Spa làm đẹp - Massage

Kinh nghiệm triệt lông vĩnh viễn (tầng 2)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 546K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

109 Người đang theo dõi

• 26 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình triệt liệu trình trị lông lần này là lần thứ 4 rồi.lông giảm hẳn khoảng 80-85%.mình đã đi nhìu spa khác nhau nhưng nói thiệt là chưa thấy nơi nào giá cả hợp lý mà phục vụ lại chu đáo,vui tính như Lady waxing.chuyên về đúng triệt lông nên thấy hoàn toàn oke.ráng 2 lần nữa cho hết lông.hehe.
    • 172 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

có ai tlvv ở cellina - bình giã chưa hen. Mình thấy giá láy waxing và chỗ này ko chênh lệch nhiều lắm. Lên fb xem thì thấy có vẻ 2 bên cũng chuyên về triệt lông, nhưng thông tin thì ít quá. Mình triệt lông cũng 5-6 năm rồi, giờ lông lên lại nên triệt lại
    • 172 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

mình vừa triệt lần 2 ở Lady waxing ve, mình thấy dv rất ổn, nv cũng dễ thương và nhiệt tình nhưng hình như có 2 bé thôi, mặc dù có nhiều giường nên mình nghĩ lúc đông phải đợi hơi lâu. Sau khi làm lần 1 là lông đã giảm được 80% rồi (lông mình đen và cứng nên tác dụng rõ rệt hơn so với bạn nào lông mềm và nhạt). Lần triệt lông trước mình phải làm tới lần thứ 4-5 thì mới giựt được chân lông lên luôn, còn ở đây mới lần đầu đã thấy kq rồi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hongan1984; 21/05/2014 vào lúc 12:49 PM.
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

E đag làm nách và mép ở trà my hoàng minh giám từ 21/8 năm ngoai đây . E mua vc trên muachung luc bán cnghe 5G. E chi lam nach thoi. Tong thiet hai la 980k. Di lam dc 1 buoi lai nghe tỉ tê chuyển sag Elase + lam thêm mép. Phải bù tiền hơn 2000k. Bảo hành vĩnh viễn nên đành tặc lưỡi bấm bụng. Các mẹ hãy thật tỉnh tao trc lời dụ dôz nhé . E lam thấy elase đau hơn 5G chuat xíu? K b co mẹ nào thay giốg e ko? Lam lôg van mọc bthg. Sau 2,3 lan thi mọc thưa hơn va nhat hơn, trở về lông cũ. E hxua cạo nên lông cứng lắm. Vs lại bh n mọc chân lên 1 chút m hoàn toàn co thể dùng tay kéo nhẹ là ra rồi. Bh e chỉ mong n mọc thạt nhanh cho dài để đi bắn thôi. Chứ lâu quá rồi. Chag b khi nào n dừng mọc .
    - về nhân viên : e thấy ng thì nhẹ nhàng, ng thì mặt như đam lê. Còn lễ tân đúng la nhìn mặt ko đc thiện cảm cho lắm.
    Theo em oánh giá là tạm ổn ạ !
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ui đọc hết 150 trang hoa hết cả mắt
    các chị ơi cho em địa chỉ và sđt của sap Thanh Ngọc - Trúc Linh j đó với :*
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

e cũng đang nghiên cứu cái tlvv các chị ạ, chị nào đi rồi cho e kinh nghiệm, mấy năm trc thấy các chị kêu quá nhưng e nghĩ giờ 2014 rùi phải tân tiến hơn chứ mà giờ nhiều chỗ giá cũng vừa túi, e thì nói quá nhiều thì k phải nhưng so vs cgai cũng lắm rùi, k biết mức độ nvay có đc k, e rất ít dùng gì tẩy nên htai k bị nhiều thêm và khá mềm, e có sd 1 lần kem veet kqua hơn 3 tuần ms mọc lại, cơ địa vậy có đc k các chị ơi, cho e xin tư vấn với ạ.e cảm on nhiều
    • 539 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Bạn ơi, Lady waxing triệt bằng công nghệ gì vậy, có đau châm chích giống IPL ko? Mình cũng đã làm 1 nơi, mà thấy đau châm chích quá, giòe tìm nơi khác để làm nách.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chị ơi em nge chị nói vậy nên chạy qua web lady waxing xem thử thì thấy đang giảm giá những 70%. Lúc chị làm thì giá cả thế nào hả chị?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có bạn nào đã triệt ở Bệnh viện da liễu Trung Ương chưa? hình như ở bệnh viện cũng có dịch vụ này.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hanasuri Xem bài viết
    Bạn ơi, Lady waxing triệt bằng công nghệ gì vậy, có đau châm chích giống IPL ko? Mình cũng đã làm 1 nơi, mà thấy đau châm chích quá, giòe tìm nơi khác để làm nách.
    Bạn ơi mình cũng đang tìm hiểu vụ triệt này mà k biết nơi nào uy tín đảm bảo an toàn. Bạn đã từng làm ở đâu? nghe bạn mình bảo ở bệnh viện da liễu trung ương cũng có cái dịch vụ này.