Spa làm đẹp - Massage

Mẹ nào biết Spa nào dành cho bà bầu Sg không???

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 34.3K Lượt đọc
  • 122 Trả lời

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 46 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôm qua đi chích ngừa xong về nhà hôm sau sốt và nhức mỏi người quá mình có thai được 25w rồi muốn tìm chổ nào thư giản cho hết mẹt mỏi đây, mẹ nào biết không giời thiệu cho mình với giá cả phải ok nữa nhé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,753 Bài viết

• 374 Được cảm ơn

ko biet c dang ở dâu. mình hay di spa thefaceshop gan cho tan định trên đường 2bà trưng ấy. ah baxa moi xem lai cai ve thi la 294 c ạ.
    o day moi len giá 170k/75phut, tiep vien ko nhan tien tip c ạ.e den hay yeu cau bé Lan làm cho vì bé này nhiet tình.
    o cho nay e thay k vi nhieu khi họ tư vấn khách là sau khi đi du lich về hay den spa chứ ko fai la dụ khách bằng mọi giá. c thử xem.
    so dt la 0838202343
    • 884 Bài viết

• 1,945 Được cảm ơn

Mình đi Mirra spa, số 11A Sương Nguyệt Ánh. Mình ở gần đây nên đi cho tiện. Hồi trước cũng có mẹ nào đó chỉ cho mình, mình search trên mạng thôi.
    Mua phiếu 10 xuất (160ngàn/ xuất) thì được tặng 3 xuất. Không thì trả từng xuất. Mấy chị ở đây làm cũng tốt. Có chị tên Tuyết người miền Tây làm nhiệt tình và vui vẻ nhất. Tiền tip thì tùy mình thôi.

Trang web của spa: http://www.mirraspa.com/vn/
    Đến cuối đời mới biết ai ở bên mình.
    • 46 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình tìm thấy chổ Anh Spa ở Trần Quang Khải gần nhà mình giá 80/suất nhưng không biết chổ này có tốt không, mẹ nào đi tới đó làm chưa mà không biết ở đó có làm cho bà bầu được không mình sợ họ không chuyên nghiệp ảnh hưỡng tới con mình
    • 884 Bài viết

• 1,945 Được cảm ơn

Mình cũng nghe giới thiệu về Anh Spa, nhưng nhà mình không gần đó nên không đi. Một chị bạn bầu của mình cũng masage ở đó, cũng khen được và rẻ. Nhưng có vẻ là đông.
    Đến cuối đời mới biết ai ở bên mình.
    • 7,214 Bài viết

• 2,500 Được cảm ơn

Các mẹ có biêt chỗ nào foot massage cho bầu bì ko nhỉ? em thích foot mat xa lắm mà ko dám đi
    • 51 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

hic. Những chỗ các mẹ giới thiệu làm body hay facial cũng đều phải nằm sấp và ngửa thôi. Có bụng rồi thì nằm kiểu gì cũng ko được nữa rồi, làm sao mà enjoy được.

Mình chỉ cần mỗi món gội đầu & massage mặt chút chút lúc gội thôi mà vẫn chưa kiếm ra tiệm nào có ghế ngồi (ko phải nằm) gội đầu nè. Mẹ nào biết chỉ mình với ????
    • 46 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôm qua mình mới đi Anh Spa rồi thoái mái lắm,không gian đẹp nhân viên thì nhiệt tình, giá 1 suất masseger thư giản có 80ngàn thôi, nếu mẹ nào mệt mỏi tới đó làm là thấy khỏe liền
    • 2,070 Bài viết

• 471 Được cảm ơn

Anh spa ở đâu hả bạn?mình đang ê ẩm cả ngưởi nên muốn đi mát xa nè
    Con là tất cả của cuộc đời mẹ :Kiss:
    • 989 Bài viết

• 656 Được cảm ơn

http://www.ngoisao.net/News/Hau-truo...9/08/3B9CB2D2/

Em vừa đọc link này xong nè.

Có mẹ nào biết spa nào ở HN thì giới thiệu em biết với

Mẹ yêu Mít nhất trên đời. Thế Mít có yêu mẹ hông?
    Con cũng yêu mẹ nhất trên đời (Bao giờ Mít biết nói thế này nhỉ)

Mua hàng ở Colorful 4 kid - Thái Hà & Hàng Mành HÃY CẨN THẬN
    • 1,056 Bài viết

• 350 Được cảm ơn

Spa này có phải sáng nay báo đưa tin Thanh Thúy cắt băng khánh thành ko bạn? News đưa tin mà ko đưa địa chỉ, !

