Spa làm đẹp - Massage

Kinh nghiệm triệt lông vĩnh viễn (tầng 2)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 530K Lượt đọc
  • 1.49K Trả lời

99 Người đang theo dõi

• 43 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongyzji Xem bài viết
    e làm cũng 6 7 lần gì đó ,xong vụ chân mới tính típ các chỗ # sao bất công thế ,hum trc e làm lên 1tr òi e tới lịch làm rồi mà bận chưa đi đc ,hum nào phải kiện mí dc ^^
    bạn có mua thẻ ko nếu ko mua thẻ thì chắc là chị chủ mới tăng giá dịch vụ rùi@@ mình mua thẻ toàn bộ từ khi làm nên ko thấy chị ý bảo giá cả thay đổi gì cả,mình nghĩ đằng nào cũng làm nên mình làm luôn cho đỡ mất công đi lại hjhj
    Hãy sống như ngày mai ta sẽ chết !!!:LoveStruc:

• 43 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ms.ga89 Xem bài viết
    Mình cũng làm triệt lông chân vĩnh viễn Pamas rồi, mới đc có 4 lần thấy cũng hiệu quả lắm, lỗ chân lông cũng nhỏ, mỗi tội giá ở đây hơi chát hxhx... với cả phải mua 2 cái chai nhỏ nhỏ gì có 50ml ( 2 chai gần 1 triệu hxhx ) bảo là xịt sau khi triệt 5 ngày giúp đỡ khô rát và ko kích thích lông mọc, nhg mình thấy chai đó cứ như nước lã ý, chả có mùi và màu gì , cũng chả thấy tác dụng gì cả hxhx ( mà chai là lọ trơn ko xuất xứ , chỉ đc 1 mẩu giấy con con dán ghi 1 chữ nhỏ để phân biệt 2 chai ).
    Mình đang triệt nách ở Đào Tấn, giá khá rẻ , giảm giá còn 2tr8 , trc mua voucher trên Nhommua còn có 1t3 thui ^^ mới 2 lần thấy cũng ok, mà cũng k phải mua thêm diưỡng gì cả ...mng thích có thể tham khảo key spa & club ^^ khá rẻ mỗi tội service ko đc chuyên nghiệp như pamas ^^
    mình cũng từng làm dịch vụ ở pamas đúng thật giá ở đây chát thật toàn tính bằng tiền USD,với lại đây là spa thuộc dạng vip rùi nên giá chát cũng là fải thui,mình có chị bạn cũng làm ở đây cũng thấy khá hài lòng mà.
    Hãy sống như ngày mai ta sẽ chết !!!:LoveStruc:

• 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chị Escada ơi, chị cho em địa chỉ và số dt của Thanh Ngọc - Cầu Giấy với nhá. Với cả chị có biết bây giờ giá làm 1/2 chân chỗ chị Th là bao nhiêu ko ah ? PM cho em phát nhá.
    Thank chị nhìu nhìu.

• 160 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

@Han's Mum: cám ơn mẹ nó nhiều lắm. Vạy là Mẹ ở SG hay HN?Mẹ nó nói thêm về cái khoảng đi làm ở Khơ Thị đc ko.Làm loại bảo hành 5 năm hay loại công nghệ mới lamis bao hành vĩnh viễn vậy? Mình đang muốn đi lắm. Nhờ mẹ chia sẻ giúp
    @1 bạn tìm hoài ko thấy lại bài post: mình cũng đang phân vân giữa Khơ Thị, Đẹp mãi và bệnh viện da liễu. Nhưng chắc chốt lại là BV da liễu hoặc Khơ Thị đó bạn. Đep mãi ko bảo hành cũng ko trọn gói.thấy mấy bạn trên này ai cũng bảo nên lam trọn gói.mình cũng nghĩ thế.bạn khi nao quyêt định ở đâu ới mình 1 tiếng 2 đưa đi lun đi!hic,muốn làm lắm rùi

