Áo cưới - Trang điểm cô dâu

Địa điểm thuê váy cưới và trang điểm đẹp ở Phù Mỹ, Quy Nhơn - Bình Định

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.05K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 39 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Các mẹ, các chị ơi, tháng 4 này em lên xe bông rồi nhưng em lăn tăng cái vụ váy cưới với trang điểm quá. Em ở Phù Mỹ - Bình Định, có chị nào biết tiệm nào ở Phù Mỹ - Bình Định or ở quy nhơn cũng được thì chỉ em với. Em cảm ơn ạ.Hiii cho em biết giá cả như thế nào luôn nhé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 39 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dangthao88 Xem bài viết
    Các mẹ, các chị ơi, tháng 4 này em lên xe bông rồi nhưng em lăn tăng cái vụ váy cưới với trang điểm quá. Em ở Phù Mỹ - Bình Định, có chị nào biết tiệm nào ở Phù Mỹ - Bình Định or ở quy nhơn cũng được thì chỉ em với. Em cảm ơn ạ.Hiii cho em biết giá cả như thế nào luôn nhé
    huuuu,không có ai giúp em hết.
    • 10 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Chị vô TX An Nhơn , gần đèn xanh đèn đỏ , hỏi thăm Stdio Quốc An, anh này chụp hình và trang điểm luôn rất đẹp.!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

À em quên , chỗ đó gần chợ Đập Đá, hỏi thăm nguời dân ai cũng biết
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 39 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi diemchuot Xem bài viết
    À em quên , chỗ đó gần chợ Đập Đá, hỏi thăm nguời dân ai cũng biết
    Cảm ơn chị DiemChuot nha.
    • 52 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Chị cũng ở Phù Mỹ nè em, mà em ở thị trấn hay là xã nào, hình như ở thị trấn có vài tiệm trang điểm cũng được em à
    • 39 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NuOanh Xem bài viết
    Chị cũng ở Phù Mỹ nè em, mà em ở thị trấn hay là xã nào, hình như ở thị trấn có vài tiệm trang điểm cũng được em à
    Chị ơi em ở xã Mỹ Tài chị ah, nhưng lên thị trấn cũng gần, tên tiệm là gì vậy chị? giới thiệu cho em với, em cảm ơn chị nhé.
    • 52 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

ờ, ở chợ PM thì có tiệm Thùy Trang gì đó em. Còn xa hơn 1 chút trên đường CHu văn an cũng có nhìu tiệm lắm mà có 1 tiệm nằm gần trên ga, cuối Chu Văn An lận tên Thanh Mai hay Ngọc Mai gì đó. Chị này hay trang điểm cho mấy cô giáo trường cấp 3 đó. Em siêng thì cứ đi tham khảo thử nha
    • 39 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NuOanh Xem bài viết
    ờ, ở chợ PM thì có tiệm Thùy Trang gì đó em. Còn xa hơn 1 chút trên đường CHu văn an cũng có nhìu tiệm lắm mà có 1 tiệm nằm gần trên ga, cuối Chu Văn An lận tên Thanh Mai hay Ngọc Mai gì đó. Chị này hay trang điểm cho mấy cô giáo trường cấp 3 đó. Em siêng thì cứ đi tham khảo thử nha
    dạ, em cảm ơn chị, em cũng đinh về tham khảo thử ở Thùy Trang. Em nghe nói Việt Thái trang điểm cũng dc mà hok bik sao?
    • 39 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Có chị nào đã từng trang điểm ở Việt Thái hok ạ? cho em xin vài lời khuyên ạ