Spa làm đẹp - Massage

Kinh nghiệm triệt lông vĩnh viễn (tầng 2)

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 554K Lượt đọc
  • 1.53K Trả lời

• 21 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ồ mà hình như mẹ bopvamebop là chủ quán vamaspa hay sao ý? lên mạng search thấy nhiều thông tin PR spa của mẹ bopvamebop đi kèm sđt này 0909280178 có phải không nhỉ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 119 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bạn ơi. Spa này họ giảm giá để hút khách nên mới có giá giảm như thế. Công nghệ mới nhất là SHR và Diode Laser nhé bạn, elight là từ 2013 về trước. Bạn thử gọi hỏi xem, hôm qua mình đến làm đông lắm hình như hết ctrinh khuyến mãi giá đó rồi bạn ạ.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 119 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cunconyeudoi1289 Xem bài viết
    ồ mà hình như mẹ bopvamebop là chủ quán vamaspa hay sao ý? lên mạng search thấy nhiều thông tin PR spa của mẹ bopvamebop đi kèm sđt này 0909280178 có phải không nhỉ?
    Tớ ko phải chủ, đc giới thiệu đến làm rồi thành khách hàng thân thiết thôi bạn nhé.

• 119 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Soạn toàn bị nhầm là sao ta
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bopvamebop; 15/09/2014 vào lúc 02:36 PM.
    • 479 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Các chị ơi ở bên DR .Spiller đang có chương trình sale 30% dịch vụ triệt lông này hình như là máy IPL công nghệ hàn quốc j ý ạ. e đang có ý định triệt lông dưới cánh tay mà phân vân qa.lông e mọc thỳ k nhanh lắm. cũng k phải dậm. nchung là khá ít, nhg cũng có chỗ bị lan xuống phía dưới và vì hay nhổ nên cũng hơi bị sần sần. e k bit có nên đi triệt k. vì k b có hiểu quả thật k.sau thỳ có mọc lại nhìu hơn k. và có gây hại j cho da mình k ạ?
    à chi phí giảm r là còn 2tr1 ạ.
    loại máy nào thỳ vừa an toàn vừa hiệu quả ạ
    • 119 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Tlvv có hiệu quả hay ko phụ thuộc vào máy móc và công nghệ bạn ạ. Bạn cứ chọn chỗ nào có cn mới và máy mới mà làm.

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình làm 1/2 chân ở lady waxing bên quận 3 ấy. làm đến lần thứ 4 thì thấy lông mọc rất chậm và mờ. không biết đến lần thứ 6 thì sao nữa. mà mỗi lẫn làm xong ngứa quá.
    • 85 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Chào mọi người, mình đăng bài viết này để chia sẻ bài học xương máu mình mới trải qua đây!

Chẳng là, mình là nữ mà lông mọc rất tốt, dày, đen, cứng. Nên khi điều kiện cho phép, minh mới lên web tìm hiểu và thấy các chị gợi ý Spa Đẹp Mãi ở Lê Thánh Tôn.

Mình chia ra làm 2 như sau:

-chân mình mua deal cua 1 spa trên 3-2( không tiện nói tên, mắc công có người nói mình lên dìm hàng Đẹp Mãi nữa)

-Nách thì làm bên Đẹp Mãi.

Tới khoảng đầu năm nay, chân mình gần như là hết chỉ còn sót lại vài sợ nên mình thấy hài lòng so với cái chân trước kia rất nhiêu. KHoảng cách mỗi lần bắn là 1 tháng. Thời gian bắt đâu co tháng 11/2012.

Còn phần nach, thời điểm hiện tại, đã giảm, da mịn hơn trước nhưng số sợi mọc vẫn còn nhiều và cứng. Khoảng cách mỗi lần điều trị là 2 tháng. Và mình đã bắn được 10 lần, hôm nay là lần thứ 11.

Và cảm giác hôm nay sau khi bắn xong là mình rất bực.Lý Do:

- hôm đầu tiên tới, một bạn nhân viên tiếp mình, đưa cho tờ giấy đăng kí, khai tình trạng… Mình cũng nói rõ, tình trạng lông mình mọc dày, nhiều, đen và hỏi thăm thời gian bắn mất nhiêu lâu…Bạn ấy nói rằng tuỳ tình trạng, cơ địa mỗi người, thời gian dài, ngắn.. nhưng chị cứ yên tâm, nếu sau 10 lần mà không hết, bên em sẽ bắn miễn phí cho chị. Ok, mình về và hẹn lấn sau sẽ bắt đầu quá trình bắn.

-Trong quá trình bắn, bạn nhân viên bắn cũng lặp lại vấn đề trị liệu free sau 10 lần khi mình bày tỏ lông mình mọc vẫn dày, nhiều sau vài lần bắn.

