Spa làm đẹp - Massage

Thiết bị xông hơi cá nhân - Home Spa, đã ai dùng chưa ạ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.13K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 574 Bài viết

• 367 Được cảm ơn

Hi cả nhà,

Em vừa đọc báo thấy có thiết bị xông hơi cá nhân Home Spa do 1 công ty trong TP HCM phân phối. Nghe quảng cáo thì cũng hay, nhưng em k biết thực hư nó thế nào.
    Xin hỏi các mẹ đã ai có kinh nghiệm với sản phẩm này chưa ạ. Các mẹ nào có kinh nghiệm rồi thì cho em xin ít review và giá cả được k ạ.

Em cảm ơn cả nhà nhiều,

Nó mà tốt như quảng cáo thật thì thích nhỉ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 7,699 Bài viết

• 7,499 Được cảm ơn

Cũng hóng hớt nghe ngóng đây.
    • 783 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

- cho cái link hoặc hình đi bạn
    • 574 Bài viết

• 367 Được cảm ơn

• 3,143 Bài viết

• 5,380 Được cảm ơn

Có mẹ nào dùng rồi cho em chút kinh nghiệp ạ. Em làm dịch vụ ở Linh Beauty chỗ Tôn Đức Thắng thấy cái này cũng được. Không biết có an toàn không hả các mẹ?
    Em ghét Tàu khựa.
    • 100 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Tớ dùng rồi đây. Tớ mua 1 cái dư lày:http://www.vienmy.vn/ProductDetails.aspx?id=9 cách đây 4 năm cơ, giá khoảng 700-800K gì đó của Trung Của mờ. Mấy của hàng thiết bị y tế & thẩm mỹ bán đầy Hà Nội( tớ mua ở Tiến Thịnh ở gần Ga Hà Nội). Về nhà bỏ lá xông vào cái nồi như nồi cơm điện ấy rồi đổ nước vào cắm điện đun sôi lên, hơi lá xông bốc lên cũng khoái nhưng lúc dùng xong thì thôi rồi công tác vệ sinh vì nó ướt át tùm lum, mất mấy cái khăn lông to mà nó vẫn không khô ráo sạch sẽ như trí tưởng bở của tớ. Không biết bây chừ hãng này bán bao xiền cái nì. Nhà rộng, xiền rủng rỉnh + có thời gian thì sắm 1 cái cũng không đau túi lắm nhưng lười như tớ thì chỉ xếp xó rồi lượn ra Spa mua 1 gói làm tổng thể cho nhàn cái thân. Bà ngoại tớ tiếc rẻ vác về nhà thi thoảng lạnh giời cụ lại lôi ra chạy rốt đa trước khi nhảy vào bồn tắm!
    Cái thằng tia hồng ngoại hồng nôi tớ cũng bon chen làm 2 phát rùi: 1 máy mát xa chân có tia hồng ngoại( 11tr của Malaysia) & 1 đèn chiếu tia hồng ngoại để lành vết mổ & tiêu hao năng lượng dư thừa và giảm cân(kết hợp mát xa) nhé. Hi hi ....đang nằm yên trong xó tủ rùi!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Thocmach; 09/04/2010 vào lúc 10:02 AM.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,143 Bài viết

• 5,380 Được cảm ơn

Bạn ơi, Tiến Thịnh nó ở chỗ nào hả bạn?
    Em ghét Tàu khựa.
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chao ban Thocmach,
    tôi thấy những lời văn chia sẻ của bạn hình như hơi ác ý. Là chủ một Spa tại Vinh - Nghệ An, tôi cũng quan tâm và chọn mua thiết bị xông hơi Home Spa cho cơ sở của mình - bản thân tôi cũng sắm 1 bộ dùng riêng tại nhà vì dù là lắp đặt hay vệ sinh sau khi dùng đều rất đơn giản - theo tìm hiểu, giá sản phẩm home spa dao động từ 3.800.00 đến 7.900.000, giá khá cao vì là sản phẩm cao cấp, không hề thay đổi giá từ trước tới nay - là khách đã dùng qua sản phẩm, nghe những lời chia sẻ của bạn trên đây - tôi nghĩ mình cũng nên lên tiếng để mọi người có cái nhìn khách quan về 1 sản phẩm - tôi cũng không ngại giới thiệu các bạn đến dùng thử sản phẩm tại spa của tôi : thẩm mỹ viện quỳnh Phương - 164, Nguyễn Thái Học, tp. Vinh
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho thêm ít thông tin nào các mẹ nó ơi, em cũng đang tham khảo?!
    • 72 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ghetnhieu Xem bài viết
    Cho thêm ít thông tin nào các mẹ nó ơi, em cũng đang tham khảo?!

