Spa làm đẹp - Massage

Spa và Câu lạc bộ thể dục ở Vũng Tàu

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 12K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• 872 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

e vừa gửi bài xin MOD đổi tên topic hem bít có đc hem.
    nhưg để đỡ mất thời jan e đưa câu hỏi lun nhé!
    em ko béo nhưg cơ thể ko săn chắc, còn trẻ mà thịt thiếc cứ nhão nhoét như bà jà 90 :Sad:
    hnay e qtâm tập thể dục, nhưng chưa bít chọn loại nào.
    e vừa gọi đt hỏi CLB Thanh Phương ở đg Ng~ Văn Trỗi ý ạh. thì có 5 loại: thể dục thẩm mỹ (6buổi, 120k), aerobic, múa bụng, khiêu vũ và yoga (6buổi, 200k). e hỏi já hết rùi nhưg ghi trog cuốn sổ để ở cty wên rùi, để tối ghi lại cho các chị tham khảo nhé!
    5 loại đó, e nên tập loại nào đây? e thấy chị tư vấn cũg ko jỏi lắm về vđề này!

• 872 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

Cảm ơn ADMIN đã júp đỡ :Rose:
    Lên nào, các chị ở VT đâu hết rùi?
    e ghi lại lịch học lun nhé, kái này là ở CLB TMV Thanh Phương đg Ng~ Văn Trỗi ý!
    thể dục thẩm mỹ 6 buổi 120k (5h - 6h, 15h - 16h)
    aerobic e wên hỏi rùi, vì nge bảo cái này nhảy nhảy, xồ ng hết!
    múa bụng 6b 250k (6h - 7h, 7h - 8h, 18h15 - 19h15)
    khiêu vũ 3b kái này e wên já rùi (9h - 10h, 16h - 17h30, 19h - 20h30)
    yoga 6b 200k (5h30 - 6h30, 17h10 - 18h10)
    học phí tính theo khóa ý ạh, chắc 1 khóa là 1 thág wá!

Còn có trung tâm EVA ở đg Ba Cu, chị nào học chưa?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 872 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

lên nào!

• 2 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Minh kết hợp matxa và tập múa bụng và cả chế độ ăn uống trong vòng 1 tháng, thấy bụng giảm đáng kể đó, minh tập múa bụng tại CLB lady 250 ngàn/ 1 thang tuần 6 buổi, và matxa bụng tại spa như Ý gần đấy 22.000 đ/1 xuất/ 40 phút ( mổi lần mình matxa 1 xuất rưởi đấy, dc 1 tháng rồi thấy mở bụng mềm ra, bụng gọn hơn, mặc quàn áo ok hơn nhiều. mai minh sẽ lấy địa chỉ cho các mẹ nhé. minh chi nhớ đi đường Phạm Hồng Thái quẹo vào 1 chút thôi ko nhớ ADS chính xác. Tại Như Ý mình thấy giá cả các dịch vụ khác cũng ok lắm, nhình ko sang trọng thôi, nhưng chất lượng cũng được đấy.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 24 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

em ngày trước hay spa ở Daisy'spa (đường Hoàng Văn Thụ), em thích nơi này. Giờ hình như đổi chủ và chuyển chỗ khác rùi. Có mẹ nào biết chỗ mới ở đâu không, chỉ em biết với. Tks!

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ở VT mình có ít chỗ dạy lác bụng quá mà chổ nào cũng đông. Mấy chị biết chỗ nào có giáo viên dạy kèm lắc bụng ko.cỡ từ 1 đến 2 ng ấy:Smiling:

• 586 Bài viết

• 390 Được cảm ơn

ở Thanh PHương có dạy múa bụng đó các chị :553:

• 5 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

ở VT có spa nào làm cho nam lẫn nữ ko bạn, mình sắp đi du lịch VT vs chồng, cũng mún rủ chồng mình đi theo cho bit spa là cái gì vs ngta, chỉ cần matxa mặt vs đắp mặt nạ thui ko cần body, hok bit dưới VT có chỗ nào cho chồng mình vào mần mặt chung vs mình hok ta

• 46 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SweetLime Xem bài viết
    ở VT có spa nào làm cho nam lẫn nữ ko bạn, mình sắp đi du lịch VT vs chồng, cũng mún rủ chồng mình đi theo cho bit spa là cái gì vs ngta, chỉ cần matxa mặt vs đắp mặt nạ thui ko cần body, hok bit dưới VT có chỗ nào cho chồng mình vào mần mặt chung vs mình hok ta
    hok bít trả lời giờ có muộn ko, có khi chị đi VT mất rồi. Bữa trước em đi chỗ Sea Land Spa ở 40/6 Lê Hồng Phong em có hỏi vụ massage nam và nữ, họ bảo có massage nam nhưng phải đi chung với nữ (couple massage ý). Giá cho massage nữ có tắm hơi là 200k, còn nam thì mình quên hỏi rồi.

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới đi Green Spa ở đường Nguyễn Trường Tộ đó. Làm xong thấy da mịn và sáng hẳn, vì ở đây dùng toàn mỹ phẩm của thefaceshop và skin doctors nên thấy cũng yên tâm dù giá hơi cao 250k 1 lần làm. Chỗ này mới mở nên thấy nhân viên phục vụ chu đáo lắm, chăm sóc kĩ lưỡng, không biết mai mốt đông khách rồi còn được như vậy không nữa.