• 0 Lượt chia sẻ
  • 219K Lượt đọc
  • 807 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 769 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Các mẹ cho hỏi làm mặt ở Thu Cúc giá cả thế nào ạ? E chỉ làm mặt cho da sáng và mịn hơn thôi .Thanks
    • 1,507 Bài viết

• 352 Được cảm ơn

Spa của đông nam dược Bảo Long ở đâu bạn ơi?
    • 769 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi skylibra Xem bài viết
    Spa của đông nam dược Bảo Long ở đâu bạn ơi?
    Mình cũng đang muốn biết địa chỉ đó !
    • 769 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Mình vào website của BL, lấy số đt hỏi cô lễ tân, địa chỉ của Bảo Long Spa đây: 54 phố chùa Láng, quận Đống Đa _HN.
    • 58 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mymy_mymy Xem bài viết
    Híc híc, mình bon chen theo mấy mẹ trên wtt đi làm đẹp:Battin ey:, phát đầu tiên làm quả thăn mỡ ở lưng bây giờ lưng phẳng lừ:Angel:, cơ mà đến đó nằm ngó nghiêng xung quanh thấy các mẹ đi tái tạo làn da đẹp quá nên thừa thắng bon chen típ phát 2, da mình bây giờ đẹp lắm í :Angel:
    Túm lại là cái TMV này mình khá hài lòng , hồi trước mà nói đến vụ này là sợ chết khiếp luôn,sợ nhất qc điêu rồi bị lừa:Sick::Laughing: hay tại số mình hên:Silly:, mình chưa đến Spa nên k bít spa là thế nào:Thinking:
    Chị ơi, cái TMV mà chị nói đấy là TMV nào thế? Cho em xin địa chỉ với nhé, tks sis nhiều :Smiling:
    • 70 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Mẹ nào có nhu cầu thư giãn thì đến chỗ Just massager ở Vạn bảo của 1 mẹ wtt này cũng thích lắm, mình hết thẻ ở Thu Cúc từ tháng trước, sau đó đến làm thử ở just thì thấy khá hài lòng nên mua thẻ luôn, ở đây toàn các e khiếm thị làm thôi, tay các em rất ấm, khi massa thì giền luôn, đã đời lắm , về cơ sở vật chất thì đương nhiên k hoành tráng bằng bên Thu Cúc nhưng tay nghề thì hơn hẳn, phòng ốc riêng tư sạch sẽ đúng với không gian thư giãn, giá thì chỉ bằng 1/3 của thu Cúc thôi nhé, mình và ox tuần nào cũng tới.nhưng mà thấy các em ấy cứ tội tội làm sao đó, hôm típ cho mỗi e có 20 ngàn mà k dám lấy, kêu là ở đây nội quy cấm được nhận típ của khách:Sigh:

Còn chăm sóc da mặt thì mình dạo này chung thân với Mai thủy rồi, từ dạo làm vụ tái tạo làn da thấy ok đến giờ vẫn đến CSD định kỳ, dạo này ai cũng khen trông mình trẻ đẹp ra nên đang khoái lắm:Laughing: , ở đây cũng k phải tip gì hết
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tocxu05_05; 27/09/2009 vào lúc 02:18 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

a! Just Massage thì e có nghe mấy chị Tây ở chỗ em khen lắm! Nhất là loại làm bằng tinh dầu 190k/ lần ý. E cũng đang tìm hiểu định mua thẻ cho mẹ em, nhưng mẹ e lại bị thoái hóa cột sống... ko biết là massage thì có ảnh hưởng xấu ko nhỉ
    chị tóc xù ơi, bên Mai Thủy dùng sp j ạ? chị cho e địa chỉ và số đt đc ko ạ? Cảm ơn chị nhé!
    • 70 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi porcupine89 Xem bài viết
    a! Just Massage thì e có nghe mấy chị Tây ở chỗ em khen lắm! Nhất là loại làm bằng tinh dầu 190k/ lần ý. E cũng đang tìm hiểu định mua thẻ cho mẹ em, nhưng mẹ e lại bị thoái hóa cột sống... ko biết là massage thì có ảnh hưởng xấu ko nhỉ
    chị tóc xù ơi, bên Mai Thủy dùng sp j ạ? chị cho e địa chỉ và số đt đc ko ạ? Cảm ơn chị nhé!
    Just másage Mình cũng hay làm loại 190k, cảm giác cực thích, chắc chung thân chỗ này luôn, giá 3 lần làm mới = 1 lần bên Thu Cúc, chất lượng lại thích hơn, mình cần không gian sạch sẽ và yên tĩnh, không nhất thiết phải rộng rãi xa xỉ quá:Battin ey::Laughing:,thoái hóa đốt sống thì đi massager tốt quá còn gì:Smiling:
    Đc của Mai Thủy đây bạn: 12 Cao bá quát và 71 ngõ 117 Thái hà (nhà mình gần T.hà nên thường đến t.hà), sp dùng là avene và lovite bạn à.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tocxu05_05; 29/09/2009 vào lúc 11:29 AM.
    • 214 Bài viết

