Spa làm đẹp - Massage

Đánh giá các Spa sử dụng Voucher giảm giá

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 361K Lượt đọc
  • 1.28K Trả lời

206 Người đang theo dõi

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mọi người ơi ,em đang tính mua cái VC "Dịch vụ chăm sóc đặc biệt dành cho da sẹo lõm kết hợp Oxygen gồm 03 lần thực hiện tại trung tâm Collagens Clinic.".Không biết đã có ai làm chưa?tư vấn dùm em với.Mỗi lần làm xong da mặt có bị đỏ và rát không ah?tháng 12 em cưới,nên giờ muốn tân trang không biết kịp không.Và cho em xin tí review về cái trung tâm Collagens Clinic ở Nguyễn Bỉnh Khiêm này với nha.
    • 1,302 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimtu88 Xem bài viết
    mọi người ơi ,em đang tính mua cái VC "Dịch vụ chăm sóc đặc biệt dành cho da sẹo lõm kết hợp Oxygen gồm 03 lần thực hiện tại trung tâm Collagens Clinic.".Không biết đã có ai làm chưa?tư vấn dùm em với.Mỗi lần làm xong da mặt có bị đỏ và rát không ah?tháng 12 em cưới,nên giờ muốn tân trang không biết kịp không.Và cho em xin tí review về cái trung tâm Collagens Clinic ở Nguyễn Bỉnh Khiêm này với nha.
    Bạn ơi trên WTT có vụ 1 chị đi spa này bị spa dụ khị nên tốn tiền mà còn hư da đó. Bạn search thử.
    Mình lúc đầu cũng tính đi mà hên sao đọc topic này xong sợ hẳn. Thề ko bao giờ tới.
    Gần spa này nghe nói có spa Việt Hàn. Mình ko tìm được review nào về spa này nên chắc mua vc đi thử coi sao.
    • 24 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SURY_2010 Xem bài viết
    Có mẹ nào TLVV ở Hollywood Skin Care chưa ? Cho em xin ý kiến nha.
    Em mới đi tlvv bên đó về nè chị, nói chung thái độ nhân viên cũng bình thường, không phân biệt đối xử gì hết. Em thấy chủ yếu khách đến tlvv bằng vc không à, mà đông lắm nha, em phải hẹn lịch làm cả tuần lận, em nhìn trộm sổ lịch hẹn của khách thấy phần nhìu đều là tlvv. Quy trình thì khá đơn giản : bôi phấn em bé, cạo lông, bôi gel, bắn ánh sáng rồi lau sạch bằng khăn là xong. Em làm 1/2 chân có 15p là xong rồi, cảm giác mỗi lần máy chiếu xuống sẽ giống như bị kim châm một cái, cũng không đau lắm, nếu lông mỏng thì không đau gì hết vì chân em phía đầu gối xuống một tí lông mỏng nên chả thấy đau, chỉ có phần dưới lông dầy hơn nên cảm giác như kim châm vậy đó. Hiệu quả thì chưa bít vì em mới làm lúc chiều thui. Nói chung là nếu dùng vc thì làm ở đây cũng tuơng đối được về thái độ, còn hiệu quả thì em chưa dám có ý kiến vì mới làm lần đầu.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 175 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tramsi Xem bài viết
    Em mới đi tlvv bên đó về nè chị, nói chung thái độ nhân viên cũng bình thường, không phân biệt đối xử gì hết. Em thấy chủ yếu khách đến tlvv bằng vc không à, mà đông lắm nha, em phải hẹn lịch làm cả tuần lận, em nhìn trộm sổ lịch hẹn của khách thấy phần nhìu đều là tlvv. Quy trình thì khá đơn giản : bôi phấn em bé, cạo lông, bôi gel, bắn ánh sáng rồi lau sạch bằng khăn là xong. Em làm 1/2 chân có 15p là xong rồi, cảm giác mỗi lần máy chiếu xuống sẽ giống như bị kim châm một cái, cũng không đau lắm, nếu lông mỏng thì không đau gì hết vì chân em phía đầu gối xuống một tí lông mỏng nên chả thấy đau, chỉ có phần dưới lông dầy hơn nên cảm giác như kim châm vậy đó. Hiệu quả thì chưa bít vì em mới làm lúc chiều thui. Nói chung là nếu dùng vc thì làm ở đây cũng tuơng đối được về thái độ, còn hiệu quả thì em chưa dám có ý kiến vì mới làm lần đầu.
    chị ơi, chị có tip ko chị?, bn vậy ạ?
    về thì phần triệt có ngứa ko ạ :-s
    • 24 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi motngaymoi_92 Xem bài viết
    chị ơi, chị có tip ko chị?, bn vậy ạ?
    về thì phần triệt có ngứa ko ạ :-s
    Làm cũng nhanh nên em chả tip gì hết, lúc mới làm xong sẽ hơi ngứa nhưng một lát là hết à, và không được rửa nước sau 2h.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,239 Bài viết

