Áo cưới - Trang điểm cô dâu

May áo dài cưới ở Châm Khanh, Liên Hương, Minh Thư...

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.83K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

• 26 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

EM muốn may 1 áo dài cưới nhưng vẫn không biết nên chọn may ở đâu:Worried: ... Có chị nào đã may áo dài cưới ở Châm Khanh hay Liên Hương hay Minh Thư chưa ạ ? Nếu đã có may rồi thì xin cho em ý kiến với . :LoveStruc:
    Với nhà may Châm Khanh em thấy có nhiều ý kiến khen cũng nhiều mà chê cũng nhiều:Sigh:. Em thấy ở đó có đến 3 chi nhánh. Nếu chị nào đã may ở Châm Khanh mà thấy đẹp thì xin cho em địa chỉ cụ thể luôn ạ . Em cám ơn các chị rất nhiều !:Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 171 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Châm Khanh chỉ biết là có 1 cái bên đường Võ Thị Sáu thôi chứ còn chưa may, chị định may chỗ khác!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 44 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Đừng dại gì mà may ở Minh Thư. Nhìn mấy cái mẫu đã thấy ớn rồi. May xong thì phát ngất vì tiếc tiền và tiếc công thợ may!!
    • 230 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Mình may ở ABC, thấy vừa ý, Minh Thư và Châm Khanh thì chưa thử nên ko biết
    • 28 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Áo dài Châm Khanh may cũng khá ok đấy các mẹ !
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vibibi Xem bài viết
    Mình may ở ABC, thấy vừa ý, Minh Thư và Châm Khanh thì chưa thử nên ko biết
    Bạn ơi,giá bên ABC hơi cao,mình đã may ở Châm Khanh rồi,thấy cũng ưng,dịch vụ cũng đựoc,rất đúng hẹn
    • 1,071 Bài viết

• 506 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daisylan Xem bài viết
    Bạn ơi,giá bên ABC hơi cao,mình đã may ở Châm Khanh rồi,thấy cũng ưng,dịch vụ cũng đựoc,rất đúng hẹn
    Áo dài ABC cũng đâu có đắt hả bạn, chỉ khoảng 850k một mảnh thôi à. Còn rẻ hơn nhiều so với giá thuê bạn ạ. Cứ ra Kim Mã thuê một bộ nước đầu cũng đã cả triệu rồi.
    • 1,073 Bài viết

• 1,744 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi saodoingoi83 Xem bài viết
    Áo dài ABC cũng đâu có đắt hả bạn, chỉ khoảng 850k một mảnh thôi à. Còn rẻ hơn nhiều so với giá thuê bạn ạ. Cứ ra Kim Mã thuê một bộ nước đầu cũng đã cả triệu rồi.
    Bạn ơi, áo dài ABC chỉ có ở SG thôi mà bạn? Tiệm đó toàn mười mấy triệu 1 áo ko àh.
    • 98 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Yun may áo dài ở tiệm Như Ý ngay bên cạnh Phở Hòa trên đường Pasteur á, tiền công may áo có 650k luôn tiền làm cái mấn, vải thì yun mua ren ở ABC trên đường Hai Bà Trưng ^^!
    Tự mình phải biết giảm xì - trét cho bản thân mình
    • 49 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mình may áo cưới và hỏi đều ở Châm khanh, tất cả đều ưng ý hết, kiểu dáng & mẵu mã được thiết kế hết nên cảm thấy k bị "đụng hàng".
    • 45 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Link coi mẫu đây nhé các mẹ: http://www.webtretho.com/raovat/main...ai-ao-dai.html
    • 28 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_Ku_Minh88 Xem bài viết
    Link coi mẫu đây nhé các mẹ: http://www.webtretho.com/raovat/main...ai-ao-dai.html
    Vậy thì mua vài áo dài rồi đem qua hiệu may là kinh tế nhất rồi các mẹ nhỉ.
    Em ăn - Em nói - Em cười
    Kiếp này không có hai người như em
    • 230 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

• 47 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Eo ơi, mấy tiệm may này mình thấy may hơi đắt vì mặt bằng ở quận 1, may xong trả tiền cũng thấy tiếc đó. Mình nghĩ các bạn không nhất thiết phải may ở tiệm may lớn vậy đâu
    • 47 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dongquynh Xem bài viết
    Eo ơi, mấy tiệm may này mình thấy may hơi đắt vì mặt bằng ở quận 1, may xong trả tiền cũng thấy tiếc đó. Mình nghĩ các bạn không nhất thiết phải may ở tiệm may lớn vậy đâu
    Mình may áo dài cưới ở Bình Thạnh cơ, thấy giá chấp nhận được, dáng áo đẹp. Nhớ ko nhầm là ở số 91 Đinh Tiên Hoàng hay sao áh, Nhà may Liên. Các mẹ thử tới đó xem sao
    • 100 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Em mới mở topic về thanh lý váy cưới và áo dài cưới. Mong các cô dâu ủng hộ để các cô dâu mới có thể mua được bộ váy cưới đẹp trong khả năng tài chính của mình. Cám ơn tất cả các cô dâu.

http://zaodich.com/forum/f2862/chuye.../#post23732872
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn may áo dài ở Châm Khanh giá bao nhiêu 1 bộ vậy? Mình định may 1 bộ áo dài ren bên này mà ko biết giá cả thế nào.
    • 138 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mình có một chút gợi ý cho bạn nhé. Nếu bạn là người có 3 vòng khá ổn để mặc áo dài thì bạn may ở nhà may trung bình nào cũng ổn vì dáng bạn đã ok rồi.
    Còn nếu như bạn thuộc dạng người không ok như mình (mập, có bụng --> không có eo) thì mình suggest bạn may áo dài ở Cô Nguyệt - Thủ Khoa Huân nhé.
    Ưu điểm:
    • Form áo rất ok dành cho người tròn.
    • Đường may tinh tế, cắt kéo.
    • Cô còn giặt áo sẵn cho bạn nữa. Chỉ gần tới ngày cưới là bạn đến lấy áo thôi

Khuyết điểm:
    • Không thích hợp dành cho cô dâu nào nóng lòng muốn coi áo ngay
    • Giá cô Nguyệt may áo cho mình giá 950k/ bộ tính luôn cả công mấn hay lúp (Giá tháng 12/2012)

Chúc bạn tìm được địa chỉ may như ý nhé
    Chỉnh sửa lần cuối bởi vutquynh; 14/03/2013 vào lúc 02:17 PM.
    • 71 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

e cũng tính may AD ở cô Nguyệt, mà đùng 1 cái có mấy chị nói cô Nguyệt ko chịu nhận may vải mình đem đến nữa nên giờ chẳng bít may ở đâu lun
    • 84 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

ủa sao kỳ vậy cô Nguyệt lại ko nhận may vải ngoài là sao ta? vải mình thik thì thợ phải nhận chứ hiu hiu