-2 tháng trước, minh đi bắn lần thứ 10, sau khi xem, em nhân viên nói sẽ báo với quản lí về tình trạng lông mình để các lần sau bắn miễn phí. Bắn xong, mình xuống ghế và nhâm nhi ly sinh tố mãng cầu để đợi thanh toán( cái vụ này, chi em nào đi Đẹp Mãi đều biết). Em quản lí đưa bill và báo sẽ chỉ bắn 3 lần miễn phí, rồi sau đó nếu vẫn không hết thì mình phải trả tiền. Mình ngạc nhiên và tranh luận( với thái độ rất vui vẻ nha). Mình hỏi vậy là coi như đó giờ, mình bỏ tiền ra mà kết quả không như mong muốn thì mình tự chịu à. Thế là, em quản lí đồng ý, báo mình là sẽ bắn miễn phí tới khi nào chị hết. Ok. Mình ra về sau khi thanh toán.

-2 tháng sau, tức hôm nay, mình tới( lan truoc minh di dau tháng, nay bận qua nen cuối táng mới tới). Sau khi bắn xong, mình xuống và vẫn đang nhâm nhỉ ly sinh tố. Em quản lý lại đưa bill cho mình. Ngạc nhiên nhưng mình vẫn bình tĩnh báo là mình đã bắn 10 lần rồi, lần này là miễn phí. Sắc mặt em quản lý biến đổi. MÌnh ngạc nhiên lần 2. Đây là thái độ phục vụ khách hàng sao? Thế là em ấy quay qua gọi điện lên trên, hỏi em mới bắn cho mình, là khách nói nay miễm phí,…. với thái độ hết sức cau có! Mình tưởng mình đang đi xin của họ ấy chứ. Em ấy quay qua giải thích như lần trước, như vậy, như vậy…( công nhận mau quên thiệt!) EM ây hỏi mình, ai nói voi chi là sau 10 lần, không hết thì bắn miễn phí tới hết, ai nói chị là đảm bảo 10 lần hết..?? Bó tay luôn! Một lúc sau, 1 chị người Nhật xuất hiện, 2 người noi chuyện, bàn luận, mặc dù không hiểu gì cả, nhưng mình đoán là nói vấn đề của mình. Nói rất lâu, từ 6h15 tới hơn 6h30, rồi 2 người bấm điện thoại goi cho ai đó, cũng nói tiếng nhật. Sau đó, em quản lý nói mình là những nhân viên tư vấn cho mình 2 năm trước đã nghỉ hết rồi, em ấy là quản lý mới. Quản lý hồi xưa vì muốn câu khách mua nhiều lần dịch vụ nên mới tự tiện nói vậy với mình và chương trình mua 5 lần ,10 lần gì đó chỉ khuyến mại cho người Việt, chứ khách Nhật thì không có????? Tới đây mình không hiểu họ nói gì luôn, liên quan gì? Mình trả tiền cho mỗi lần bắn, chỉ có tháng 3 2013, mua trị liệu 5 lần giảm nhiêu % đó( không nhớ rõ nữa, nhưng thiệt ra cung chả khuyến mại gì, vì hồi mới đi, khach Viet la giam 5,10% gì đo roi, sau vài lần thì tính giá 500k lun, không giảm nữa).Còn vụ Việt Nhật, ý là khách Việt ham rẻ, ham khuyến mại à???? Nghe xong càng bực. Rồi lôi tới cái vụ, 2 tháng đi một lần, hỏi là mấy lần trước chị đi đều, lần này mấy tháng mới đi đúng không???? Mình đi từ đầu tháng chuyển thành cuối tháng mà thành ra nhiều tháng. Rồi nhắc là làm cái này, chị phải đi đều mới được!???? Trời ơi! KHông hiểu nổi luôn! LẠi gỉai thích, quản lý cũ, nhân viên cũ không biết, nói bậy, đáng lẽ phải đi hằng tháng mới mau hết?????Cái này cũng tại mình sao? Mình mới nói, mình vô thì nhân viên tư vấn vậy, chẳng lẽ vô hỏi, em có trình độ, có đủ chuyên môn, kiến thức, thẩmq quyền để tư vấn cho chị không ???? Em quản lý có vẻ đuối nên tới cô người Nhật kia nhảy vào, nói tiếng Việt lơ lớ. NÀo là người Việt ở đây, người Nhật về nước nên quy trình thế này thế nọ, mình cũng chả hiểu liên quan gì??? Cái này là nhân viên hồi đó nói sai đâu thể để công ty chịu trách nhiệm được? Cái này là câu làm mình tức nhất! Vậy việc này chắc trách nhiệm do mình chịu?? Mình không ngờ có thế nói câu vô trách nhiệm như vậy! Mình không chiu thua, thì cô người Nhật lai gọi điện. Trong lúc đó, mấy bạn nhân viên tụ tập nói chuyện. Mình thoáng nghe em quản lý nói là hồi đó làm vậy h làm khác, sao người ta chịu( đại loại ý đó, chứ không phải nguyên văn nha mọi người) Rồi mấy bạn nhân viên mới nói thôi chị về đi, có gì em báo lại cho. Em quản lý moi noi chi thông cảm, tự nhiên e ý mới vô không biết gì, giờ có gì cũng đẩy trách nhiệm cho em ấy, công ty không chịu free, thì moi nguoi phải trả cái phí đó này nọ… Mình nói rõ, mình không muốn làm khó dễ gì cả, cái mình nói là quyền lợi khách hàng mình phải có, không thể đưa ra cái lí do vô trách nhiệm như thế! Rồi mình về, ra gặp ngay cơn mưa tầm tã, thấy ức gì đâu!

