Áo cưới - Trang điểm cô dâu

Địa chỉ vẽ/thêu áo dài tại Sài Gòn

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.99K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai biết địa chỉ vẽ/ thêu áo dài tại Sài Gòn đẹp ko ah, chỉ giúp mình với. Mình định may vải lụa tơ tằm màu hồng cánh sen, vẽ/thêu hoa sen trắng và hồng nhạt trên tà và cổ tay. Như thế có được ko nhỉ, màu hồng cánh sen nổi quá thì vẽ hay thêu lên co hợp ko ta. Mọi ng tư vấn và chỉ giúp mình nhe. Thanks chị em nhìu lém.
    HEO :Kiss: là em ...
    ... mà SÓI cũng là em
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chỉ dùm em với các mẹ ơi
    HEO :Kiss: là em ...
    ... mà SÓI cũng là em
    • 169 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

em cũng mới mua xấp vải lụa tơ tằm nhưng đã được vẽ trang trí rồi, em định kết đá lên áo nữa mà ko biết có hợp ko nữa.
    • 262 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Bạn thử ghé Đình Tuấn: 136 Vườn Chuối, P.4, Q.3, TP.HCM (chuyên thiết kế tạo mẫu vẽ áo, thêu, kết cườm)
    DTDD: 0937697172
    Các cô dâu trên WTT hay đến đây đó bạn. Mình kết đá ở đây. Chúc bạn có áo dài đẹp nhé :Rose:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 60 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi angelavn08 Xem bài viết
    Minh moi lay ao dai may va ve o Thiet Lap tren Páteur ne. Vai cua minh, tien cong may 350k + cong ve 1200m. Mau do minh dem lai. Day la hoa cuc chu o fai hoa sen nhe ban.
    Áo của chị vẽ đẹp quá nhưng thiệt hại đến 1tr2 cơ ah hix hix.
    • 60 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tynheo Xem bài viết
    Có ai biết địa chỉ vẽ/ thêu áo dài tại Sài Gòn đẹp ko ah, chỉ giúp mình với. Mình định may vải lụa tơ tằm màu hồng cánh sen, vẽ/thêu hoa sen trắng và hồng nhạt trên tà và cổ tay. Như thế có được ko nhỉ, màu hồng cánh sen nổi quá thì vẽ hay thêu lên co hợp ko ta. Mọi ng tư vấn và chỉ giúp mình nhe. Thanks chị em nhìu lém.
    Sang năm e mới cưới nhưng cũng ham hố vụ này giống chị nè . Em tính may AD màu trắng, vẽ hình bông sen nhưng thấy chị Angela vẽ hết 1tr2, hix, làm em suy nghĩ lại quá^^