Spa làm đẹp - Massage

Kinh nghiệm triệt lông vĩnh viễn (tầng 2)

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 584K Lượt đọc
  • 1.57K Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

b ở tphcm à? nghe có vẻ thích nhỉ, mà làm như thế là rẻ đấy, b làm đc mấy lần rồi? có thấy hiệu quả ko?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Xin kinh nghiệm triệt lông vĩnh viễn

Các chị ơi, cho em xin ý kiến về vấn đề triệt lông nách vĩnh viễn được không ạ? Vì em đang thấy có nhiều deal giảm giá của các spa ở TPHCM nhưng chưa biết ra sao nên đang phân vân lắm ạ! Em cũng mấy lần đọc được 1 số chị bảo là dùng phương pháp bước sóng gì đấy thì có thể bị bỏng rát vùng triệt nên...

• Hoi Kinh nghiệm triệt lông mặt vĩnh viễn tai TPHCM

Các mẹ iêu zấu ui, lông mặt của em do trước đây có cạo nên nó hơi cứng, mọc ra lại rất khó trang điểm, em nghe nói dịch vụ triệt lông vĩnh viễn cũng có thể triệt ở vùng mặt được, vậy có mẹ nào đã triệt lông mặt chưa ạ, xin chia sẻ kinh nghiệp giúp em với, vui lòng cho em địa chỉ nào đó uy tín và...

• Spa tại nhà bằng thiên nhiên, đơn giản mà đẹp

hi các mẹ, sau một thời gian kinh doanh spa, mình có một số bí quyết nhỏ, chia sẽ với...

• Quà tặng đầu xuân may mắn từ AMA

Nhân dịp đầu xuân, AMA gửi đến tất cả các bạn chương trình “Nhận lì xì to – Khỏi lo học phí” với...

• Cho em hỏi địa chỉ massage nữ ở HN mà KTV là nam ạ?

Có mẹ nào biết ở HN địa chỉ massage nào cho nữ mà KTV là nam không ạ :( Lần trước em với 2 người...

• 23 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi VANgo Xem bài viết
    mình mới triệt ở Yuki Spa ở Châu Long bạn này. Trộm vía có phải do cơ địa ko mà mới triệt lần đầu mà lông chân mọc lên ít lắm. Lông mình là lông tơ, hơi nhiều và dày nên họ cạo xong trông trắng hẳn ra =)) xong rồi triệt. Mà từ hôm triệt đến giờ sắp gần 1 tháng rồi, mấy hôm đầu sau triệt thì tốc độ lông mọc rất nhanh, đc mấy hôm thì tay mình rút đc lông xong nó chả mọc lên nữa cho mình đi triệt tiếp Đang thắc mắc ko biết có bị sao ko :-ss Bạn tham khảo xem thế nào nhé. Chị chủ đảm bảo bảo hành trọn đời nên cũng ưng khoản đấy
    Mình cũng từng triệt bikini ở đây và cảm thấy rất hài lòng. Dịch vụ và giá cả đều ổn.
    • 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

ở TP.HCM có chỗ nào không mẹ?
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

các mẹ ơi, hôm trước mình lỡ đi triệt lông nhưng lại ko biết đang mang thai. Bây giờ mình lo quá, không biết có ảnh hưởng đến em bé ko nữa??? có mẹ nào gặp trường hợp giống mình ko?
    • 162 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mẹ nó triệt vùng nào? Đừng quá lo lắng thế nhé. Triệt lông vĩnh viễn bằng cnghe ánh sáng thì chống chỉ định với mấy trường hợp: Thai sản, người cao huyết áp, người tiểu đường và người có tiền sử dị ứng ánh sáng mạnh.. để hạn chế những biến chứng rủi ro nếu có thôi. Thực tế ánh sáng cũng chỉ đâm xuyên vài mm dưới da, tác hại hay ko tới em bé thì chẳng có nghiên cứu nào chỉ ra. Người ta cứ tránh cho an toàn ý mà. Mn dừng lại ko làm nữa, nói spa bảo lưu ch trình đến sau sinh đc mà. Cũng đừng lo lắng nhé..

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình triệt nguyên chân...thấy cũng gần vị trị em bé nên rất lo. Mình sẽ đi khám để bác sĩ theo dõi xem có biến chứng gì không. Mình cảm ơn mẹ bopvamebop nhiều nhé.
    • 51 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

tình hình là em tính mua deal để triệt lông, nhưng đang lăn tăn cái khoảng triệt nhiều lần hay triệt vĩnh viện trọn gói
    Nếu triệt nhiều lần thì thời hạn trên deal lại có hạn, chưa xài hết số lần mà hết hạn thì còn dùng tiếp đc nữa ko
    còn nếu triệt vĩnh viễn trọn gói thì sao????
    Chị nào có kinh nghiệm chỉ em với
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình khuyên các mẹ nếu có triệt thì vào hẳn bệnh viện có quy tính mà triệt , mấy cơ sở thẩm mỹ ở ngoài bây giờ nguy hiểm lắm !
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình khuyên các bạn nếu có đi thì nên vào hẳn bệnh viện có uy tính, đừng làm ở ngoài dễ tiền mất tật mang lắm !
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đã nói là ko có triệt vĩnh viễn đâu bạn, một thời gian sau nó lại mọc thôi nhưng sẽ chậm và nhạt hơn. Mình khuyên bạn nên mua gói bảo hành vĩnh viễn ấy. Mọc lại đi triệt giống mình bi giờ