Nếu ngay từ đầu, nói rõ sau 10 lần không hết thì free 3 lần, mình sẽ chấp nhận, còn đằng này! Thất vọng tràn trề!

Hồi 2 năm trước mà mình đủ điều kiện như bây h, mình sẽ qua Saigon Smile Spa( luc đó vì đóng phí hết 1 lần, nên mình không đi)

Đang tính là tháng 11 này đi du lịch Nhật mà sau vụ này, ấn tượng về người Nhật làm mình nản quá, hết muốn đi.
    • 119 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Làm ăn gì mà kì dzay... hết muốn nói luôn! Nhiều chỗ hoành tráng mà họ chảnh dữ, nv nhìn khách hàng thiếu soành điệu hoặc tip ít là thái độ luôn nữa kia

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em là thành viên mới vào nhưng đã theo dõi topic này cũng đã lâu rùi ạ.cho em hỏi:
    TMV Xuân trường làm ăn có tốt không ạ?
    em đang dung dịch vụ trọn gói triệt lông vĩnh viễn cho tay ạ(giá là 7560.000 nhưng em chỉ mới thanh toán 4000.000 thôi ạ) được bảo hành 5 năm ạ..
    em đến hỏi thì chị tư vấn bảo triệt lông bằng công nghệ elos mà sử dụng máy nano 300 ạ(vụ máy móc thì em không rành) nhưng khi em hỏi chị nhân viên triệt lông cho em thì mới biết là sử dung new ipl ạ......huhu....họ lừa em rồi phải không mấy chị(vì khi đến em cũng có tìm hiểu là họ mới nhập máy mới về gọi là dioder lazer j đó)...huhu...em là sinh viên mà chắt chiêu lắm mấy mẹ ạ,số tiền đó em để dành lâu lắm ùi mà còn phải xin thêm bố mẹ nữa..
    em chỉ mới triệt được một lần thôi lần sau thanh toán số tiền còn lại thì mới được triệt tiếp mà khi triệt về nổi mấy hột li ti ngứa lắm ạ...
    MONG CÁC MẸ TƯ VẤN CHO EM Ạ(em khổ vì vụ violong này lâu lắm rồi các mẹ)
    em thaks các mẹ nhìu nhìu ạ...
    Chỉnh sửa lần cuối bởi shockkun; Hôm qua vào lúc 07:10 PM.
    • 119 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi shockkun Xem bài viết
    em là thành viên mới vào nhưng đã theo dõi topic này cũng đã lâu rùi ạ.cho em hỏi:
    TMV Xuân trường làm ăn có tốt không ạ?
    em đang dung dịch vụ trọn gói triệt lông vĩnh viễn cho tay ạ(giá là 7560.000 nhưng em chỉ mới thanh toán 4000.000 thôi ạ) được bảo hành 5 năm ạ..
    em đến hỏi thì chị tư vấn bảo triệt lông bằng công nghệ elos mà sử dụng máy nano 300 ạ(vụ máy móc thì em không rành) nhưng khi em hỏi chị nhân viên triệt lông cho em thì mới biết là sử dung new ipl ạ......huhu....họ lừa em rồi phải không mấy chị(vì khi đến em cũng có tìm hiểu là họ mới nhập máy mới về gọi là dioder lazer j đó)...huhu...em là sinh viên mà chắt chiêu lắm mấy mẹ ạ,số tiền đó em để dành lâu lắm ùi mà còn phải xin thêm bố mẹ nữa..
    em chỉ mới triệt được một lần thôi lần sau thanh toán số tiền còn lại thì mới được triệt tiếp mà khi triệt về nổi mấy hột li ti ngứa lắm ạ...
    MONG CÁC MẸ TƯ VẤN CHO EM Ạ(em khổ vì vụ violong này lâu lắm rồi các mẹ)
    em thaks các mẹ nhìu nhìu ạ...
    TMV thì tớ ko biết và không đánh giá, nhưng với mức tiền đó bạn có thể làm tlvv công nghệ diode laser hoặc shr ở nhiều nơi bạn ạ.

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị có biết spa nào triêt rẻ và có uy tín ở tp hcm không ạ?
    heip em với..
    em cảm ơn nhìu ạ...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy trên này nhiều mẹ khen Trúc Linh spa ngõ 217 Đê La Thành, hôm qua qua đấy làm thử thấy Trúc Linh đang chạy chương trình giảm giá 30% tất cả các dịch vụ triệt lông trọn gói trong tháng 10 đấy. Bạn nào có nhu cầu thử xem.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi chip2005; Hôm nay vào lúc 11:10 AM.