng may ở Kiều Oanh - pasteur.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 577 Bài viết

• 265 Được cảm ơn

chị hoatamxuando ơi, quần để mặc với áo dài hồng chị may bằng vải gì vậy, lạ quá, ren áo hồng xinh quá chị à, cái lúp cũng xinh nữa, em cũng đang muốn may nhưng ở nhà em quan niệm cưới là may áo dài đỏ nên em đang tính mua vải ren đỏ để may mặc vẫn thích ren trăng hơn
  • Trang 4/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 6