• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.15K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ kinh nghiệm cho e hỏi có ai đã dùng trà giảm cân slim spa chưa ạh,e đang muốn giảm cân nên muốn tìm hiểu kĩ về cái này,các mẹ nào dùng rôì share cho e kinh nghiệm & kết quả với nha
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cách chế biến trà bưởi giảm cân

Bưởi có tính thanh mát, chứa nhiều axit giúp tiêu hóa tốt khi bạn ăn quá no, giúp phân giải chất béo dư thừa và chất cặn bã ra ngoài cơ thể. Vì vậy, bưởi giúp tiêu mỡ làm ốm. Mật ong và đường phèn giúp món trà bưởi mật ong trở nên ngọt thanh, dễ uống và thơm ngon hơn, để bạn không những có một...

• Chị em tư vấn giúp em spa trị mụn

Em năm nay 18,sắp vào đại học rồi.Nhưng em rất nghại giao tiếp với người khác vì khuôn mặt em khá...

• Đi chân trần sẽ giúp bé khoẻ mạnh hơn

http://s9.postimg.org/qk44zx34v/10_16_2014_4_13_41_PM.jpg Ngay từ tháng thứ 9, bố mẹ sẽ thấy...

• Trà Tam Điệp giảm cân

Em đi siêu thị thấy có bán trà Tam Điệp giảm cân , hàng Vn chất lượng cao , không biết hiệu quả tốt không ?Chị nào uống rồi cho em biết với , nếu có kết quả tốt em cũng muốn uống thử xem...péo wá rồi...huhuhu...:20:

• Mẹ nào đã đi Massager mà KTV là nam thì cho em xin địa chỉ với.

Xin lỗi mọi người em phải tạo nick mới để hỏi các mẹ. Dạo này công việc nhiều nên em cũng thấy mệt...

• nla
    • 3 năm
    • 409 Bài viết

• 281 Được cảm ơn

Mình thì chưa giảm cân bằng thuốc này, nhưng nếu mẹ nó muốn giảm cân thì sang bên nhà DAS để nghiên cứu pp giảm cân của các mẹ bên này nhé:Smiling:
    http://www.webtretho.com/forum/f69/a...04/index3.html
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi đã uống thử rồi....Kết quả rất tốt .....tớ uống hương Cúc thấy rât vừa miệng và cũng rất hài lòng về thân hình của mình sau khi sinh.......nếu bạn đã dùng thì hãy dùng khi nào cảm thấy thân hình lý tưởng thì dừng thôi ah