Áo cưới - Trang điểm cô dâu

May áo dài cưới ở Châm Khanh, Liên Hương, Minh Thư...

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.31K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 26 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

EM muốn may 1 áo dài cưới nhưng vẫn không biết nên chọn may ở đâu:Worried: ... Có chị nào đã may áo dài cưới ở Châm Khanh hay Liên Hương hay Minh Thư chưa ạ ? Nếu đã có may rồi thì xin cho em ý kiến với . :LoveStruc:
    Với nhà may Châm Khanh em thấy có nhiều ý kiến khen cũng nhiều mà chê cũng nhiều:Sigh:. Em thấy ở đó có đến 3 chi nhánh. Nếu chị nào đã may ở Châm Khanh mà thấy đẹp thì xin cho em địa chỉ cụ thể luôn ạ . Em cám ơn các chị rất nhiều !:Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 171 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Châm Khanh chỉ biết là có 1 cái bên đường Võ Thị Sáu thôi chứ còn chưa may, chị định may chỗ khác!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 44 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Đừng dại gì mà may ở Minh Thư. Nhìn mấy cái mẫu đã thấy ớn rồi. May xong thì phát ngất vì tiếc tiền và tiếc công thợ may!!
    • 230 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Mình may ở ABC, thấy vừa ý, Minh Thư và Châm Khanh thì chưa thử nên ko biết
    • 28 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Áo dài Châm Khanh may cũng khá ok đấy các mẹ !
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vibibi Xem bài viết
    Mình may ở ABC, thấy vừa ý, Minh Thư và Châm Khanh thì chưa thử nên ko biết
    Bạn ơi,giá bên ABC hơi cao,mình đã may ở Châm Khanh rồi,thấy cũng ưng,dịch vụ cũng đựoc,rất đúng hẹn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,071 Bài viết

• 506 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daisylan Xem bài viết
    Bạn ơi,giá bên ABC hơi cao,mình đã may ở Châm Khanh rồi,thấy cũng ưng,dịch vụ cũng đựoc,rất đúng hẹn
    Áo dài ABC cũng đâu có đắt hả bạn, chỉ khoảng 850k một mảnh thôi à. Còn rẻ hơn nhiều so với giá thuê bạn ạ. Cứ ra Kim Mã thuê một bộ nước đầu cũng đã cả triệu rồi.
    • 1,065 Bài viết

• 1,737 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi saodoingoi83 Xem bài viết
    Áo dài ABC cũng đâu có đắt hả bạn, chỉ khoảng 850k một mảnh thôi à. Còn rẻ hơn nhiều so với giá thuê bạn ạ. Cứ ra Kim Mã thuê một bộ nước đầu cũng đã cả triệu rồi.
    Bạn ơi, áo dài ABC chỉ có ở SG thôi mà bạn? Tiệm đó toàn mười mấy triệu 1 áo ko àh.
    • 98 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Yun may áo dài ở tiệm Như Ý ngay bên cạnh Phở Hòa trên đường Pasteur á, tiền công may áo có 650k luôn tiền làm cái mấn, vải thì yun mua ren ở ABC trên đường Hai Bà Trưng ^^!
    Tự mình phải biết giảm xì - trét cho bản thân mình
    • 48 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Mình may áo cưới và hỏi đều ở Châm khanh, tất cả đều ưng ý hết, kiểu dáng & mẵu mã được thiết kế hết nên cảm thấy k bị "đụng hàng".
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2