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mommy Spa Xem bài viết
    Ngày 20/8 này Mommy Spa -nơi chuyên chăm sóc sức khỏe và matxa cho bà bầu chính thức đi vào hoạt động tại 16 Phạm Đình Toái. Phường 6. Quận 3. Đặc biệt Giáo sư Bác sĩ Ngọc Phượng sẽ tư vấn cho các chị. Mời các chị ghé qua ủng hộ nhé, có hiều chương trình khuyến mãi trong tháng đầu khai trương:Smiling:
    • 6 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cho mình hỏi 1 xuất ở Mummy Spa là bao nhiêu vậy??:Thinking:
    • Xuân Anh 2009
    Ở Hà nội ko có chỗ Spa nào dành cho bà bầu hả các mẹ ơi...

Các mẹ ở Sg đi Spa cho bà bầu thì làm những gì ạ, mát xa mặt và tay chân à, chứ bụng thiìko đuợc rùi :Smiling:
    • 64 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

O Mommy Spa co mat xa chan cho ba bau, mat xa da nong...va nhung goi dich vu tu a-z duoc su tu van cua chuyen gia mat xa tu Thai Lan ve va chuyen gia Yoga chuyen huong dan tap Yoga cho ba bau . Dac biet Giao su Bac sy Ngoc Phuong se co mat de tu van ve cach cham soc suc khoe khi mang thai. Gia tu 3Usd tro len, trung binh la 10 - 30 usd. Mommy xin thong bao lai so dien thoai lien lac cua chi Huong - giam doc spa Mommy : 0903309225. Than moi cac chi ghe qua.
    bạn cho giá cụ thể từng dịch vụ để các mẹ đều biết được không ?
    • Xuân Anh 2009
    Hà nội sao chẳng có nhỉ, mình rất thích đi. Mẹ nào biết Spa nào ở Hn chỉ giúp nhé:Smiling:
    • 2,070 Bài viết

• 471 Được cảm ơn

O Mommy Spa co mat xa chan cho ba bau, mat xa da nong...va nhung goi dich vu tu a-z duoc su tu van cua chuyen gia mat xa tu Thai Lan ve va chuyen gia Yoga chuyen huong dan tap Yoga cho ba bau . Dac biet Giao su Bac sy Ngoc Phuong se co mat de tu van ve cach cham soc suc khoe khi mang thai. Gia tu 3Usd tro len, trung binh la 10 - 30 usd. Mommy xin thong bao lai so dien thoai lien lac cua chi Huong - giam doc spa Mommy : 0903309225. Than moi cac chi ghe qua.
    Sao gọi dt ko ai bắt máy vậy bạn?
    Con là tất cả của cuộc đời mẹ :Kiss:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 91 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

mình cũng đang mún tìm hiểu về gói dịch vụ ở Mummy spa trước khi đến đó, mà chẳng có thông tin gi cả!:Sigh:
    Con yêu phát triển mạnh khỏe từng ngày con nhé! Bố mẹ yêu con nhất trên đời! :Kiss::Kiss::Kiss:
    • 7,214 Bài viết

• 2,500 Được cảm ơn

Hôm qua gọi mà ko nghe đt, chả hiểu thế nào! Hôm nay gọi đc rồi, update cho các bầu luôn nè
    Footmassage là 10USD, liệu trình tầm 60-90 phút
    Body thì có 3 mức là 12-18-28USD nhé!
    Contact với chị HƯơng số đt ở trên để đăng ký, đc tặng member card 20$ nhé hí hí
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Meo_mup; 19/08/2009 vào lúc 04:38 PM.
    • 64 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

giá hơi cao, tính bằng USD :Sad:
    • 989 Bài viết

• 656 Được cảm ơn

Có ai biết spa nào ở Hà Nội không ạ?

Mẹ cháu đau lưng, đau chân đau đủ thứ, làm việc mệt mỏi muốn di thư giãn quá mà em k biết địa chỉ

Chỉ sợ là vào k đúng chỗ

Mẹ yêu Mít nhất trên đời. Thế Mít có yêu mẹ hông?
    Con cũng yêu mẹ nhất trên đời (Bao giờ Mít biết nói thế này nhỉ)

Mua hàng ở Colorful 4 kid - Thái Hà & Hàng Mành HÃY CẨN THẬN
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7