Spa làm đẹp - Massage

Kinh nghiệm triệt lông vĩnh viễn (tầng 2)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 531K Lượt đọc
  • 1.49K Trả lời

99 Người đang theo dõi

• 350 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi le.doan.huong.trang Xem bài viết
    ở qcao sss ngta bảo là bhvv cho bất kì lí do gì kể cả thay đổi nội tiết , sinh con ... thui cứ đành tin tưởng vậy hihi
    Bảo hành vĩnh viễn cơ hả bạn? Saigon Smile Spa hay có kiểu cam kết bằng văn bản nhỉ? Giảm béo thì mình tin SSS chứ vụ triệt lông chắc phải nghiên cứu thêm. Hôm qua tớ đến làm massage thấy khách triệt lông đông quá trời nên chưa tư vấn được gì nhiều.

• 830 Bài viết

• 331 Được cảm ơn

Sao Đẹp Mãi mắc mà em cứ thích đâm đầu vào đó nhỉ. Em tính đầu tháng 6 sẽ đi Đẹp Mãi
    Pink.Hippopotamus

• 409 Bài viết

• 391 Được cảm ơn

Hihi.. tại vì tâm lý em mắc là tốt mà. Em nên làm lúc trời mát để kiêng nắng tốt hơn, lúc mới làm xong lỗ chân lông đang yếu, nắng và nước nóng quá dễ làm lỗ chân lông đen xấu lắm em ah
    Cảm ơn mọi người nhiều nhé. Hôm qua mình đến làm mặt thì Thanh ngọc cầu giấy đã phải đổi tên thành chúc linh spa để khách đỡ phải nhầm ở đây là cơ sở 2 của cống vị, vậy cũng tốt, cạnh tranh công bằng. Thêm tin tốt Cho các mẹ đây. Chúc Linh ( Thanh ngoc cầu giấy cũ ) đã có chế độ bảo hành với bất cứ lý do gì cho các mẹ mua thẻ trọn gói nhé. Mẹ nào đang làm ở đây mà mua thẻ rồi thì lần tới đi làm nhắc lấy phiếu bảo hành
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hi cả nhà!chiều này e nhận được tin nhắn của spa Thanh Ngọc cầu giấy là đổi tên và sdt .e rất thắc mắc ko hiểu tại sao mà phải làm như vậy.hí hoáy một lúc cũng tự tìm ra câu trả lời.e lên đây ko bênh vực spa Thanh Ngọc cống vị hay Trúc Linh ( Thanh Ngọc cầu giấy).e là khách hàng đang làm tlvv ở Thanh ngọc (chưa chuyển lên cầu giấy), đã làm được 4 lần rồi đấy.hiệu quả giảm rõ rệt, lông bi giờ mỏng như lông tơ,chân sáng hơn,đỡ viêm lỗ chân lông.trước đây e lông chân như rừng.cảm ơn chị Escada nhé.nhờ có chị đấy mà hè này tha hồ diện sooc với váy. E ko phải la đứa PG nào nhé.đừng bác nào ném đá e đấy.đứng trên quan điểm của e , e thấy spa Trúc Linh mới là spa Thanh Ngọc cũ, nay đã chuyển sang cầu giấy.vì e đã gặp chị chủ rùi.khi chuyển sang địa điểm mới e cũng thắc mắc hỏi han nhưng ko thấy chị Thanh nói gì ( mặc dù biết có vấn đề).và khi chuyển địa điểm thì vẫn số đt của spa nhắn tin cho khách hàng.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 45 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn ơi cho mình hỏi số đt mới đc ko.hôm trc mình gọi hỏi thì ko thấy chị ý nói j

• 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi poppink1310 Xem bài viết
    bạn ơi cho mình hỏi số đt mới đc ko.hôm trc mình gọi hỏi thì ko thấy chị ý nói j
    . Mod ơi đừng xóa bài e nhé.sdt 0987781011
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 207 Bài viết

• 385 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Komio Xem bài viết
    Cái này bn xiền hả bạn
    Mình mua ở bên Sing là hơn 1300 đô sing, nhưng nó được hơn 5000 chớp đèn cho một cái bóng. Nếu hết bạn có thể mua bóng thay thế khoảng trăm mấy đô sing một bóng, nhưng mình dùng ít vùng nên chắc chẳng hết một bóng thì triệt xong rồi, vì mình dùng được 2 lần (vì mỗi lần phải cách nhau 2 tuần) đã thấy lông mọc chậm, vùng da sáng hơn và đặc biệt không có kiểu lông bị mọc chìm dưới da nữa.