Năm ngoái nhà tớ cũng khuân 1 cái home spa này về, dạo đó mua đâu gần 6tr, dùng được vài lần rùi chán, giờ đắp chăn trong góc nhà, đang định thanh lý đây^"^!
    • 111 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mintt Xem bài viết
    Năm ngoái nhà tớ cũng khuân 1 cái home spa này về, dạo đó mua đâu gần 6tr, dùng được vài lần rùi chán, giờ đắp chăn trong góc nhà, đang định thanh lý đây^"^!
    mẹ nó thanh lý em ý chưa ? tớ đang muốn bon chen .. cho ít hình ảnh giá rổ nhé

Y!M : moon_pikachu ( 0906 262 665 )
    Kho đồ thanh lý, có đổi..!
    Các mẹ tham khảo và ủng hộ nhé , thank tất cả mọi người
    • 157 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Vài hôm nữa sinh rùi, mình cũng đang định mua sp này về để mong lấy lại vóc dáng, da dẻ.
    Mẹ nào mới dùng thì chia sẻ ít kinh nghiệm đi á
    • 71 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Em rat' thich' cai' topic nay. Mong co ai thanh ly thi lien lac voi em 0903632772.
    Sao ma gia' ca chua' chat' wa', khong biet chat luong thi nhu the nao. Em hoi gia' cty Vien My hnay, gia' thap nhat cung la 3,95,000d. Co the vua xong, vua doc sach, xem tivi.
    • 777 Bài viết

• 634 Được cảm ơn

Đang muốn tìm hiểu thêm cmt của các mẹ về máy này, mình kéo nó lên để mọi người thấy tiếp tục ''bình loạn'' nhé. Và nếu ai có ý định thanh lý thì PM cho mình
    *Tôi đã học được rằng: Những lúc tôi quyết định một điều gì đó với trái tim rộng mở, tôi thường có được một quyết định đúng! :Rose:.
    • 56 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thì thử ra tiến thịnh chỗ mẹ kia chỉ xem bảo gần ga hn ý. M cũng ham hố dư mà 1-2tr con chơi đc chứ 3tr thì đắt
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bạn vào đây tham khảo máy xông hơi nè http://*********/threads/51/1221887/. Rảnh các bạn qua hàng nhà tớ nhé,
    Chúc chủ top đắt hàng nhé ! Các mẹ rảnh thì qua cửa hàng nhà em nhé hì hì http://mgod.webtretho.com/forum/f249...i-mun-1484302/
    • 1,184 Bài viết

• 454 Được cảm ơn

Nhà mình mua cái bồn tắm đứng, trong đó có cả chế độ xông hơi, massage toàn thân, massage chân....nghe nhạc....Mình gầy gò ko dùng bao giờ, chồng mình thì dùng suốt. Mua ít tinh dầu về, đổ vào cái thiết bị đấy, rồi để một lúc cho hơi mù mịt, sau đó chui vào xông hơi. Bồn tắm nhà mình dùng 6 năm rồi, thấy vẫn rất ok.
    • 169 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Các mẹ ơi cái này ở HCM à?
    Hic. Em ở HN cơ. Thỉnh thoảng cũng đi spa để xông hơi nhưng nhiều khi ko có thời gian.
    Cái này dùng có được không các mẹ?
    • 735 Bài viết

• 736 Được cảm ơn

Máy này là cắm điện để nhiệt độ cao hả cấc mẹ, mình tưởng xông hơi thì phải có hơi nước vào chứ. Hic mình ko hiểu lắm cái máy này mẹ nào dùng rồi giải thích mình với.
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thietbispa.vn trang này cũng hay nè bà con