Áo cưới - Trang điểm cô dâu

Địa chỉ may áo cưới đẹp, rẻ ở TPHCM.

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 63.4K Lượt đọc
  • 167 Trả lời

8 Người đang theo dõi

• 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào mọi người,

Em thấy diễn đàn này hay và bổ ích, nên đăng ký làm thành viên luôn. Mong được giao lưu học học kinh nghiệm của các Chị tiền bối, hihihi.
    Tình hình là thế này các Chị ạ,tháng 10 (al) này là Em sẽ theo Chàng về dinh nên tính sẽ may áo cưới, mà hiện tại em không biết ở TPHCM may ở đâu may đẹp, uy tín và giá cả hợp lý. Mong các Chị giúp em nhé! Thanks in advance.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 549 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Mình thấy nhỏ bạn may ở vivian cũng đẹp lắm bạn ạ... Chúc may được áo cưới thật đẹp nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

:Rose:Cám ơn chumap nhé! Giá cả ở Vivian co ok ko a?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi NEWHORIZON; 05/05/2009 vào lúc 07:50 AM.

• 549 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Tùy tung kieu ah, Thấy bạn em may khoang 7tr thì phải ah.
    MÀ bgio mướn 1 cái áo cuoi mà được được cũng tầm 2tr rồi ạ...

• 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trùi ui! Mắc thế ah? Chắc mọi người giúp mình tìm chỗ khác may rẻ hơn thui,hix..hix..:Sad:

• 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cám ơn càocàoxahh nhé! Mình cũng mới biết 2 nhà may này và cũng đang do dự vì chưa có kinh nghiệm, mình cũng có mẫu sẵn rồi không biết mang mẫu áo tới đó may người ta có may được chính xác yêu cầu của mình không nhỉ? thời gian may bao lâu? nên may trước ngày cưới bao lâu? :Thinking: Các chị tư vấn giùm mình nhé!

• bcc
    • 7 năm
    • 792 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Mình may 2 áo cưới ở Kiều Dung _ Lê Văn Sỹ Q3 , rất ưng ý, mình chọn kiểu theo cataloge. Lúc đầu cũng hồi hộp kg biết họ may ntn, đến hôm chụp hình cưới thì ai cũng khen áo cưới đẹp:Angel:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bcc; 06/05/2009 vào lúc 08:34 AM.

• 82 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

lúc nào bạn Rina show hàng cho pà kon xem với nghe :Smiling:

• 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

:Angel:Cám ơn các mẹ nhiều, hì hì thế là mình lại có thêm một số địa chỉ để tham khảo. bcc và Rina show hàng cho mọi người tham khảo với, mình post hình mẫu áo mà mình tính may cho mọi người chiêm ngưỡng và cho lời khuyên nhé!mẫu áo hôm trước mình có hỏi chị Hồng ở Bình Thạnh thì nói là giá khoảng 4tr mình bảo giá thế là hơi cao,Chị ấy bảo là do may bằng nhiều ren nên giá cao, mình thấy mắc quá, còn mình hỏi Minh Tâm ở 163A quốc lộ 1A Thủ Đức thì họ bảo trên 2tr, nhưng không nói rõ là sẽ may chất liệu gì cả, nên mình cũng phân vân.:Thinking:

• 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đây là mẫu áo mình muốn may đấy, áo dạng cổ yếm KIỂU "ao-cuoi-Han-Quoc-7 :LoveStruc: " LÀ KIỂU MÌNH ĐÃ HỎI CHI HỒNG Ở BÌNH THẠNH VÀ MINH TÂM Ở THỦ ĐỨC.
    bcc may áo hết bao nhiêu tiền? may trong bao lâ6u? cho mình địa chỉ nhé!
    Hình đính kèm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi NEWHORIZON; 06/05/2009 vào lúc 01:16 PM.