Áo cưới - Trang điểm cô dâu

Kinh nghiệm mua đồ cưới chợ Tân Bình _HCM (new)

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 313K Lượt đọc
  • 1.36K Trả lời

58 Người đang theo dõi

• 162 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Các mẹ Sg ơi, em sắp tèn ten ten ten. Nghe nói chợ Tân Bình bán nhiều đồ cưới lém, từ áo cưới, vest, áo dài, mấn... vừa đa dạng mẫu mã vừa rẻ. Sao em đi chợ Tân Bình hoài mà chỉ thấy khu bán quần jean thui, chả thấy chỗ bán đồ cưới, k biết mắt mũi tèm nhem hay sao í. Nó nằm ở đâu hả các chị? À, nếu có thể cho em xin vài địa chỉ uy tín mà các chị từng "trải nghiệm" và giá cả một vài thứ đồ cưới được k ạ? Đa tạ nhiều lắm lắm:Rose::Rose::Rose:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 5,942 Bài viết

• 21,460 Được cảm ơn

Bạn ra chợ TB hỏi khu đồ cưới là người ta chỉ cho.

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình hay đi ngang qua chợ Tân Bình, thấy tiệm áo cưới rất nhiều xung quanh chợ, đi đau cũng gặp
    Về mẫu mã thì đa số là áo màu (xanh đỏ tím vàng... đủ cả). Tha hồ cho bạn chọn.

• 652 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Giá ở đây cực rẻ!

• 1,604 Bài viết

• 2,995 Được cảm ơn

Bạn cứ hỏi khu bán áo cưới Soare là người ta chỉ cho, nhiều mẫu lém đó, giá cả cũng rẻ. thực ra có một số tiệm áo cưới cũng tới đó lấy về để cho thuê. À nếu bạn còn nhiều thời gian thì bạn cũng có thể đặt người ta may cho sẽ vừa vặn với bạn hơn. Mình, cách đây 5 năm cũng ra đó đặt một cái soare màu trắng đẹp phết, mà cũng rẻ. Không bít bây giờ có lên giá không, hồi đó mình đặt chỉ khoảng 800k, trong khi cái áo tương tự như thế mua trong tiệm ở đường 3/2 là 1,7T.
    Chúc bạn có được ngày cưới hạnh phúc và rực rỡ!!:Angel:
    Không có nghệ thuật nào bằng lòng yêu thương con người!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 3,290 Bài viết

• 3,886 Được cảm ơn

Rẻ nhưng không sắc sảo lắm đâu. Nếu bạn không phải là người kỹ tính thì có thể chấp nhận được. Bạn có thể đặt người ta may áo theo số đo của mình cho vừa vặn. Hoặc mua áo cho phụ dâu ở đây cũng được, lên hình khá đẹp, hehe.

• 117 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

bạn nào biết giá áo cưới cụ thì thì up lên cho mọi người tham khảo với,mình nghe nói chợ tân bình đó nói thách lắm.với lại có rất nhiều tiệm không biết tiệm nào đồ đẹp, đi vô mà cứ lượn hết từ tiệm này đến tiệm kia thì mất thời gian lắm. bạn nào đã từng mua ở đó thì chỉ dùm tiệm nào bán áo đẹp dùm luôn nha. tớ đang định mua 1 cái kiểu trơn, tớ không thích loại mà mang vô nó phồng lên 1 cục, vì tớ không cao lắm, kiểu xuông sẽ giúp tôn giáng mình cao hơn. Các bạn góp y gìm mình với nhé./.
    thanks các bạn nhiều./.

• 51 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

MÌnh cũng từng mua 1 cái soire, giá 600k, mình thấy cũng được(tất nhiên là ko đẹp bàng hàng may or hàng nhập khẩu rồi, nhưng vẫn vừa dặn nhé, người ta giới thiệu mình tới tiệm may áo cưới để sửa lại cho vừa với mình, hoàn toàn miễn phí), vừa chụp hình quay phim và đãi tiệc luôn, tiết kiệm được 1 khoảng kha khá đấy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 117 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

ban nao biet tiem ao cuoi nao o cho tan binh dep gioi thieu dum minh voi.thanks cac ban

• 117 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

các bạn từng có kinh nghiệm mua áo cưới chia sẻ kinh nghiệm tiệm may, bán áo cưới dẹp tại chợ tân bình với