Spa làm đẹp - Massage

Đánh giá các Spa sử dụng Voucher giảm giá

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 375K Lượt đọc
  • 1.33K Trả lời

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Aomomo Xem bài viết
    spa L’opera De Paris nó bán VC rầm rộ quá, nhưng sếp mình đi thì lúc masage cái giường nó lắc la lắc lư tưởng muốn té nên cô ý run gần chết, đi masage để thư giãn mà lo gồng không nên về bị ... mỏi lưng

em Kienha sao mà mua tiệt lông nhiều chổ vậy???Nó bảo hành 2 năm thì sao mình xài hết phiếu?
    chị ui là L'opera spa ở trg SG hay ngoài HN thế ạ? hix e mới đặt 5v làm quà sn cho mẹ e mà giờ lại thấy lo lo
    • 5,868 Bài viết

• 2,142 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi uknow_alex Xem bài viết
    chị ui là L'opera spa ở trg SG hay ngoài HN thế ạ? hix e mới đặt 5v làm quà sn cho mẹ e mà giờ lại thấy lo lo
    Chi ấy ở SG.
    Restart DAS

06/09/2012 51 84 74 83 93 53 34 28
    07/10/2012 48 84 71 78 93 53 33 28
    27/12/2012 47 84 69 78 90 51 32,5 28,5
    • 552 Bài viết

• 440 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mekienha Xem bài viết
    Em chưa gặp trường hợp này, chỉ có 1 lần đi waxing ở Princess, bình thường em tip 50k, nhưng hôm ý waxing cái chân, 2 em làm, mỗi em làm 1 bên, thế là em hổng biết làm sao, mà xác định là đi TLVV rồi, không waxing nữa, cho nên em lẳng lặng ra về luôn, may mà hổng có bị ai níu áo
    Hehehehe, em dũng cảm thật đó, chị còn 4 phiếu Cỏ Ba Lá, 4 phiếu L'opera spa (hehehe) lỡ mua rồi, 4 phiếu DTG hay VTG gì đó ở CLB Lan Anh ...

Nội tính tiền tip thôi cũng đủ sạc nghiệp, sao mà mình bị lậm VC thế không biết
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Aomomo; 24/06/2012 vào lúc 08:47 PM.
    • 91 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em onl bang dt ko danh tieng viet duoc mod dung xoa bai cua em nha! huhu hom nay em xai cai vc wax o spa Thanh Tuyen 458 Ly Thai To. hix noi chung may chi nhan vien ko to thai do ji het nhung chat luong ko duoc nhu lieu trinh quang cao tren hot deal. wax thi dung wax xai lai. ko co buoc nao la giong tren lieu trinh da ghi. hix. em so bi viem nang long qua! chac em ko dam wax nua. co chi nao triet long vinh vien bang vc o spa nao uy tinh gioi thieu cho em voi. thanks may chi nhieu lam
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cai spa L'opera De Paris nhung dich vu no tot k?
    • 30 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

tình hình là e mới đi gói dịch vụ của Green Minutes Spa bên muachung về,rất hài lòng về nv cũng như gói dv ở đấy, spa mới mở được khoảng hơn tháng ah nên còn mới, phòng sạch sẽ, bước vào là nghe mùi thơm rất dễ chịu, nv vui vẻ nhiệt tình,làm rất đúng thời gian, em vừa được xông hơi massage và tắm tẩy nữa. giá có 90K àh , quá thích các mẹ ơi...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 912 Bài viết

• 688 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phamkimmyxuan Xem bài viết
    Mình cũng hay đi spa theo voucher, chỉ làm massage mặt hoặc body thôi. Đây là những spa mình đánh giá cao:
    - Vạn sen spa: làm massage chân đá nóng rất ok, mình làm 2 lần cả nhân viên nam lẫn nữ thì thấy nv nam có tay nghề tốt hơn. Trước đấy mình từng làm massage mặt và cắt tóc ở đấy thấy cũng ổn. Nhân viên nữ em nào làm mình thấy cũng tốt. Anh làm tóc nói giọng miền Nam nhỏ nhẹ dễ thương nhưng mình chỉ gội và cắt thôi, chưa nhuộm ở đấy bao giờ
    - Spa Trần: massage mặt. Csvc nói chung là sạch đẹp đúng như ảnh, các bước liệu trình đầy đủ, thích nhất là có bước xông lạnh mà ở những chỗ khác ko có. Duy có điều em nv làm hơi kì kèo mình mua thẻ trong lúc mình đang thư giãn nên hơi khó chịu một chút.
    -Doctor spa: massage body. Spa rất đẹp, sạch và thơm nữa, cảm giác như mới khai trương. Nhân viên làm rất dễ chịu, thấy mình lim dim mắt thì ko bắt chuyện để mình thư giãn thoải mái, làm xong cũng ko kèo nài mua thẻ mà chỉ nói lịch sự là Lần sau chị đên với bọn em nữa nhé. Chính vì thái độ văn minh này nên mình quyết định mua thêm voucher làm mặt ở đây
    Doctor spa ở 89 hay 98 Lê Duẩn ( HN) phải k mẹ nó ơi, tớ đang định mua VC của nó mà cứ lăn tăn, nếu đúng chỗ mẹ nó nói tớ sẽ mua, tới thử ok tớ mua gói làm dài hạn luôn. Thanks mẹ nó

