• 1 Lượt chia sẻ
  • 121K Lượt đọc
  • 751 Trả lời

36 Người đang theo dõi

• 329 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Cho em xin địa chỉ của NGọc Hà đi chi daisy.:Smiling:
    • 19 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mấy chị ơi ! e mới may o nhà may Đài Các nè, áo đẹp giá thì ok, tiền công là 850k/bộ, vải ở đó có sẵn lun , nhân viên thì nhiệt tình.
    • 1,076 Bài viết

• 641 Được cảm ơn

Nhà may Ngọc Hà---72 Lê Quang Định P.14 Q.Bình Thạnh.
    • 1,219 Bài viết

• 765 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daisythu Xem bài viết
    mình may ở Ngọc Hà nè...thấy giá toàn trện 1tr kg hà... Bộ của ax 1tr250 hihih, nhưng nói chung ax mặc rất vừa vặn..., đẹp ...đẹp... Bạn nào muốn may kiểu thì mang mẫu tới nha, chứ bên đây may có 1 kiểu hà.
    Chào bạn, nghe bạn kể mình cũng thích, mình mới đăng ký nick thôi, bạn cho hỏi mình muốn đặt mà giá rẻ khoảng 1tr ở đó có không? Mà họ may hay là bán sẵn nhỉ?
    • 95 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Mình có người quen giới thiệu một chỗ may vest rất đẹp, ax mình vừa may ở đó, vải của Pháp, rất sang, công và vải tổng cộng là 1,9tr. Anh đó tên Phước, nhà ở Q8 ngay dưới chân cầu Nguyễn Văn Cừ, dt: '0919591350'
    Chỉnh sửa lần cuối bởi pinkhuy; 14/09/2010 vào lúc 02:52 PM.
    • 1,076 Bài viết

• 641 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meoxunghe Xem bài viết
    Chào bạn, nghe bạn kể mình cũng thích, mình mới đăng ký nick thôi, bạn cho hỏi mình muốn đặt mà giá rẻ khoảng 1tr ở đó có không? Mà họ may hay là bán sẵn nhỉ?
    Ở đó may đo hà bạn. Có đồ nữ thì thấy bán sẵn. Công may là 750k + tiền vải (bạn chọn vải của tiệm hay bạn mua đem tới cũng đc). Mình lựa vải có 195k/m nên Total là 1tr250 ó. Bạn ghé tham khảo thử xem...do vải thôi hà.:Smiling:
    • 291 Bài viết

• 138 Được cảm ơn

hôm nay em muốn giới thiệu cho mấy chị 1 địa chỉ nữa nha....cái này mod đừng hiểu nhầm...vì em là CD sắp cưới nên hỏi bạn bè mới biết tin này nha....MOD hiểu nhầm em PR là chết em.....
    em có nhỏ bạn nhà nó ở trong cầu số 2 bến Bình Đông lận....nhà nó có cho 2vc anh kia thuê nhà .....vc anh này là người chuyên may gia công vest cho các tiệm lớn ở sài gòn....em hỏi giá anh may là tiền công 600k/bộ.....khoảng 7-10 ngày là lấy.....anh không có vải sẵn nên anh chị nào muốn may thì mua vải mang lại nha.....theo như mami của bạn em nói thì anh này may đẹp...em cũng định mua vải để anh may coi thế nào...khi nào được em sẽ post hình lên cho các chị xem nha.........rooling:
    • 1,219 Bài viết

• 765 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daisythu Xem bài viết
    Ở đó may đo hà bạn. Có đồ nữ thì thấy bán sẵn. Công may là 750k + tiền vải (bạn chọn vải của tiệm hay bạn mua đem tới cũng đc). Mình lựa vải có 195k/m nên Total là 1tr250 ó. Bạn ghé tham khảo thử xem...do vải thôi hà.:Smiling:
    Cảm ơn bạn ha, để ghé thử xem sao
    • 5,869 Bài viết

• 3,487 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái cho mình hỏi địa chỉ may vest nam chuẩn với. Ông xã định may 2 bộ, từ trước đến giờ hay may của Hoàng Sài Gòn nhưng năm nay muốn thay đổi 1 chút. Cả nhà chia sẻ thông tin với nhé. Nếu có địa chỉ, điện thoại hay tầm giá tiền thì càng tốt ạ. Tks cả nhà

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 402 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

em vote cho Nam 72 Hàng gà may nhìn trẻ trung, dáng áo đẹp ko phải chỉnh sửa gì.công là 1650k/bộ 2 quần 1 áo