• 451 Được cảm ơn

Làm cũng nhanh nên em chả tip gì hết, lúc mới làm xong sẽ hơi ngứa nhưng một lát là hết à, và không được rửa nước sau 2h.

Mình thấy ở đây đề là ko nhận tip trên nhóm mua
    Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng giống như bạn vậy đó... lúc đầu thì mình ko an tâm cho lắm khi sử dụng voucher nhưng mà mình được bạn mình giới thiệu đến 1 tiệm spa và mình thấy rất ok, có máy RF làm nâng cơ và làm giảm nếp nhăn.. mình làm thấy hiệu quả ghê, tiệm đang trong thời gian khuyến mãi nên giá mềm vs tụi mình nữa, mà nhân viên làm việc cũng dễ thương nữa...
    Tiệm spa ở 543/6 Nguyễn Đình Chiểu, p.2, Q.3,hcm đối diện chợ bàn cờ. Bạn có thể đến đó thử xem
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đúng như lời tramsi nói, chị mới đi đổi vc về.Thái độ của nv bình thường.Chị mua 2vc của cm . Lúc đầu định tlvv 1/2 chân và tay. Nv tư vấn là triệt nguyên chân cho nó đẹp. Tư vấn cho chị mua thêm vc nữa. ko biết triệt như thế nào có hết ko nữa, cũng muốn mua thêm..... (nhưng bác hồ ko cho phép ) muốn làm lẹ lẹ. Chỗ TLVV ở Hollywood Skin Care bán vc được ghê. Lịch dày đặc. Hôm nay đặt lịch mà đến qua lễ 2-9 mới được triệt.Nhìn cái bảng giá dịch vụ từ 1 triệu trở lên...
    • 24 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SURY_2010 Xem bài viết
    Đúng như lời tramsi nói, chị mới đi đổi vc về.Thái độ của nv bình thường.Chị mua 2vc của cm . Lúc đầu định tlvv 1/2 chân và tay. Nv tư vấn là triệt nguyên chân cho nó đẹp. Tư vấn cho chị mua thêm vc nữa. ko biết triệt như thế nào có hết ko nữa, cũng muốn mua thêm..... (nhưng bác hồ ko cho phép ) muốn làm lẹ lẹ. Chỗ TLVV ở Hollywood Skin Care bán vc được ghê. Lịch dày đặc. Hôm nay đặt lịch mà đến qua lễ 2-9 mới được triệt.Nhìn cái bảng giá dịch vụ từ 1 triệu trở lên...
    À em cũng được tư vấn như vậy nhưng mà em thì không tin nó hết hoàn toàn được nên em chỉ triệt 1/2 chân thui chứ kg triệt nguyên chân vì chân em chỉ nhìu ở phần dưới thui à, nhưng mà thấy tư vấn nhiệt tình quá nên em nhờ bên đó đặt mua thêm để triệt nách lun và mép lun, liều thử xem sao vì thật sự triệt với giá đó là khá rẻ vì em đã tham khảo và cân nhắc khá kĩ mới quyết định mua. Tuần sau em đi lần 2 sẽ review tiếp. À em thấy bên nhommua đang bán vc triệt lông bên Khánh Linh đó, thấy mấy chị trên này cũng đánh giá khá tốt, thêm một lựa chọn cho chị em đang mún tlvv.
    • 175 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

