Áo cưới - Trang điểm cô dâu

Mua vải áo dài này ở đâu tại Sài Gòn , anh chị giúp em với

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.84K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 356 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Các chị ơi cho em hỏi mua vải áo dài àny ở đâu vậy , may ở đâu giống y chang kiểu này , các chị giúp em với
    Bột Cám Gạo Mịn Da nguyên chất 100% thiên nhiên Giảm Vết Thâm,TẮM Trắng,Tẩy Tế Bào Chết Toàn Thân
    http://zaodich.com/forum/f2490/bot-c.../#post29121152
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 95 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Nhìn hình mình đoán đây là vải lụa tơ tằm , hình này hình như mình đã thấy từ rất lâu rồi , ko lầm là áo dài của nhà thiết kế Việt Hùng , tuy nhiên nếu vải ra từ quá lâu thì có lẽ bgio cũng đã hết hàng rùi bạn ơi , nếu bạn thích hàng tơ tằm có thể ra chợ Tân Định lùng thử , mình thấy nhiều kiểu và hoa văn lắm á .
    • 356 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vochongbeou Xem bài viết
    Nhìn hình mình đoán đây là vải lụa tơ tằm , hình này hình như mình đã thấy từ rất lâu rồi , ko lầm là áo dài của nhà thiết kế Việt Hùng , tuy nhiên nếu vải ra từ quá lâu thì có lẽ bgio cũng đã hết hàng rùi bạn ơi , nếu bạn thích hàng tơ tằm có thể ra chợ Tân Định lùng thử , mình thấy nhiều kiểu và hoa văn lắm á .
    trong abc có vải tơ tầm hem bạn
    Bột Cám Gạo Mịn Da nguyên chất 100% thiên nhiên Giảm Vết Thâm,TẮM Trắng,Tẩy Tế Bào Chết Toàn Thân
    http://zaodich.com/forum/f2490/bot-c.../#post29121152
    • 372 Bài viết

• 170 Được cảm ơn

Lụa Toàn Thịnh cũng đẹp và giá ok hơn, bạn lên mạng search sẽ ra.
    Cầu mong thiên thần nhỏ sẽ cùng ba mẹ về đích an toàn
    • 1,071 Bài viết

• 506 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nganha882002 Xem bài viết
    Các chị ơi cho em hỏi mua vải áo dài àny ở đâu vậy , may ở đâu giống y chang kiểu này , các chị giúp em với
    Cái này là vải lụa đó bạn, vải này cũng không khó kiếm lắm đâu, mình đoán của Thái Tuấn hay Phước Thinh, bạn cứ đem mẫu này đến các tiệm hỏi là sẽ có đấy.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vải lụa mặc mát lắm đấy.Bạn thử ghé qua bên Lechat silk 132 Lê Lai ấy, bên đó nhiều vải lụa, cũng có sẵn đầm lụa nữa, bạn đặt may theo mẫu của bạn cũng được luôn đấy.