• 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hồi trước em có mua 2 voucher trị mụn của YALL SPA ở nguyễn lâm q10 của mua chung. hic. cạch đến già. đi 1 lần rồi bỏ luôn phiếu kia. Spa thì nằm tít trong hóc hẻm, bé tý, ẩm thấp, đi trên lầu thì nghe ọp ẹp như sắp sập. Đến nó bắt chui vô một cái phòng được ngăn bằng những miếng gỗ, mùi ẩm mốc khó chịu. Đã vậy nhân viên còn rất chợ búa. Nói chuyện với nhau cười cợt trong khi đang làm cho khách. Nặn mụn thì đau thấu luôn hichic. Mỹ phẩm thì có vẻ như là mua vớ vẩn của công ty nào đấy.Lúc em ngồi chờ thấy có ông nào đó tới giao hàng, như kiểu tiếp thị á. hichic. Làm xong em sợ quá chạy mất dép luôn.

Em cũng từng mua vc của Fourseason Spa ở trong sân vận động hoa lư gòi. Nói chung thì cũng ổn, nhân viên dễ chịu không đặt nặng chuyện típ, kỹ năng cũng ok, có vài chị làm kỹ lắm. Mấy chị nv cũng hiền. Không gian yên tĩnh, nhiều khi em mệt quá mà vừa làm vừa ngủ gật luôn. Mỗi tội dụ em mua phiếu nhiều quá. Tới là dụ mua gói 5 lần trở đi không à. Nhưng mà giá cả cũng tạm ổn nên em làm ở đây cũng nhiều.

Derma ở Nguyễn Trãi gần galaxy thì không bán phiếu vc đâu. Em đi liệu trình facial được 8 lần, không thiên về thư giãm lắm. Chất lượng bt thôi. Giá hơi mắc. NV thì suốt ngày gọi đt bảo tới làm nhưng vì em không thích nữa nên không đi lại. Đặc biệt, NV rất câu nệ chuyện tip này nọ. Nằm làm mặt mà cứ nghe bàn nhau về tip, có người còn nói khéo với em kiểu "có kh kia tip sộp lắm thấy thích" em nghe ghét quá về không tip luôn =)).

Đang tính mua liệu trình tắm trắng của CALLA SPA bên cùng mua, không biết chị nào đi rồi cho em xin review với ạ. :X
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng tính mua nè, bạn mua chưa? tại mình chưa biết nó có tốt hay k nữa
    • 5,868 Bài viết

• 2,142 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi petrjnh Xem bài viết
    mình cũng tính mua nè, bạn mua chưa? tại mình chưa biết nó có tốt hay k nữa
    Bên nhommua thấy chê quá trời nên mình hủy đơn hàng rồi.
    Restart DAS

• 258 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

em là em cạch cái Oliver care spa .
    mình mua 2 cái voucher ,xong bên spa nó bảo đến đổi voucher thành thẻ spa để gia hạn lâu hơn .em bảo nhà e xa ,hôm nào đến làm luôn được ko,đỡ phải mất công đi 2 lần .nó ok .xong e hẹn ngày ,h đến.
    xong 2 mẹ con e đến hí hửng .nó lại bảo thẻ của e hết hạn ,tại e ko đến đổi thẻ của spa nên voucher của e ko dùng được nữa .
    e nói với chúng nó là e đã đăng kí ngày đến ,và bên lễ tân nghe đt đã đồng ý là cho e đến mà ko cần đổi thẻ khác rồi.thế mà h lại ko cho mình sử dụng dịch vụ .vừa tốn tiền vừa mất tg vô ích .
    xong cả 2,3 đứa nhân viên cũng xuống nói với e = cái thái độ cực kì bực mình .e gần như cái nhau với chúng nó luôn .
    e bảo cho e gặp quản lý .nó lại bảo quản lý bận .khản cả cổ cãi nhau gần 15 phút
    xong thấy e làm ầm lên ,quản lý lại mời lên nói chuyện .chị ý nc nhẹ nhàng,bảo ngồi đợi tí rồi chị ý sắp xếp .
    đợi tầm 15 phút thì 2 mẹ con vào tẩy da chết = muối biển ,,mát xa da mặt ...
    ->> nói chung là thất vọng vì chất lượng của các dịch vụ khuyến mãi
    nhưng lúc làm thì 2 em nhân viên lúc nãy to mồm cãi nhau thì h hiền lắm, nói chuyện ngoan ngoãn ,nhẹ nhàng lắm ,rồi lại dẫn xuống soi da ...
    thôi thì lại típ cho các e ý vậy
    • 5,868 Bài viết