À em cũng được tư vấn như vậy nhưng mà em thì không tin nó hết hoàn toàn được nên em chỉ triệt 1/2 chân thui chứ kg triệt nguyên chân vì chân em chỉ nhìu ở phần dưới thui à, nhưng mà thấy tư vấn nhiệt tình quá nên em nhờ bên đó đặt mua thêm để triệt nách lun và mép lun, liều thử xem sao vì thật sự triệt với giá đó là khá rẻ vì em đã tham khảo và cân nhắc khá kĩ mới quyết định mua. Tuần sau em đi lần 2 sẽ review tiếp. À em thấy bên nhommua đang bán vc triệt lông bên Khánh Linh đó, thấy mấy chị trên này cũng đánh giá khá tốt, thêm một lựa chọn cho chị em đang mún tlvv.
    mà e thấy bên Khánh Linh thì giá cao hơn nhưng mà bảo hành lâu hơn, cũng mún mua bên Khánh Linh cho đảm bảo mà thấy mắc qá hehe
    • 24 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mà e thấy bên Khánh Linh thì giá cao hơn nhưng mà bảo hành lâu hơn, cũng mún mua bên Khánh Linh cho đảm bảo mà thấy mắc qá hehe
    Em thấy mấy vùng nhỏ như nách, mép, viền bikini thì làm bên KL vì rẻ hơn mà, còn như chân tay thì làm bên Hollywood rẻ hơn. Nói chung là nên tìm hiểu và tính toán kỹ rùi hãy quyết định vì dù gì dùng vc thì cũng khá là phiêu.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mimi0102 Xem bài viết
    mình cũng giống như bạn vậy đó... lúc đầu thì mình ko an tâm cho lắm khi sử dụng voucher nhưng mà mình được bạn mình giới thiệu đến 1 tiệm spa và mình thấy rất ok, có máy RF làm nâng cơ và làm giảm nếp nhăn.. mình làm thấy hiệu quả ghê, tiệm đang trong thời gian khuyến mãi nên giá mềm vs tụi mình nữa, mà nhân viên làm việc cũng dễ thương nữa...
    Tiệm spa ở 543/6 Nguyễn Đình Chiểu, p.2, Q.3,hcm đối diện chợ bàn cờ. Bạn có thể đến đó thử xem
    á cái tiệm spa đó em mới đi hôm qua đóa chị mimi0102, hôm qua đi làm về mệt quá đầu óc muốn nổ tung luôn thế là con bạn thân kéo đi spa ở đó vào massage body thư giãn với tinh dầu Úc với đá nóng thấy hết mệt mỏi mà thoải mái cực kỳ luôn thế là em chơi luôn triệt lông trọn gói nguyên chân hết tất cả có 600 ngàn thôi đã thế con được bảo hành 3 năm khi triệt lông nữa chứ. Tuyệt thật đó, bữa sau em sẽ đi tiếp.hihi
    • 175 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi omaichua22 Xem bài viết
    á cái tiệm spa đó em mới đi hôm qua đóa chị mimi0102, hôm qua đi làm về mệt quá đầu óc muốn nổ tung luôn thế là con bạn thân kéo đi spa ở đó vào massage body thư giãn với tinh dầu Úc với đá nóng thấy hết mệt mỏi mà thoải mái cực kỳ luôn thế là em chơi luôn triệt lông trọn gói nguyên chân hết tất cả có 600 ngàn thôi đã thế con được bảo hành 3 năm khi triệt lông nữa chứ. Tuyệt thật đó, bữa sau em sẽ đi tiếp.hihi
    triệt trọn gói mà có 600K hả chị:-o, rẻ hơn cả voucher nữa @@
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

triệt trọn gói mà có 600K hả chị:-o, rẻ hơn cả voucher nữa @@
    có cả voucher nữa nên rẻ hơn nữa đó...mà chị thấy ok lắm, em tới đó thử xem.
    • 175 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

có cả voucher nữa nên rẻ hơn nữa đó...mà chị thấy ok lắm, em tới đó thử xem.
    hix e lỡ mua bên hollywood ròi ạ ,tiếc qá
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hix e lỡ mua bên hollywood ròi ạ ,tiếc qá
    uk, mà chị thấy trong voucher của tiệm khuyến mãi đến hết ngày 31/10 lận đó, có cơ hội thì em ghé thử
    • 175 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