• 170 Được cảm ơn

Em có một thẻ làm đẹp (làm mặt cũng được) trị giá 600k tại Saigonsmilespa, mẹ nào có nhu cầu em nhượng lại với giá khuyến mại nhé. LH: 0915677895
    Con gấu con, con hổ con, con gà con, Nam Anh con.
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thx chị tóc xù nhé! Thế là mai e đi mua thẻ JM luôn, khỏi cần lo nghĩ nữa
    Chị làm Derma chưa ạ? E ko biết nhiều cái loại mỹ phẩm, mà nghe các chị trên này khen Derma nhiều lắm, ko biết so với avene với lovite thì sao, có chị nào dùng cả rồi ko ạ?
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em cung vote cho Just Massage, không gian thì vừa vặn không quá cầu kỳ nhưng sạch sẽ, chủ yếu là tay nghề của các bạn khiếm thị rất tốt, và họ làm cũng rất có tâm nữa.
    em không có nhu cầu làm mặt mũi, hihi, đỡ tốn một khoản, chỉ cần thỉnh thoàng mỏi người đi 'đánh' cho tỉnh người
    • 416 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Axon_Edwards Xem bài viết
    Các mẹ đi spa ở Hày My Trần Đăng Ninh thấy thế nào ạ? Ngay gần nhà em, cho em xin ý kiến với ạ.
    Tớ cũng hay ra Hà My làm mặt và các vấn đề tóc, làm mặt bằng sp Derma, nhân viên ngoan, nhiệt tình, giá làm mặt cơ bản là 150k bạn ạ. Ở đấy có em Hoa làm tốt đấy nàng ạ.
    TAKE IT EASY! :Smug:
    • 145 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Derma mình dùng rồi, mua thẻ 10 lần ở L.T.T, làm còn 2 lần nữa nhưng chán bỏ rồi, chắc do không hợp:Thinking:

Mình cùng vote cho các dvụ của Mai Thuỷ, giá cũng hợp lý:Angel:

Mình nghĩ đi csd ở đâu cũng nên làm thử trước vài lần, thấy hợp rồi thì mới mua thẻ, đừng như mình, trót mua rồi k muốn nhưng lại cứ tiếc mà cố làm thì chẳng còn thấy thích thú gì nữa:Sad:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hattieude; 29/09/2009 vào lúc 11:57 PM.
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có rất nhiều khái niệm làm đẹp mới, các mẹ cần phân biệt rõ để tìm hiểu và làm dịch vụ nhé

Spa: Loại hình chăm sóc da nghiêng về thư giãn là chính, có không gian, âm nhạc, mỹ phẩm, dịch vụ ở spa giúp bạn dịu mát tâm hồn và thoải mái, bạn sẽ cảm thấy được chăm sóc, nâng niu và yêu bản thân mình hơn, đây là nơi giúp bạn hồi phục tinh thần và năng lượng khá tốt. 1 số spa ở HN mình thấy là ổn
    Zen spa, Santal spa, Thu cúc spa. QT spa, Qi spa...

