Áo cưới - Trang điểm cô dâu

May áo dài ở Hương Trầm 213 Tôn Đức Thắng có đẹp k các chị?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 10.5K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm trước em có tới nhà may HƯƠNG TRẦM 213 Tôn Đức Thắng để may áo dài, em may áo là vải ren kim sa, cả bộ là 1tr2. thấy cũng hơi đắt, em k bít có may đẹp k vì 10 ngày mới lấy được, có chj nào may ở đó rùi nói em bít để em yên tâm với.

• 2,064 Bài viết

• 541 Được cảm ơn

Mình có đứa bạn may quần áo ở Hương Trầm. Số đen thế nào mà đi đi lại lại sửa vài lần. Chắc ko phải chủ cắt.

Mình cũng mới may áo dài ở Mỹ Sơn - 94 Cầu Gỗ. Thấy ưng ưng.

• 467 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

e thấy cửa hàng này tên tuổi lớn mà. may rồi thì cứ hi vọng là sẽ đẹp đi chị, nhưng k nên hi vọng quá, hihi

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em mới may quần âu ở đây, gọi điện đến hỏi, người trả lời điện thoại ko nhiệt tình, hỏi gì nói nấy, nhấm nha nhấm nhẳng. Vợ em và chị vợ may ở đây, lần nào cũng phải sửa lại. Tiền công lại đắt gấp đôi bình thường (mỗi quần em may cả vải là 400k).

Bye bye nhé!

• 2,483 Bài viết

• 7,868 Được cảm ơn

Nói về Hương Trầm thì mình đang sẵn cục tức nói luôn cho bạn đây.
    Chủ nhật vừa rồi mình và chị chồng đến 213 Tôn Đức Thắng xem vải và lựa chọn may. Thái độ làm việc thấy mỗi anh dắt xe là nhã nhặn còn lại 2 em hướng dẫn thì ko thể chấp nhận được. Chị chồng mình thích một bộ áo dài vải hoa giá là 750k, may thêm cái quần là 150k nữa. Lựa xong thì chị chồng mình mới bảo có thể thử một cái áo dài ở đấy để xem dáng được ko? Thế là hai em nhân viên thi nhau khen tụng không cần phải thử, may ở đây có thương hiệu này nọ dài lắm và không cho chị mình thử. Chị mình bực quá mới bảo :" Các bạn bảo đẹp thì cho mình thử một cái mà không được à?" Thế là em nhân viên bảo luôn:" Chị không may thì thôi lại còn cứ lằng nhằng" Hai chị e mình choáng luôn, cancel luôn ko may nữa cho dù chị mình rất thích màu vải đã chọn.
    Túm lại là mình ko thể chấp nhận được thái độ làm việc như thế, lúc đầu thì đon đả, lúc sau thì cắm cảu, giấu giấu diếm diếm điên ko chịu được.
    Mình khuyên bạn không nên đến Hương Trầm, rước cục tức về nhà làm gì cho mau già hik
    Sát thủ trên cây đu đủ

• 421 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Hôm nay m đi may 1 áo vèst 2 lớp(m tự mua vải )công 530k.1 áo dài ăn hỏi ,cả vải cả công là 1t4.Chưa bít có đẹp ko nữa.20 ngày mới lấy dc nhưng m thấy e nhân viên ở đấy rất nhiệt tình và chiều khách.

• 1,873 Bài viết

• 647 Được cảm ơn

Tránh xa Hương Trầm đi cả nhà ạh kể cả cái ở trên Thái Hà ấy. Mình đi SG mua cho mẹ 1 mảnh vải áo dài đính kim sa đẹp lắm tưởng ở đó hiệu to may phải đẹp. Ai dè, lúc may mình đã dặn phải may 2 lớp rời tà đến khi lấy thì nó may cho liền tà, nói thì nó kêu là vải mỏng k may đc rời tà rồi may liền tà nó còn mất công hơn là may rời......Đã vậy mẹ mình mặc được có 1 lần mà cái lớp ở trong k biết sao lại bị bai ra thế là thôi coi như cái áo dài vứt đi. Vừa rồi mẹ mình may 2 cái áo dài ở hiệu Mỹ Vinh Cầu Gỗ khỏi phải chê j luôn, chuẩn k cần phải sửa j mà lại đẹp nữa

• 87 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

cơ quan mình năm ngoái cho chị em may quần áo ở Hương Trầm thì đến 80% là phai sủa lại hay bị hỏng, nên em cũng cạch HT lun

• 421 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Q_anh Xem bài viết
    cơ quan mình năm ngoái cho chị em may quần áo ở Hương Trầm thì đến 80% là phai sủa lại hay bị hỏng, nên em cũng cạch HT lun
    úi!!!nghe các c nói em lại đâm lo,vì vừa may ở đấy nhưng 20 ngày nữa mới lấy dc.Nói chung ở đâu cũng thế,có người khen người chê.Nhà em gần HT Thái Hà nên ra đấy may luôn,thấy cũng đông khách lắm mà nhìn mấy chị đến lấy đồ đều ưng ko phải sửa lại gì cả nên em may luôn cả áo dài và vest luôn.Hy vọng là sẽ dc như ý mình

• 1,474 Bài viết

• 1,204 Được cảm ơn

Cty em cũng từng may đồng phục ở đây. May chán vô cùng, chẳng tin được là sản phẩm của một nhà may tầm cỡ thế

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2