uk, mà chị thấy trong voucher của tiệm khuyến mãi đến hết ngày 31/10 lận đó, có cơ hội thì em ghé thử
    chỗ đó tên gì, địa chỉ bn ak chị
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào đã triệt lông vĩnh viễn ở Bellezza Spa không? Cho mình hỏi ý kiến với!
    Mình mới mua 4 Vc ở đây, nhưng tìm hiểu trên mạng thì chưa thấy ai đề cập về dịch vụ của Spa này nên thấy cũng hơi lo lo. Mẹ nào đã sd dv ở Spa này thì phản ánh ý kiến cho mình biết với nhé!
    • 175 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

hi các chị, tối nay e xin review về spa Hoa Biển và Pour vous ạ
    đầu tiên là spa Hoa Biển: mua voucher từ lâu lắc, mãi đến gần hết hạn e mới đi, thế là gọi điện xin gia hạn thêm một ngày, hên là bên spa đống ý cho dời sang ngày hôm sau. NV ở đây dễ thương ạ, ko phân biệt voucher hay không,e vừa mới tới là đc ngâm chân nước nóng, sau đó thay đồ ( quấn 1 cái khăn mỏng :">) rồi đi lên lầu massage.
    E làm massage tinh dầu dừa, dầu dừa ở đây thì thơm nức mũi lun ạ, dầu dừa là do chị chủ tự làm, ko mua ngoài nên cực thơm, cơ mà e KTV bôi nhìu dầu quá, về nhà e phải tắm 2 lần mới hết dầu bám trên da đấy ạ :-s.
    sau đó xuống lầu gội đầu + hấp dầu. Theo ý kiến cá nhân e thì gội đầu ở đây khá mắc ( 50k), chỉ là gội đầu bt, làm sạch thôi ạ, ko có gì đặc biệt ( mà cũng có thể là giá thị trường bây giờ, tại e ít đi gội đầu bên ngoài nên không rành lắm ạ ) trong lúc gội đc đắp mặt nạ khoai tây và matxa mặt.
    Sau đó là hấp bơ, em cứ tưởng là hấp nóng cơ ạ @@, ai dè là bôi bơ tươi lên đầu rồi ủ 15min @@, akak, e thề là ko bao giờ hấp dầu kiểu này nữa, về nhà tóc e bê bết,gội đầu lại rồi mà sáng hôm sau đi học còn ko dám bỏ mũ trong lúc ngồi học @@, trưa về gội lại lần nữa mới hết bết tóc, terrible @@.
    Tổng thiệt hại hết 170 ( 120 mua voucher và bù thêm 50)

thứ hai là Pour Vous spa( trần quốc toản ): e mua voucher " giải quyết mụn lưng", e thì bị 2-3 nốt to oạch trên gáy, mà ko thấy chỗ nào bán voucher nặn mụn ở gáy =)) nên qd mua voucher này. Spa nhìn đẹp + sang, làm đầy đủ các bước, không phân biệt voucher hay ko ( e mua voucher tại spa lun ạ )-> nói chung là hài lòng, chỉ không biết mấy vết mụn khi nào mới hết , ah, chị làm cho e nói e mua thêm deal để làm nhưng mà e ko mua hị hị hị :">. tổng thiệt hại hết 140
    hết ạ, kinh nghiệm spa của e chỉ có nhiu đó thoy hehe
    Chỉnh sửa lần cuối bởi motngaymoi_92; 24/08/2013 vào lúc 07:49 PM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 175 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meiimy Xem bài viết
    Có mẹ nào đã triệt lông vĩnh viễn ở Bellezza Spa không? Cho mình hỏi ý kiến với!
    Mình mới mua 4 Vc ở đây, nhưng tìm hiểu trên mạng thì chưa thấy ai đề cập về dịch vụ của Spa này nên thấy cũng hơi lo lo. Mẹ nào đã sd dv ở Spa này thì phản ánh ý kiến cho mình biết với nhé!
    e thấy trong topic này cũng có chị rv ròi ak chị, e nhớ ko nhầm thì cũng có khen có chê ak, chị lội lại ngó thử