Còn rất nhiều loại hình chăm sóc da khác nhưng cũng có thêm chữ spa như Medical spa, Clinic spa, beauty salon and spa là các loai hình lưỡng tính, vừa y tế vừa spa. nhưng những nơi này thực chất là điều trị vì thiếu không gian và làm massage khá ít.
    Pamas Clinic and spa: điều trị máy là chính, spa khá mờ nhạt. đây là mỹ viện làm truyền thông tốt, phát triển nhanh nhưng không biết chất lượng giờ ra sao
    Thu cuc clinic: phẫu thuật lâu đời đến 10 năm rồi thì phải
    V Medical spa: cũng chủ yếu điều trị

Beauty salon: Thẩm mỹ viện, điều trị da mặt nhưng không chuyên nghiệp bằng Medical được, đại khái cũng hơn spa.
    Cả nhà ta cùng thuong yeu nhau, xa là nhớ gặp nhau là cuời
    • 117 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Zế Xem bài viết
    Placencare có 2 csở, cái ở Thái Hà tớ chưa đi, nhưng ở Lê Ngọc Hân tớ thử làm mặt 1 lần rồi ko hài lòng tý nào. Làm xong về mặt bị vệt đỏ trên thái dương mất hơn 1 ngày. Đó là vì lúc hút mụn cám chắc ng ta chỉnh chế độ hút mạnh quá, hoặc tay di chậm quá, hoặc thế nào đó mà tớ ko biết...Còn nviên thì buôn liên thông với cả khách lẫn nv khác từ phòng nọ qua phòng kia...:Sad:
    Lại gặp mẹ Ze ở đây mình lại mới mua thẻ khuyến mại ở Placencare vừa rồi, mình đi ở LNH thấy cũng được các em làm cẩn thận mà mình đi lúc vắng hay sao ý chẳng thấy buôn bán gì chỉ có cái không biết đã có mẹ nào dùng sản phẩm Pevonia nay chưa chất lượng như thế nào vì HN ko thấy spa nào dùng cả. Mình hôm đấy cứ tham khuyến mại nên mua thẻ về nhà nghĩ không hiểu mình chuột bạch thế này có vấn đề gì ko.
    • 769 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Làm mặt ở Mai Thủy bao nhiêu xiền một lượt hả các chị ? Thanks !
    • 179 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vic08 Xem bài viết
    Mình vừa qua Derma- Đào Tấn làm mặt, các em nhiệt tình, nhẹ nhàng. Mình không thích ở chỗ các em í không đeo khẩu trang nên cứ phả hơi thở vào mặt khách:Sad:, mình làm ở nơi khác các em đeo khẩu trang nên thấy thích hơn
    Ban oi
    Spa Derma-Dao Tan o so bao nhieu vay ah ?
    • 934 Bài viết

• 228 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phubinh Xem bài viết
    Ban oi
    Spa Derma-Dao Tan o so bao nhieu vay ah ?
    Tớ lanh chanh trả lời hộ, Derma Đào Tấn ở ngõ 24 Đào Tấn mẹ nó ạ, vào ngõ nhìn ngay bên tay phải ấy.
    Nếu mẹ nó muốn các em í đeo khẩu trang thì cứ nói, các em í sẽ đeo ngay. Mình thì biết có mẹ đã kêu ca là nhìn xung quanh mấy em nhân viên đeo khẩu trang thì cứ y như là bị bệnh vậy. Nói chung làm dịch vụ 9 người 10 í, để phục vụ riêng cho các mẹ thì các mẹ cứ nêu ý kiến, các em í sẽ đáp ứng được thôi chứ có gì đâu nhỉ. Chẳng tội gì mà im lặng khó chịu, mình đi thư giãn cơ mà.
    • 486 Bài viết

• 277 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi suham-meyeucon Xem bài viết
    chính chính..các mẹ nói chính xác làm e không còn gì để nói nữa rồi..spa và beauty care khác nhau cực kì.beauty care là thẩm mỹ, là mổ xẻ, là thêm cái này cắt cái kia, ôi lằng xì bà nhằng mà lại hại nữa chứ, tốt đẹp giề đâu. Tốt nhất là cứ spa thẳng tiến đi. Có rất nhiều spa để các mẹ lựa chọn. Giá cả hơi chát 1 tí nhưng cũng không chát bằng beauty care đâu.Mình thì hay đi đến placencarespa để dưỡng da và massage body..nói chung là spa tốt hơn beauty care nhiều.

Mình thì tưởng là beauty care không dính gì đến dao kéo chứ nhỉ? Dao kéo có lẽ thiên về clinic hoặc surgery thì đúng hơn.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 62 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

cac me cho em biết địa chỉ của just massage với
    Yến
    SĐT:0917319898