• 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thiensumua Xem bài viết
    bạn có mua thẻ ko nếu ko mua thẻ thì chắc là chị chủ mới tăng giá dịch vụ rùi@@ mình mua thẻ toàn bộ từ khi làm nên ko thấy chị ý bảo giá cả thay đổi gì cả,mình nghĩ đằng nào cũng làm nên mình làm luôn cho đỡ mất công đi lại hjhj
    à ,e làm lẻ mà tại bảo làm lẻ thấy đc thì mới mua ko thì té hjhe dần dần e cũng quên mất

• 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vitcon29 Xem bài viết
    spa thanh ngọc ở tầng 2 số 15 ngõ 109 cầu giấy ạ, hôm ý e đi tìm lác hết mắt ^^ à thông báo với các mẹ là e làm 1 lần , bây giờ là được 1 tuần sau khi bắn lần 1 :P em thử rút chân lông thì thấy nó tuột ra thật hé hé cũng có tí sung sướng chia sẻ với các mẹ, nhưng mà công nhận lông mọc vẫn nhanh lắm, cũng có cái em rút nó ko tuột ra. ôi chất chứa hi vọng hi vọng .... ( nói thật với các mẹ hôm e đến spa TN thấy cứ be bé thế nào ý cũng hơi rợn nhưng được các mẹ đi trc chỉ chỗ nên là quyết tâm dấn chân đấy ạ )
    c giống hệt e lần đầu tiên mng bảo sao nó bé tí thế hả zời ,sao ko kiếm chỗ nào to to tí cho an toàn ! làm xong mới biết,to như senta media í ,vẫn bị các mẹ kêu quá trời ,chân e nhiều lông mà còn đen nữa phải làm đến l3 -4 mới thấy đỡ nhìu,bjo cũng khá ngon rồi đấy ạ :d còn vài sợi thoai ,còn 3 lần nữa e mới hết liệu trình nhưng ntnay đã thấy oke qá .chúc c sớm tự tin loại bỏ lũVOL đáng ghét nha

• 208 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Chị Escada và các chị ơi, cho em xin số điện thoại và địa chỉ của Spa Thanh ngọc ở Cầu Giấy với ạ, e đang cần gấp, e cảm ơn cả nhà nhìu nha
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 149 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Theo mình biết thì không thể nào gọi là hết lông vĩnh viễn cã.Mình đã hỏi trực tiếp một tiến sĩ thẩm mỹ và được trả lời một cách chung chung mà thôi.Xin hỏi vài lần là mấy lần ? Chỉ có người trong cuộc mới biết chính xác mà thôi.Sẽ có một vài trường hợp đặc biệt là người đó không có lông hoặc lông qúa ít nên khi thực hiện vài lần họ có cãm giác là đã hết lông .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi, em cũng băn khoăn về vấn đề này lắm ý. hôm nay ngồi tìm lung tung thấy Sai Gon's smile spa hoành tráng lắm.. thấy có cả các spa trong sài gòn và ngoài HN.. mà em thấy toàn dân nghệ sĩ ca ngợi... không biết có ai thử hay biết gì về spa này không chỉ giùm em với... e thấy giá ở đó cũng hơi đắt 10tr/ 1/2 chân... mà mai là hạn chót khuyến mãi 20%... các chị tư vấn giùm em với....

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Spa Thanh Ngọc ở cầu giấy có phải của chị Thanh chuyên gia trộm cắp không nhỉ? Em nghe nói trước đây chị Thanh này làm ở cống vị, sau đó ăn cắp và làm khống hóa đơn nên bị bà chủ đuổi và mở spa thanh ngọc ở cầu giấy. Nghe là đủ biết người có nhân cách thế nào rồi. Là một con chó phản chủ, không biết ơn người ta giúp đỡ mình thế nào mới có ngày hôm nay mà còn lên đây nói xấu Thanh Ngọc ở cống vị