Spa làm đẹp - Massage

Hỏi địa chỉ xoa bóp, tẩm quất của người mù

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 14.2K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 205 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình nghe nói người mù ko chỉ có địa chỉ xoa bóp tẩm quất ở trường Nguyễn Đình chiểu (xa quá) mà còn có ở nhiều nơi. Có mẹ nào biết địa chỉ xoa bóp, tẩm quất của người mù nào tốt ở Hà nội khác thì thông tin lên nhé để chúng mình cùng chọn chỗ thuận tiện để đi. Chứ ở trường Nguyễn ĐÌnh Chiểu thì xa quá mà bọn mình toàn bận con nhỏ, toàn đi tranh thủ thôi. Cảm ơn nhé.

• 567 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bopcon Xem bài viết
    Mình nghe nói người mù ko chỉ có địa chỉ xoa bóp tẩm quất ở trường Nguyễn Đình chiểu (xa quá) mà còn có ở nhiều nơi. Có mẹ nào biết địa chỉ xoa bóp, tẩm quất của người mù nào tốt ở Hà nội khác thì thông tin lên nhé để chúng mình cùng chọn chỗ thuận tiện để đi. Chứ ở trường Nguyễn ĐÌnh Chiểu thì xa quá mà bọn mình toàn bận con nhỏ, toàn đi tranh thủ thôi. Cảm ơn nhé.

Mình rất ũng hộ và giúp hội người mù, công việc giúp họ khỏi bị nhàm chán và có thu nhập. Hôm nọ có 1 anh tâm sự ... họ mặc cảm vì có những người chưa thông cảm hết cho họ chẵng hạn như (người mù thì sao mà mát xa tốt được, người mù thì việc vệ sinh không đảm bảo chân tay vv) thực ra với một trung tâm xoa bóp của cơ sở người mù họ cũng rất gắt gao trong công tác vệ sinh. Đăc biệt vào đây xoa bóp thì chỉ có khỏe...chứ không các chổ massage kia, vào rồi mệt hơn :Laughing::Laughing::Laughing:

• 228 Bài viết

• 235 Được cảm ơn

chị ra khu vực Xuân La cạnh trường Văn thư lưu trữ xem. ở đó em thấy có một cơ sở xoa bóp của người mù đấy. Em thấy nhiều người khen lắm mà.

• 760 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Bác H. dạo này bon chen thế nhỉ?
    Hay chiều thứ 7 này em với bác thả bọn trẻ con vào lớp học vẽ rồi đi nhé….

• 3,125 Bài viết

• 5,310 Được cảm ơn

Em cũng quan tâm lắm ạ. Vừa được việc của mình mà cũng ủng hộ người ta nua cac me a.

• 291 Bài viết

• 280 Được cảm ơn

Các bác đi qua...hảo tâm đóng góp cho bà con địa chỉ hay với. E đợi chờ cái thông tin này lâu lắm roài. Hỏi khắp các topic! Vẫn chưa tìm ra chỗ nào ngoài Lạc Trung ( NĐC). Huhuuu! hâm mộ lắm...muốn ủng hộ lém. mà xa quá, lực bất tòng tâm!!!:Sad:

• 1,318 Bài viết

• 645 Được cảm ơn

Thằng cu cùng phòng với em đi matxa bấm huyệt người mù. Nó bảo là rõ là cái cậu đấy khiếm thị thực sự thế mà nó cởi áo, không cởi quần. Thì cậu tẩm quất bảo, anh cởi quần ra đi.
    Khiếm thị mà điểm trúng huyệt. Cảm giác như họ "nhìn" được. Không phải bằng mắt mà bằng tai và bàn tay.
    Nó bảo là ngạc nhiên lắm chị ạ. Em cứ tưởng là người mù matxa thì sẩm sờ lần vì họ không nhìn thấy gì. Hóa ra họ làm rất nhanh nhẹn.
    Nó bảo là được.
    Nguyễn BI : Cao, To, Dài, Đẹp Giai . :LoveStruc::LoveStruc: 12 tháng : 11,5 kg 81 cm. 24 tháng 15,8kg 94cm 29 tháng 16,9kg 97cm, 38 tháng 18 kg 103 cm 4 tuổi 21 kg 115 cm

• 6,854 Bài viết

• 12,315 Được cảm ơn

Các Bố mẹ tới cơ sở massage người mù Hoàng Kim nhé. Có 2 cơ sở, nhưng em hay tới cơ sở 1 ở:

Số 8- ngõ 103- Văn Cao- Ba Đình. Tel: 3. 761 5285. Giá rẻ, dịch vụ tốt ạ, có xông hơi, massage toàn thân, masage mặt, bấm huyệt...
    Cùng Trái Tim Nhân Ái WTT đồng hành cùng các bệnh nhi BV Bỏng Quốc Gia
    http://www.webtretho.com/forum/f479/...6/index71.html
    Hội đồng hương Thanh Hoá- Tầng 7- Xứ Thanh nảy lộc đâm chồi
    http://www.webtretho.com/forum/f172/.../#post23168682

• 205 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

@tram_hb: Đồng ý. CN này đi nhé. Nhưng mà xem có chỗ nào gần hơn nữa ko? Các mẹ làm ghé qua làm ơn cho một tiếng đi nhé. Dạo này người ngợm mệt mỏi quá.

• 1,307 Bài viết

• 272 Được cảm ơn

Tớ cũng có biết một chỗ ở Gần khách sạn la thành, ko nhớ đc chính xác nhưng đi đường vạn phúc (chỗ đại sứ quán Nhật Bản đi lên) gần đến đến khách sạn có treo một cái biển massage của những người khuyết tật, cũng chưa thử, mọi người thử xem thế nào nhé. (Đối diện với sân cầu lông của ngoại giao đoàng. Nói chung là đến đó hỏi thì chắc là người quanh đó sẽ biết).

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3