Nail xinh

Hỏi địa chỉ mua bán dụng cụ làm nails tại SG!

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 24.5K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 114 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em sắp vào Sgòn ,muốn mua dụng cụ về làm nails nhưg ko biết phải mua ở đâu.Lần trước vào em có đến chỗ kèm Nghĩa gần chợ Bến Thành ,nhưg chỗ này đa số là bán kèm ,ít bán màu vẽ và cọ vẽ .Nhờ mấy chị ở SG chỉ dùm em phố nào có nhiều cửa hàng bán đồ làm nails chỉ cho em với.Em xin cám ơn.
    Người với người sống để yêu nhau.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 127 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn vào chợ Bến Thành thì nhiều lắm, cái gì cũng có
    • 66 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn ơi bây giờ ở kèm Nghĩa bán đủ cả đấy, đầu năm vừa rồi mình mới vào đó mua hộ chị gái mình .
    • 7,773 Bài viết

• 7,709 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phan Tuyết Nga Xem bài viết
    Em sắp vào Sgòn ,muốn mua dụng cụ về làm nails nhưg ko biết phải mua ở đâu.Lần trước vào em có đến chỗ kèm Nghĩa gần chợ Bến Thành ,nhưg chỗ này đa số là bán kèm ,ít bán màu vẽ và cọ vẽ .Nhờ mấy chị ở SG chỉ dùm em phố nào có nhiều cửa hàng bán đồ làm nails chỉ cho em với.Em xin cám ơn.
    Bạn định mua dụng cụ làm nail để mở tiệm phải không? Bạn đến đường Bạch Đằng, quận Bình Thạnh, gần ngã tư của chợ Bà Chiểu, có 2-3 shop bán tất cả những gì dành cho người chuẩn bị mở tiệm uốn tóc, làm nail.
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn ơi , ra khu chợ lớn , tìm chợ kim biên nhé , bán đủ thứ nails luôn ý , giá rất rẻ .. các cửa hàng cũng lấy ở chợ này về bán thôi . nhớ tham khảo giá mấy cửa hàng ngoài khu sài gòn trước rồi vào đó mua để khỏi bị nhầm ..
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BaoKhang_BaoNghi Xem bài viết
    bạn ơi , ra khu chợ lớn , tìm chợ kim biên nhé , bán đủ thứ nails luôn ý , giá rất rẻ .. các cửa hàng cũng lấy ở chợ này về bán thôi . nhớ tham khảo giá mấy cửa hàng ngoài khu sài gòn trước rồi vào đó mua để khỏi bị nhầm ..
    Chợ Kim Biên bán không rẻ đâu bạn mà lại là hàng chợ .Hàng Nail có nhiều loại : Mỹ , Trung , Hàn , Châu Âu... . các tiệm Nail bay giờ đếu có người đền tận nơi bỏ hàng . Các bạn có thể yêu cầu mẫu mã , chất lượng...và giá thì bạn nên so sánh thực tế lại vì không cao hơn Kim Biên .
    nmdnail@gmail.com
    • 4,700 Bài viết

• 5,196 Được cảm ơn

Cạnh nhà văn hóa phụ nữ trên đường Lý chính thắng có mấy tiệm chuyên bán đồ làm nail! Thêm 1 địa chỉ giúp bạn có thêm lựa chọn!:LoveStruc:
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cái này ra phố Lê văn sĩ nhiều như quân nguyên luôn
    • 148 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

trên đường Lý chính thắng gần nhà văn hóa Phụ Nữ có nhiều tiệm bán lắm chị qua đó tham khảo xem ^^
    • 508 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Thêm 1 địa chỉ nữa nè bạn,cửa hàng này bán rất nhiều đồ làm nail và tóc,mình thấy giá cũng ok lắm,ví dụ lúc trước mình mua hũ hấp tóc Con Gấu giá là 28k,nhưng chỗ khác bán là 35k : 103 Phan Đình Phùng,nhưng mình ko nhớ rõ tên tiệm,bạn tìm địa chỉ là ra thôi.
    • 24 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Help help mình đang cần tìm loại bột bông nổi EzFlow các bạn giúp mình với
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi! cho mình hỏi mình đang tính mở 1 cửa hàng bán dụng cụ làm móng nhưng không biết tìm nguồn hàng giá gốc ở đâu. Mình ở SG mẹ nào biết chỉ mình với nhé.
    • 28 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

cái này bạn ra khu phụ liệu làm tóc-móng ở Nguyễn Trãi quận 5 ấy, nhiều mà rẻ.
    • 20 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lylyphamvu Xem bài viết
    cái này bạn ra khu phụ liệu làm tóc-móng ở Nguyễn Trãi quận 5 ấy, nhiều mà rẻ.
    Chị lylyphamvu ơi cho em địa chỉ với, e chưa rành khu này ạ Em cảm ơn chị trước nhé ^^
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em thấy ra chợ Kim Biên nhiều lắm, với lại chị tới mấy shop phụ liệu ở gần chõ mình hay quận mình ở mà hỏi thăm người ta. Gần đây trong siêu thị big C e thấy có bán dụng cụ thì phải nhưng không có nhiều.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi doannguyenha; 05/09/2013 vào lúc 11:39 AM.