• 1 Lượt chia sẻ
  • 13.5K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 611 Bài viết

• 278 Được cảm ơn

Tình hình là em mặc áo dài xấu quá nên 0 may áo dài cưới mà đi thuê. Các mẹ nào bik chỗ thuê áo dài cưới đẹp đẹp, mới mới 1 tí thì chỉ em với. E có đi vài nơi, thấy hầu hết áo dài cũ, sờn hết trơn, chỉ để chụp hình thui. Thanks các mẹ nhiều lắm!!

• 44 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em biết nhà may áo dài Minh Thư ở đường Phạm Ngũ lão. ở đó cho thuê áo dài nhiều lắm, áo dài kiểu cũng rất nhiều, dùng để chụp hình thì hợp lý đó. còn vấn đề cũ hay mới là do mình lựa chọn thôi.

• 611 Bài viết

• 278 Được cảm ơn

bạn oi, cho mình xin địa chỉ cụ thể dzí.

• 44 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mình không nhớ địa chỉ, nhưng nó nằm trên đề thám, gần ngã tư đường Cô Giang, đề thám đó.

• 161 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

sao bạn ko đi may nhỉ?nếu khéo chọn thì vẫn dc 1 áo dài đẹp mà rẻ (<400k), mặc vào vừa dáng ng nữa...chứ nếu thuê thì phải nhờ họ sửa cho vừa dáng nè, còn chìu dài nữa chứ :Thinking:...Nếu may áo dài đơn giản ko quá nổi thì có thể sau đám cưới vẫn có thể để dành mặc đi tiệc nè...Áo dài cưới nếu may dạng truyền thống thì sau đó sửa lại thành cổ thuyền mặc đi tiệc là ukie áh! :Smiling:

• 611 Bài viết

• 278 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mooniukem Xem bài viết
    sao bạn ko đi may nhỉ?nếu khéo chọn thì vẫn dc 1 áo dài đẹp mà rẻ (<400k), mặc vào vừa dáng ng nữa...chứ nếu thuê thì phải nhờ họ sửa cho vừa dáng nè, còn chìu dài nữa chứ :Thinking:...Nếu may áo dài đơn giản ko quá nổi thì có thể sau đám cưới vẫn có thể để dành mặc đi tiệc nè...Áo dài cưới nếu may dạng truyền thống thì sau đó sửa lại thành cổ thuyền mặc đi tiệc là ukie áh! :Smiling:
    haizzz, mình mặc áo dài xấu tệ mà.May rồi mặc 1 lần xếp xó uổng lắm.Người VN mà hình nhu có thù với cái áo dài hay sao mà mặc dzô nhìn ngu vãi tè lun. Nên co may cũng 0 bik may kiểu j, chi = di ra tiệm,ứom dc cái nào thi thuê lun cái đó.

• 125 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Áo cưới Ánh Linh có cho thuê đó chị ơi. Cũng nhiều kiểu lắm. Chị ghé thử nhé!

• 611 Bài viết

• 278 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi peNam Xem bài viết
    Áo cưới Ánh Linh có cho thuê đó chị ơi. Cũng nhiều kiểu lắm. Chị ghé thử nhé!
    Mình có ghé thử roài.Áo dài mà mắc ngang ngửa áo cưới đó. Từ 2tr đến 8tr 1 cái.hĩ

• 2,596 Bài viết

• 2,969 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongmc83 Xem bài viết
    Mình có ghé thử roài.Áo dài mà mắc ngang ngửa áo cưới đó. Từ 2tr đến 8tr 1 cái.hĩ
    Wow sao mắc thế? May bằng vàng à?

• 611 Bài viết

• 278 Được cảm ơn

Ừa, mình có hỏi thì họ nói là may = vải nhập, đính pha le Áo j đó, mà nhìn 0 có j đặc biệt, chưa kể các kiểu na ná nhau, phần ngực/tay = voan mỏng. phần tà có lót./vải nhung.

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4