Một lần làm cho một bên under arm bây giờ của mình, mình đếm khoảng tầm 100 -120 nhát chớp đèn thì mình thôi, nên mình thấy dùng thoải mái. Mình làm vậy cũng chỉ mất 1-2p cho mỗi bên underarm thôi.

Mình thấy các bạn nào mà cần triệt nhiều lông trên cơ thể hay nhiều bạn, chị em gái cùng muốn triệt thì có thể chung nhau mua. Mình không chắc nó có triệt vĩnh viễn thật không dù người bán nói vậy, vì tham khảo cũng nhiều thông tin trái chiều do có thể có các đối thủ cạnh tranh nhau đưa thông tin review. Nhưng những gì mình cảm nhận thì thấy giống với những phản hồi tốt, và mình tin nó có thể triệt vĩnh viễn hay phải rất lâu mới cần triệt lại.

Kể cả nó mọc chậm, lông mỏng và giúp da trắng mịn thế này thì 2 tuần một lần hay chắc là sau này lâu hơn nữa thỉnh thoảng mới làm là cũng giúp mình nhàn hạ và hài lòng với vụ violon này.

Nếu tầm tiền đó còn cao với các bạn và tính toán không dùng hết với lượng chớp đèn thì bạn có thể chọn mua những loại máy ít tiền hơn với số lượng chớp đèn ít hơn của các hãng khác, như cửa hàng mình mua máy này cũng có bán loại Silk'n SensEpil khoảng 700 đô sing nhưng mình không chọn, hoặc các bạn tra từ khoá Home Hair Removal Intense Pulsed Light (IPL) để có thêm nhiều thông tin về các loại máy dùng tại nhà này.

Những máy này mình đoán chắc ở VN không có, các bạn nếu có người quen đi nước ngoài thì nhờ mua. Theo mình biết thì Sing thuế má cao nến mấy cái máy này giá chưa phải là nước bán cái máy này rẻ nhất, nhưng tiện ở đây còn bảo hành và mua linh kiện nếu cần thì mình mua vậy, hồi đầu mình nghĩ mua luôn ở sing cho tiện tư vấn hỏi han, nhưng máy rất dễ dùng và an toàn nên mình cũng chẳng cần hỏi ai cả.

Vài hàng gửi cả bạn gì đã PM cho mình, mình trả lời ở đây cho tất cả mọi người cùng quan tâm đều biết.

Kinh nghiệm triệt lông vĩnh viễn (tầng 3) Link nhà mới
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Smod5; 30/09/2013 vào lúc 10:59 AM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hienpham1210 Xem bài viết
    hi ca nha
    hum qua e mới đi đến Tramyspa làm tẩy mép dùng voucher trên muachung, nhưng mà thấy cũng ko ổn lắm. Đầu tiên đến người ta cạo xong xoa gel vào bắn khoảng 4-5 lần ánh sáng là xong. Thấy nhanh quá, về chỉ sợ nó mọc rậm rạp như đàn ông thì chít. . Có mẹ nào đi đến đó mà giống thế ko a.
    Chị ơi chị còn làm triệt mép ở trà my nữa không ạ?Em cũng đang có ý định làm cả mặt ở đây nhưng không biết chất lượng thế nào.

• 120 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Có mẹ nào ở ngoài HN ko ạ? ?><. E đi triệt lông nách từ tháng 6 năm vừa rồi tới hết tháng 12. Vừa ngưng được 3 tháng thấy nó ko mọc nữa tưởng êm đẹp rồi h nó lại mọc tùm lum như cỏ dại đc cái nó đỡ đen và ko dầy như trc. Ôi chán quá vừa đi triệt ở dermaclinic lý nam đế vừa xong. Các em ở đấy đều ngỡ ngàng về trường hợp của mình