Áo cưới - Trang điểm cô dâu

Mua vải ren trắng may áo dài cưới (HN)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.3K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình muốn mua vải ren trắng để may áo dài mặc hôm cưới. Mình ở HN. Bạn nào biết chỉ giúp mình mua ở đâu và giá khoảng bao nhiêu tiền?

Cám ơn :Smiling:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Thanh lý sơ-rê đuôi cá, màu trắng, mới 98%

Mình cần thanh lý một sơ-rê cưới, màu trắng, mới 98%, chỉ mới mặc trong đám cưới của mình mà thôi,...

• Tìm vải ren trắng may áo dài (SG)

Em sắp cưới rồi và em muốn may một cái áo dài bằng vải ren trắng như thế này nhưng tìm mãi không thấy, hu hu. Chị nào biết loại vải ren trắng hoa nổi dày như thế này có thể mua được ở đâu thì chỉ giúp em với ạ.(Gấp gấp ạ) Em xin cảm ơn trước .:Rose::LoveStruc:

• Mua lụa tơ tằm may áo dài ở đâu?

Các mẹ thông thái ơi, em sắp phải dự đám cưới của đứa em chồng, phải mặc áo dài. Em muốn có một cái áo dài bằng lụa nhìn cho nó mềm mại vì dạo này em mập ú ù. Các mẹ co biết chỗ nào bán lụa đẹp thì chỉ giúp em với. Em chân thành đa tạ.

• Trang điểm cô dâu của Popli Makeup

Sắp tới cưới định nhờ bạn Popli makeup về trang điểm làm tóc cho .Không biết mẹ nào đã trang điểm...

• Bản tin khuyến mại tháng 7: Vincom Mega Mall Times City

Noir Việt Nam khuyến mại siêu khủng Noir Việt Nam triển khai các chương trình giảm giá khủng...

• 1,071 Bài viết

• 506 Được cảm ơn

Mua vải ren trắng may áo dài khoảng 800k trở lên bạn ạ. Tùy thuộc vào loại ren và chất lượng hoa văn
    • esc
    • 4 năm
    • 250 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Năm ngoái mình may ở Văn Hà - Khâm Thiên, vải ren của nhà may luôn, trọn bộ 1 triệu đồng và rất hài lòng.
    • 89 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Bạn lên nhà thùy anh trên chợ hôm ấy ah. Rất nhiều vai zen đẹp. Còn giá cả thế nào thì tùy vào loại zen, hoa van, chất liệu. Nhưng theo mình biết thì zen chỉ là đắt nhất , khoảng hơn 200 k một m
    • 1,071 Bài viết

• 506 Được cảm ơn

Vải ren chuyên dùng để may áo dài nó khác vải ren bán cân ở chợ Hôm đó bạn ạ. Vải may áo dài cưới mà chỉ có 200K thôi thì cần phải xem lại. Cẩn thận ko mua rồi về lại bỏ đó thì tiếc. Thế nên mình mới nói tùy vào chất lượng ren và họa tiết trên hoa thì có giá khác nhau. Liệu có ai dám công khai bán vải áo dài mà đính luôn giá không??? Toàn những nơi phải mặc cả mỏi mồm à ... ^_^! Tiền nào của ấy
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hj cả nhà, tớ cũng sắp tổ chức về dinh vào gần cuối năm. Đang muốn hỏi kinh nghiệm các bạn may áo dài cho mẹ mình và mẹ chồng ở đâu thì đẹp và sang trọng, giá cả tầm tầm thui. Mình đang muốn hôm nào đưa cả 2 mẹ đi may một lúc cho tình cảm, theo kinh nghiệm truyền tụng của các mẹ bên wtt và trực tiếp mình đi xem giờ mình lại chia sẻ với những mẹ khác.

Địa điểm may áo dài, mình thấy ổn nhất là áo dài Minh Đức ở Đặng Tiến Đông, số 41, phía đối diện gò Đống Đa, tư vấn đẹp, giá cả hợp lý, dáng áo lên trẻ, cả mình và 2 mẹ may lên ở đây rồi và đều cảm nhận chung là rất hài lòng.
    Bạn nào định may áo dài cưới cho mình và cho 2 mẹ thì mình nghĩ đến Minh Đức khá ổn, tầm 2 triệu/ 1 bộ, áo dài nhung có loại 1,5trieeu/ bộ mà đẹp lunglinh, ở phía dưới là nhung, phía trên là tay ren nên nhìn sang trọng và vẫn trẻ. đây là mẫu xem online nhé: https://www.facebook.com/aodaiminhduc

Tranh thủ nịnh nọt các mẹ tí.
    Và...cho dù cái ngày định mệnh đấy đã trôi qua lâu rồi thì...trong anh , em vẫn là vĩnh hằng