Áo cưới - Trang điểm cô dâu

Áo cưới - Studio THIÊN THANH & Studio IDEAL trên đường Hồ Văn Huê

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 33.9K Lượt đọc
  • 198 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 711 Bài viết

• 1,142 Được cảm ơn

Album 2 do không có thời gian và chụp hơi gấp nên mình thật sự là ko vừa ý bằng album1,chỉnh màu và thiết kế ổn.Tiếc là chẳng còn dịp chụp lại nữa vì sắp cưới rồi.
    [/url]
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 57 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

hôm bữa mình ra xem hình thấy tấm ảnh lớn của apple, màu sác9 trong sáng ghê đó, mình cũng mún trưng 1 tấm tự nhiên như tấm của apple vậy hôm đãi nhà hàng mà về nhà mẹ nói ỳ xèo, còn nói mình khác người nữa, thật ông bà già cổ quá đi mất

• 711 Bài viết

• 1,142 Được cảm ơn

Hì hì,thôi mình chiều lòng các cụ đi nàng.2 tấm treo ở nhà in pp lúc làm lễ buổi sáng mình cũng làm hình nghiêm chỉnh đó.Nhưng ra nhà hàng thì mình tự làm theo ý mình luôn vì mấy tấm đó còn treo ở nhà sau này nên chọn hình tự nhiên một chút.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vitcorom Xem bài viết
    hôm bữa mình ra xem hình thấy tấm ảnh lớn của apple, màu sác9 trong sáng ghê đó, mình cũng mún trưng 1 tấm tự nhiên như tấm của apple vậy hôm đãi nhà hàng mà về nhà mẹ nói ỳ xèo, còn nói mình khác người nữa, thật ông bà già cổ quá đi mất

• 344 Bài viết

• 267 Được cảm ơn

pix e chụp hôm cn roài
    Chỉnh sửa lần cuối bởi be_quay; 16/12/2011 vào lúc 11:11 PM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 57 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

minh cung duoc xem hinh cua pe_quay hum toi xem layout, nhung tam pe chup ao cap rat de thuong, minh thich may tam thoi chong chong ay, rat sinh dong

• 344 Bài viết

• 267 Được cảm ơn

ủa zị chị vitcorom là chị bữa tới coy chung zí em đoá huh thanks chị nhé ^^ tại hình đó mới bộc lộ bản chất

• 57 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi be_quay Xem bài viết
    ủa zị chị vitcorom là chị bữa tới coy chung zí em đoá huh thanks chị nhé ^^ tại hình đó mới bộc lộ bản chất
    hihi, đâu có đâu, mình được cho xem ké đó mừ. Mình tới xem layout rùi ngồi 8 với nhà ổng, nên được xem hình ké thôi ah.

• 344 Bài viết

• 267 Được cảm ơn

àh hình chụp ra ok ekip zui zẽ nói chung hài lòng

• 711 Bài viết

• 1,142 Được cảm ơn

Hì hì mình đã xong đám cưới hôm qua rồi,hôm nào sẽ up hình cho mọi người xem.Nói chung là ổn lắm,mấy cái lặt vặt cho qua luôn.Anh Thịnh chup hình rất nhiệt tình,nói chung là vui lắm.CDCR chẳng có thời gian để nghỉ nữa.Mấy nàng đặt make up nhớ hỏi kỹ là có lên nhà hàng luôn ko nha.

• 344 Bài viết

• 267 Được cảm ơn

chúc mừng chị apple nghen