Spa làm đẹp - Massage

Mẹ nào biết Spa nào dành cho bà bầu Sg không???

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 30.8K Lượt đọc
  • 118 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• 46 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôm qua đi chích ngừa xong về nhà hôm sau sốt và nhức mỏi người quá mình có thai được 25w rồi muốn tìm chổ nào thư giản cho hết mẹt mỏi đây, mẹ nào biết không giời thiệu cho mình với giá cả phải ok nữa nhé

• 1,753 Bài viết

• 372 Được cảm ơn

ko biet c dang ở dâu. mình hay di spa thefaceshop gan cho tan định trên đường 2bà trưng ấy. ah baxa moi xem lai cai ve thi la 294 c ạ.
    o day moi len giá 170k/75phut, tiep vien ko nhan tien tip c ạ.e den hay yeu cau bé Lan làm cho vì bé này nhiet tình.
    o cho nay e thay k vi nhieu khi họ tư vấn khách là sau khi đi du lich về hay den spa chứ ko fai la dụ khách bằng mọi giá. c thử xem.
    so dt la 0838202343

• 770 Bài viết

• 1,583 Được cảm ơn

Mình đi Mirra spa, số 11A Sương Nguyệt Ánh. Mình ở gần đây nên đi cho tiện. Hồi trước cũng có mẹ nào đó chỉ cho mình, mình search trên mạng thôi.
    Mua phiếu 10 xuất (160ngàn/ xuất) thì được tặng 3 xuất. Không thì trả từng xuất. Mấy chị ở đây làm cũng tốt. Có chị tên Tuyết người miền Tây làm nhiệt tình và vui vẻ nhất. Tiền tip thì tùy mình thôi.

Trang web của spa: http://www.mirraspa.com/vn/
    Co nhung niem rieng lam tim thon thuc Nen doi moi xinh heo hon nu cuoi Co nhung niem rieng mot doi cam nin Nen khi xuoi tay con chut ngam ngui...

• 46 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình tìm thấy chổ Anh Spa ở Trần Quang Khải gần nhà mình giá 80/suất nhưng không biết chổ này có tốt không, mẹ nào đi tới đó làm chưa mà không biết ở đó có làm cho bà bầu được không mình sợ họ không chuyên nghiệp ảnh hưỡng tới con mình

• 770 Bài viết

• 1,583 Được cảm ơn

Mình cũng nghe giới thiệu về Anh Spa, nhưng nhà mình không gần đó nên không đi. Một chị bạn bầu của mình cũng masage ở đó, cũng khen được và rẻ. Nhưng có vẻ là đông.
    Co nhung niem rieng lam tim thon thuc Nen doi moi xinh heo hon nu cuoi Co nhung niem rieng mot doi cam nin Nen khi xuoi tay con chut ngam ngui...

• 7,214 Bài viết

• 2,494 Được cảm ơn

Các mẹ có biêt chỗ nào foot massage cho bầu bì ko nhỉ? em thích foot mat xa lắm mà ko dám đi

• 51 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

hic. Những chỗ các mẹ giới thiệu làm body hay facial cũng đều phải nằm sấp và ngửa thôi. Có bụng rồi thì nằm kiểu gì cũng ko được nữa rồi, làm sao mà enjoy được.

Mình chỉ cần mỗi món gội đầu & massage mặt chút chút lúc gội thôi mà vẫn chưa kiếm ra tiệm nào có ghế ngồi (ko phải nằm) gội đầu nè. Mẹ nào biết chỉ mình với ????

• 46 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôm qua mình mới đi Anh Spa rồi thoái mái lắm,không gian đẹp nhân viên thì nhiệt tình, giá 1 suất masseger thư giản có 80ngàn thôi, nếu mẹ nào mệt mỏi tới đó làm là thấy khỏe liền

• 2,070 Bài viết

• 471 Được cảm ơn

Anh spa ở đâu hả bạn?mình đang ê ẩm cả ngưởi nên muốn đi mát xa nè
    Con là tất cả của cuộc đời mẹ :Kiss:

• 989 Bài viết

• 655 Được cảm ơn

http://www.ngoisao.net/News/Hau-truo...9/08/3B9CB2D2/

Em vừa đọc link này xong nè.

Có mẹ nào biết spa nào ở HN thì giới thiệu em biết với

Mẹ yêu Mít nhất trên đời. Thế Mít có yêu mẹ hông?
    Con cũng yêu mẹ nhất trên đời (Bao giờ Mít biết nói thế này nhỉ)

Mua hàng ở Colorful 4 kid - Thái Hà & Hàng Mành HÃY CẨN THẬN