• 2,142 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jolie_babie Xem bài viết
    Hồi trước em có mua 2 voucher trị mụn của YALL SPA ở nguyễn lâm q10 của mua chung. hic. cạch đến già. đi 1 lần rồi bỏ luôn phiếu kia. Spa thì nằm tít trong hóc hẻm, bé tý, ẩm thấp, đi trên lầu thì nghe ọp ẹp như sắp sập. Đến nó bắt chui vô một cái phòng được ngăn bằng những miếng gỗ, mùi ẩm mốc khó chịu. Đã vậy nhân viên còn rất chợ búa. Nói chuyện với nhau cười cợt trong khi đang làm cho khách. Nặn mụn thì đau thấu luôn hichic. Mỹ phẩm thì có vẻ như là mua vớ vẩn của công ty nào đấy.Lúc em ngồi chờ thấy có ông nào đó tới giao hàng, như kiểu tiếp thị á. hichic. Làm xong em sợ quá chạy mất dép luôn.

Em cũng từng mua vc của Fourseason Spa ở trong sân vận động hoa lư gòi. Nói chung thì cũng ổn, nhân viên dễ chịu không đặt nặng chuyện típ, kỹ năng cũng ok, có vài chị làm kỹ lắm. Mấy chị nv cũng hiền. Không gian yên tĩnh, nhiều khi em mệt quá mà vừa làm vừa ngủ gật luôn. Mỗi tội dụ em mua phiếu nhiều quá. Tới là dụ mua gói 5 lần trở đi không à. Nhưng mà giá cả cũng tạm ổn nên em làm ở đây cũng nhiều.

Derma ở Nguyễn Trãi gần galaxy thì không bán phiếu vc đâu. Em đi liệu trình facial được 8 lần, không thiên về thư giãm lắm. Chất lượng bt thôi. Giá hơi mắc. NV thì suốt ngày gọi đt bảo tới làm nhưng vì em không thích nữa nên không đi lại. Đặc biệt, NV rất câu nệ chuyện tip này nọ. Nằm làm mặt mà cứ nghe bàn nhau về tip, có người còn nói khéo với em kiểu "có kh kia tip sộp lắm thấy thích" em nghe ghét quá về không tip luôn =)).

Đang tính mua liệu trình tắm trắng của CALLA SPA bên cùng mua, không biết chị nào đi rồi cho em xin review với ạ. :X
    Mình mua thẻ 5 lần sử dụng mỹ phẩm SYMA, cho chọn spa, định chọn Yall spa mà nghe comment của bạn xong nản quá. Có thể chọn Calla spa, mà đọc bình luận bên nhommua cũng nản luôn.

Mình đã đặt mua gói tắm trắng của Calla spa mà thấy những người đi rồi phản ánh nhiều lắm, hễ ai post cái gì lên là nhommua xoá ngay, chỉ chừa lời khen, làm mình nản, đã huỷ order rồi.
    Restart DAS

• 33 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình mới mua gói tắm trắng của song thảo và giảm mỡ đùi + bụng của L'opera, Hà nội. Có bạn nào mua rồi thì đi cùng đi!
    • 280 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

các chị ơi, cho em hỏi mấy câu hơi ngu 1 chút
    em chưa đi spa bao giờ, hiện giờ da dẻ tệ quá nên em muốn đi để xem có cải thiện dc tí nào ko, biết là vào đó người ta sẽ hướng dẫn mình nhưng em vẫn muốn tìm hiểu kĩ trước cho khỏi bỡ ngỡ ạ
    1. Nếu mình dùng các gói dịch vụ cho body thì khi họ làm cho mình, mình có quấn khăn hay mặc gì ko ạ (nếu chỉ quấn khăn thôi thì mình có mặc đồ lót ko)? và sau đó thì mình có dc tắm lại ko?
    2. Gói cho body thì nhân viên có chăm sóc cả các vùng như mông hay ngực luôn ko hay chỉ vòng vòng các vùng lưng, bụng...
    3. Mình có cần mang theo quần áo để thay sau khi làm xong hay ko?
    4. Các vật dụng có giá trị mang theo vd như điện thoại thì họ có nhận giữ ko?

