Spa làm đẹp - Massage

Massage tan mỡ bụng - có nên?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.83K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

• 160 Bài viết

• 194 Được cảm ơn

Mình muốn hỏi kinh nghiệm các mẹ đã sử dụng dịch vụ này : có nên hay không và spa nào làm tốt?

Thanks.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Máy massage tan mỡ bụng Eip 606?

Các mẹ ơi! Có mẹ nào từng sử dụng máy massage tan mỡ bụng Elip chưa? Cho mình xin ý kiến nhé! Mình mới sinh nhóc tì, chuẩn bị đi làm lại nhưng cái bụng vẫn còn to đùng, mặc đồng phục vào... không dám soi gương nữa chứ đừng nói là vào cơ quan...:((

• BlueBeauty ở Trần Duy Hưng

Mình đang định mua Voucher của Bluebeauty ở Trần Duy Hưng trên mua chung, Cho mình hỏi các mẹ đã có...

• Dùng đai quấn tan mỡ bụng có hiệu quả không?

Có chị nào đã dùng đai quấn có cắm điện để làm tan mở bụng (như quảng cáo trên TV) chưa vậy? Có hiệu quả không các chị? Bụng em sau sinh em bé giờ vẫn còn rất "bự" nên muốn mua đai này xem thế nào? Chị nào đã dùng rồi vui lòng chia sẻ kết quả cho em với nhé. Em cảm ơn rất nhiều.

• Bí quyết làm đẹp da bằng tinh dầu dừa cho các chi em^^

Tinh dầu dừa là một nguyên liệu chăm sóc cơ thể toàn diện, đặc biệt tốt cho da và tóc Chị em vốn...

• Nhật ký nhớ đời của “Siêu nhân bố”

Làm bố là một trong những trải nghiệm đáng nhớ và quý giá nhất trong cuộc đời mỗi người đàn ông....

• P2P
    • 8 năm
    • 605 Bài viết

• 476 Được cảm ơn

Theo tổng kết thì khôgn nên đâu mẹ nó ạ, làm 1 đợt thì có giảm, nhưng sau đó phải duy trì làm liên tục không nó còn xổ bụng kinh hơn, rồi còn phải mua kem tiêu mỡ về bôi ở nhà phụ trợ, mà theo bác sĩ thì làm như thế là hỏng cái cấu trúc gì gì đấy, có hại cho bụng và cơ thể. Tốn tiền mà chẳng có tác dụng mấy, cái icon khóc lóc thảm thiết đâu rồi.......
    • 95 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Cũng đang nghiên kíu vụ này mà đọc nhiều thông tin nói là không có tác dụng gì mấy, chỉ có giảm cân giảm mỡ cho KTV masage thôi, nản quá:Crying:
    • 23 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khanhep1979 Xem bài viết
    mình đây nè! một thời gian đâm đầu vào spa để mátxa tan mỡ bụng tốn kém mà 1 thời gian xổ kinh khủng,chán nản tiền mất tật mang.May chị mình giới thiệu cho mình phương pháp bữa ăn dinh dưỡng chỉ trong vòng 3-5 tháng nay mình thấy khỏe người lên hẳn,mình cũng giảm đc 5kg và 6cm vòng bụng,thật sự mình thấy rất thích sử dụng pp này.
    ôi, mẹ nó ơi, mình thấy hotdeal đang có deal giảm mỡ bụng ở excllent spa va đang phân vân wa. Mẹ nó có pp giảm mỡ bụng bàng bữa ăn dinh dưỡng thì chỉ cho mình với vì bụng mình giờ to wa hix hix (à mình chỉ có nhu cầu giảm vòng bụng thôi và k muốn giảm cân, k bit có được k nhỉ ???) cám ơn mẹ nó nhiều nha
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Scarlet.Rose; 31/10/2011 vào lúc 12:53 AM.
    • 257 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

cho em hỏi sau khi sinh bao nhiêu tháng thì mới massge bụng được ạ