• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.76K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 115 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Các mẹ ơi cho em hỏi nhờ chút với ạ. Em ở Hà Nội đang muốn tìm trung tâm dạy Yoga mà không biết chỗ nào, có mẹ nào biết tư vấn chỉ chỗ cho em với.
    Hihi em cảm ơn các mẹ ạ
    :Smiling: Buộc nỗi buồn vào quả bóng bay
    Buông tay bóng vẫn loay hoay giữa đời
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• mua tinh dầu hãng nào tốt?

Em muốn tìm mua tinh dầu. Có mẹ nào hay dùng thì cho e ý kiến về nhãn hiệu và nơi bán với ạ. Chất...

• Hỏi về địa chỉ tập YOGA cho người trung niên

Có bố mẹ nào biết địa chỉ / kinh nghiệm về tập YOGA không chỉ cho mình với. Ông bà ngoại của littlegang sức khỏe yếu quá, nghe mọi người khuyên là nên đi tập YOGA có thể cải thiện được tình hình. Nhưng mình chưa biết là phải bắt đầu thế nào :Straightf: Ai có kinh nghiệm về môn này thì cho xin lời...

• Chị em tư vấn giúp em spa trị mụn

Em năm nay 18,sắp vào đại học rồi.Nhưng em rất nghại giao tiếp với người khác vì khuôn mặt em khá...

• Chó tập yoga

Giáo viên dạy yoga Suzette Akerman tại Hongkong mở một dạy cả chó và chủ của chúng luyên tập yoga. Mục đích là theo yêu cầu của chủ muốn những người bạn bốn chân của mình có một cuộc sống đa dạng như mình. Một giáo viên dạy yoga từ Nam Phi kể cho phòng viên hãng thông tấn THC: "Tôi dã những khóa...

• Album: Thay đổi của mẹ kể từ khi có con

Từ ngày con sinh ra, mẹ đã trải qua biết bao cung bậc cảm xúc và cuộc sống bỗng có một màu hồng lạ...

• 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi august_rain Xem bài viết
    Các mẹ ơi cho em hỏi nhờ chút với ạ. Em ở Hà Nội đang muốn tìm trung tâm dạy Yoga mà không biết chỗ nào, có mẹ nào biết tư vấn chỉ chỗ cho em với.
    Hihi em cảm ơn các mẹ ạ
    Bạn lên mạng tìm trung tâm AD Yoga nhé. Có nhiều địa điểm lắm, tìm xem chỗ nào thuận tiện cho bạn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi chị ở chỗ nào thế ah, nếu chi o gần hà đông thì chị có thể qua trung tâm bên em nhé.
    275 Khu Giãn Dân - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội
    đảm bảo chị sẽ hài lòng về chất lượng và cơ sở vật chất
    chị qua ủng hộ trung tâm nhé

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ở khu vực nào ?mọi người sẽ tư vấn điạ chỉ tập luyện. Nếu bạn có thể đi được vào Nhà CT1- KĐT Văn Khê-Đường Lê Văn Lương kéo dài ,mình hiện tại đang học lớp ở đó.Lớp ở đó cũng chỉ có khoảng 10 người thôi-giáo viên hướng dẫn nhiêt tình (mình cho bạn sdt của chị quản lý CLB YoGa Văn Khê-chi ấy tư vấn cho bạn :0915.095.841-c.Hạnh)
    • 102 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Nếu ở Khu Hoàng Cầu thì chị đến Shivom Yoga thử xem, ở 34 Hoàng Cầu mới, trung tâm mới mở nên đang miễn phí 2 buổi tập thử đấy, giảm giá còn 400k/10 buổi, 1200k/ 30 buổi thôi. Giáo viên toàn người Ấn Độ, rất dễ gần.
    • 88 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Em cũng đang muốn tìm một trung tâm ở Hoàng Mai, có chị nào biết có địa chỉ nào gần đây không ah? Chỉ em với nhé!
    • 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em cũng đang muốn tập Yoga có chị nào biết ở gần mạn Hoàng Cầu , Tôn Đức Thắng có chỗ nào dậy mà từ 8h tối trở đi không chỉ cho em với
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình ở khu Yên Hòa, cầu giấy, mẹ nào biết chỉ cho mình với, thank you hihi
    • 592 Bài viết

• 352 Được cảm ơn

Tối nay e đến shivom ở hoàng cầu tập buổi đầu. Có mẹ nào đi tập cùng cho vui ko. Ở đây là giáo viên ấn.
    "Tôi từng mơ ước nhiều
    cứ bên ai buồn vui sớm chiều
    cứ cho ai tin yêu rất nhiều
    mà tình yêu ai người thấu hiểu"
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi leokidkiskis Xem bài viết
    Tối nay e đến shivom ở hoàng cầu tập buổi đầu. Có mẹ nào đi tập cùng cho vui ko. Ở đây là giáo viên ấn.
    Mẹ leokidkiskis, chị đã đi tập ở Hoàng cầu chưa??? em đg định đi mà ko có ai đi cùng
    • 45 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi namit01 Xem bài viết
    Mẹ leokidkiskis, chị đã đi tập ở Hoàng cầu chưa??? em đg định đi mà ko có ai đi cùng
    Bạn đi học về rồi cho ý Kiến mọi người tham khảo với nhé.Tớ cũng đang Tìm hiểu