Em cảm ơn các chị nhiều lắm ạ
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mashiboo; 27/06/2012 vào lúc 09:52 AM.
    Nếu có ước muốn trong cuộc đời này
    Hãy nhớ ước muốn cho thời gian trở lại!
    • 148 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi n_g_v2010 Xem bài viết
    Mình mới mua gói tắm trắng của song thảo và giảm mỡ đùi + bụng của L'opera, Hà nội. Có bạn nào mua rồi thì đi cùng đi!
    hic. em khuyên chị chân thành đừng đi nhé. đứa hàng xóm nhà em hôm qua lấy thẻ xong hí hửng đi bao nhiu thì về chưng hửng bấy nhiêu. nó đến bảo làm dử tệ, tẩy tbc xong đc tí bảo lên phòng xông hơi, phòng xông hơi hỏng. tiếp đó đắp kem tắm trắng thuốc bắc lun. mà nó bảo chả thấy mùi thuốc bắc đâu cả.hic. đắp 3-p xong, về chả bôi kem dưỡng gì cả. nói chung nó về thảm hại. nhỡ mua 2 thẻ, về cạch Song Thảo lun
    • 373 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

có mẹ nào đã đến spa kalin ở đường điện biên phủ chưa?

mình vừa thấy ở hotdeal có voucher nhưng chưa dám mua. Mình chưa bao giờ đi spa nên chưa có kinh nghiệm.

có bạn nào biết chỉ mình với,
    • 77 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mashiboo Xem bài viết
    em chưa đi spa bao giờ, hiện giờ da dẻ tệ quá nên em muốn đi để xem có cải thiện dc tí nào ko, biết là vào đó người ta sẽ hướng dẫn mình nhưng em vẫn muốn tìm hiểu kĩ trước cho khỏi bỡ ngỡ ạ
    1. Nếu mình dùng các gói dịch vụ cho body thì khi họ làm cho mình, mình có quấn khăn hay mặc gì ko ạ (nếu chỉ quấn khăn thôi thì mình có mặc đồ lót ko)? và sau đó thì mình có dc tắm lại ko?
    2. Gói cho body thì nhân viên có chăm sóc cả các vùng như mông hay ngực luôn ko hay chỉ vòng vòng các vùng lưng, bụng...

Nếu làm body thì họ có quần lót giấy dùng một lần cho mình thay. Bạn sẽ thay hết đồ của mình ra và để vào tủ đồ,sau đó thay quần lót giấy,mũ chụp tóc,có áo tắm để mặc hoặc quấn khăn. Nhưng khi nằm nên giường thì cũng bỏ ra ý mà.họ che khăn lên người mình matxa đến đâu họ bỏ khăn ra đến đấy và che phần còn lại. Nếu tắm trắng thì NUY luôn. He he
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 258 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mashiboo Xem bài viết

thường thì trước khi massage thì chị sẽ được tắm ,xông hơi trước rùi .gói dịch vụ body thì người ta làm đầy đủ hết các vòng 1,2,3 cho chị lun . ^^ .chị thích thì mang theo quần áo mới mặc về cho thơm tho .còn đã định đi spa thì nên cất đồ có giá trị ở nhà ,nhìu chỗ có tủ cất đồ ,nhưng có chỗ thì cứ để trong phòng .
    lúc e đi Oliver care spa ,để xèng ,đt ,quần áo xếp ngay dưới chân giường ,rồi lại đi tắm ở tầng khác .cứ sợ mất ý
    • 183 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Skinbar cơ sở vật chất cũng ok lắm mọi người ah, nhân viên dễ thương, ko tip vẫn vui vẻ thoải mái. Nhg chị làm cho mình thì tay nghề bình thường lắm, có cảm giác làm ko đã bằng ra tiệm gội đầu làm nữa (mình làm gói facial). Làm xong về nhà thấy da có mịn, sáng, ẩm mà ko bị nhờn. Nói chung mình chấm 7 điểm, sẽ mua tiếp nếu có deal hấp dẫn.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 30 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mekienha Xem bài viết
    Mình mua thẻ 5 lần sử dụng mỹ phẩm SYMA, cho chọn spa, định chọn Yall spa mà nghe comment của bạn xong nản quá. Có thể chọn Calla spa, mà đọc bình luận bên nhommua cũng nản luôn.

Mình đã đặt mua gói tắm trắng của Calla spa mà thấy những người đi rồi phản ánh nhiều lắm, hễ ai post cái gì lên là nhommua xoá ngay, chỉ chừa lời khen, làm mình nản, đã huỷ order rồi.
    chị đến spa Green Minutes Spa chưa em thấy cũng ok,e thấy nhìu ng khen lém, dịch vụ và giá cũng ổn chị àh, e thấy chị hủy đơn hàng hết, vậy đi chăm sóc ở đâu chài hjx hjx