• 0 Lượt chia sẻ
  • 197K Lượt đọc
  • 787 Trả lời

61 Người đang theo dõi

• 229 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bamedungcam Xem bài viết
    em mới tập tành đi chăm sóc dung nhan vì chồng chê da dạo này xấu quá. Nhưng em ko có nhiều thời gian chỉ có ít thời gian buổi trưa thôi. Em làm ở Trần Quốc toản mà ở gần đó ít hàng chăm sóc da quá. Có mẹ nào biết chỗ nào gần gần đó ko, chỉ cho em với, hướng dẫn giá cả luôn nhé để em còn cân đối.
    Trân thành cảm ơn
    Mình nghĩ ở khu phố đó thì chắc nhiều hàng lắm chứ nhỉ. Mình không thạo mạn trên đó lắm. Chỉ có một nơi mà mình đã thường xuyên đi dạo trước đó là hàng Hồng Phượng salon ở 73 Trần Quốc Toản. Ở đó dùng sp Derma chăm sóc da. Mình rất thích nơi này nhưng mà xa quá, đi làm cái mẹt về đến nhà cũng bã người rồi.
    Miss you everyday

• 924 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

Có chôc nào Spa tốt mà giá phải chăng không các chị em cũng đang muốn bon chen:Laughing:

:Rose:Tình yêu đầu trôi xa dư âm để lại
    Và nếu thuộc về nhau em sẽ trở lại
    Và anh được thấy hoa rơi như cơn mưa
    Tươi thắm những con đường
    :Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 47 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng tham gia vào Home spa theo lời comment của Meouon và có vài nhận xét ạ, mấy em nhân viên ở đấy nhiệt tình, nhưng hay hỏi chuyện đôi khi làm mình không thư giãn được, có thể không nói chuyện với mình thì lại nói chuyện với người khác, đôi khi làm 2 dịch vụ khác nhau trong 1 phòng nên để điện sáng chói mắt., em thì chỉ làm body cơ bản thôi, vì sau 1 lần tẩy da chết em thấy da mình có mịn màng nhưng mỏng hơn, em sợ chẳng dám làm thẻ tẩy da chết nữa, thỉnh thoảng mới làm thôi, làm mặt thì em hay làm ở Hà my đường Trần Đăng Ninh, 150k cho gói cơ bản, 250k cho gói chữa trị, em thấy làm đủ các bước giống như các chị cm về Derma DT, nghe các Mẹ khen em cũng máu me ra ĐT lắm nhưng mà lười đi, chưa thử lần nào. Thẻ của em massage body 12 lần là 1300k, nhưng mà bên đó chỉ để hạn đến hết T12 thôi, em mới làm thẻ tháng 8, theo em như thế cũng chưa hợp lý, có thể là thời hạn thẻ ít nhất cũng là 6 tháng. em có vài nhận xét thế thôi ạ vì vừa đọc ở phần 1 nói về Home spa nên cm cho mọi người tham khảo

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chính chính..các mẹ nói chính xác làm e không còn gì để nói nữa rồi..spa và beauty care khác nhau cực kì.beauty care là thẩm mỹ, là mổ xẻ, là thêm cái này cắt cái kia, ôi lằng xì bà nhằng mà lại hại nữa chứ, tốt đẹp giề đâu. Tốt nhất là cứ spa thẳng tiến đi. Có rất nhiều spa để các mẹ lựa chọn. Giá cả hơi chát 1 tí nhưng cũng không chát bằng beauty care đâu.Mình thì hay đi đến placencarespa để dưỡng da và massage body..nói chung là spa tốt hơn beauty care nhiều.

• 7 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Xử lý quảng cáo nè Min/Mod ơi. Các bạn nên tôn trọng Min/Mod chứ, diễn đàn nghiêm cấm quảng cáo trá hình dưới mọi hình thức đấy.

• avk
    • 4 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thế đã có bạn nào chăm sóc da mụn/ nhờn ở placencare chưa? ở đấy làm có đc ko hả các bạn ơi?

• 208 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi avk Xem bài viết
    thế đã có bạn nào chăm sóc da mụn/ nhờn ở placencare chưa? ở đấy làm có đc ko hả các bạn ơi?
    Placencare có 2 csở, cái ở Thái Hà tớ chưa đi, nhưng ở Lê Ngọc Hân tớ thử làm mặt 1 lần rồi ko hài lòng tý nào. Làm xong về mặt bị vệt đỏ trên thái dương mất hơn 1 ngày. Đó là vì lúc hút mụn cám chắc ng ta chỉnh chế độ hút mạnh quá, hoặc tay di chậm quá, hoặc thế nào đó mà tớ ko biết...Còn nviên thì buôn liên thông với cả khách lẫn nv khác từ phòng nọ qua phòng kia...:Sad:

• 202 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Tớ là tớ ghét vụ buôn đấy nhé, các em xì xầm nho nhỏ với khách thì ok.

Tớ còn trẻ ít money nên chưa có dc đi spa chính hịu bao h, còn làm mặt thì tớ có làm qua Vichy với Bảo Long. Vichy thì giá hơi chát và từ sau vụ chuyển chủ thì h còn cao hơn. Chất lựong dịch vụ tớ thấy dc. Bảo Long thì giá mềm hơn, có lẽ là do họ sx sp nên giá dc rẻ, tớ khá thích vì trong các bc của nó có mátxa khá nhìu, các sản phẩm nó sử dụng thì là của nhà trồng dc, tuy k nổi tiếng bằng các hãng nc ngoài, nhưng giống như Thorakao, tớ thấy mĩ phẩm BL chất lượng khá tốt, nhiều món dùng thích, còn k thích thì cũng k hại như đồ Tàu, giá cả lại hợp lí.

• 5,196 Bài viết

• 1,893 Được cảm ơn

Các mẹ đi spa ở Hày My Trần Đăng Ninh thấy thế nào ạ? Ngay gần nhà em, cho em xin ý kiến với ạ.

• 8,630 Bài viết

• 9,430 Được cảm ơn

có mẹ nào đi spa ở Xaam Spa - Trần Duy Hưng chưa ? Nhà em đi bộ ra đấy đc, nhìn đẹp đẹp nhưng chưa thử bao giờ k bít ntn :Thinking: mún bon chen quá :Thinking: