Spa làm đẹp - Massage

Đánh giá các Spa sử dụng Voucher giảm giá

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 279K Lượt đọc
  • 1.04K Trả lời

89 Người đang theo dõi

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy những Spa sau ở HN rất ok: Banas Spa ở Thái Hà, Beauty Royal Spa ở Thái Thịnh

• 12 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Sen River spa (PMH Q7, đường gì ấy wên mất tiu) - vc matxa tinh dầu+đá nóng: không gian yên tĩnh, chất lượng quá đỗi bình thường không khỏe hơn cũng kg mệt hơn. Điểm trừ chị nhân viên để móng hơi dài khi matxa hơi khó chịu, và 8 với nhau trong khi phục vụ. Không yêu cầu tip.

Khánh Linh spa (14 Vườn Chuối Q3) - vc TLVV: dù đã có vc nhưng giá vẫn hơi chát. Đổi lại được cái khi triệt hoàn toàn kg đau. Thậm chí khi bịt mắt lại mình còn kg biết là đang chiếu sáng nữa, chỉ cảm thấy gel mát lạnh và thấy ánh sáng có lóe lên nhưng kg cảm giác khó chịu gì hết. Mình thấy có rất nhìu deal TLVV những chỗ khác rẻ hơn rất nhìu nhưng nghe đồn là đau, không nhìu cũng ít nên sợ lắm. Thôi đành nhịn ăn nhịn uống để đi KL cho khỏi đau. Chất lượng thì chưa comment được vì chỉ mới đi 1 lần, còn tới 7-8 lần gì nữa.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho em hỏi ai đã từng đi Vạn Sen Spa ở Huỳnh Thúc Kháng - Hà Nội chưa a? Đang có voucher của spa này trên Hotdeal. E đang nghĩ xem có nên mua k??? Tiền tip ở đây thì khoảng bao nhiêu là hợp lý a?Em cám ơn

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E nhầm. Là bên muachung a.

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ ơi chữa vết thâm lâu năm ở đâu thì hiệu quả và giá thành ra sao? Có mẹ nào chỉ giúp e k? E ở SG ạ

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mekienha Xem bài viết
    Mình cũng mua voucher này để triệt nguyên chân. Mình nghĩ có thể spa mới, chưa có khách nên PR để tìm khách. Theo quảng cáo thì máy triệt lông có hệ thồng làm lạnh tự động không đau, nếu đúng như quảng cáo thì máy này giống bên Saigon Smile Spa. Mà cho dù chất lượng không đúng với quảng cáo, thì sẽ triệt không hết, chứ chẳng làm hư hại gì da mình cả. Giá 1.100k làm nguyên chân 1 lần vẫn quá rẻ so với các spa khác chưa giảm giá. Cho nên thoải mái đi, nếu làm 1 lần rồi spa dọn đi mất, mình cũng có mất gì đâu Hơn nữa mình nghĩ một khi đã dám tuyên bố bảo hành 5 năm nghĩa là spa tự tin vào chất lượng của họ. Làm hết liệu trình khoảng 6 tháng, nếu trong 5 năm lông mọc ra, tới tìm mà spa dẹp rồi, mình vẫn không cảm thấy bị lừa gì cả, vì mình bỏ ra có bao nhiêu tiền đâu
    Em chào chị. Cho em bon chen 1 xí ạ
    Em cũng đang rất muốn triệt lông, nhưng triệt ở những nơi uy tín như SSS, Lavender, Khơ Thị... thì giá quá mắc, nên e giờ chỉ săn deal thuj. Nhưng sợ giá rẻ Spa dùng máy Trung Quốc thì bắn sẽ rất đau và đỏ rát. Tại có lần e lang thang trên diễn đàn thì thấy có bạn comment là triệt lông ở Spa nào đó mà chân bị bỏng lun. Dù nó có nói bh 5 năm or vĩnh viễn đi chăng nữa thì bị 1 lần như vậy sợ rùi đâu còn giám làm nữa. Em chỉ giám ý kiến xí v thuj. C săn deal làm mà vẫn ổn ko bị sao hết thì chắc do may mắn. C cho em hỏi c đã dùng deal TLVV của những spa nào rồi vậy ạ.
    Thks c nhìu nhìu

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ritamoon Xem bài viết
    Mình cũng mới mua vc này để điều trị mụn thịt nhưng không biết thế nào. Vì nghe nói mụn thịt ko dễ chữa, đi đốt rùi dễ bị lan lắm. Không biết chỗ này hiệu quả thế nào. Các mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ với.
    chào b. Mình từng đi trị mụn thịt rùi nè. Đến nay cũng đc 5 tháng. m trị ở Linh Nhung hùi đó tìm hiểu dữ lắm mới qđ đến Linh Nhung.M cũng chẳng bik có tái phát hay ko nhưng hiện h thì hết. Vì m cũng bị nhẹ thuj.
    Nó nói là sau 1 tuần thì vết mày bong ra rùi hết nhưng thực ra mất gần 4 tháng nó mới hồi phục vì m nghĩ vùng da quanh mắt mỏng nên vậy
    Lúc làm xong m chẳng giám ra đường lun, vì lúc đốt nó tiêm thuốc tê, chỗ tiêm thì bầm tím, vết đốt thì đen thuj.
    1 tháng, rùi 2 tháng mà vết đốt vẫn đỏ đỏ, , nghĩ lại thời gian mới làm thật hãi hùng nhưng ng ta nói bị ít thì nên chữa sớm, càng để lâu càng khó trị
    M nói trc để b chuẩn bị tâm lý là sẽ ko hết nhanh như mấy lời q.cáo đâu. Phải ít nhất 5 tháng thì chỗ da đó mới bình thường

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi barbi1709 Xem bài viết
    spa việt hàn đường lê quang định bình thạnh phải ko chị?
    Em cũng tính mua voucher TLVV của spa này nè. Chị đi chưa cho e ý kiến vs. Thks chị nhìu nhìu

• 280 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

em review vài chỗ em đã đi cho mọi người tham khảo nha
    Lavender Day Spa (Tô Hiến Thành): em dùng deal của mua chung, 155k cho dịch vụ 600k thì phải, nhân viên bình thường, không dc vui vẻ lắm, em làm dịch vụ cho mặt, làm thiếu bước hút mụn và chạy máy dẫn serum, có nhận tip, đánh giá 2/5.

Diamond Spa and Clinic (Võ Thị Sáu): cảm ơn chị thuyntp01 đã giới thiệu , spa này chắc không có gì để phàn nàn nữa, nhân viên rất dễ thương, không mời chào mỹ phẩm gì cả, không nhận tip, không gian spa đẹp, thích hợp để thư giãn (em thấy bên chi nhánh 179 rộng và bày trí đẹp hơn bên 185 ), chỉ có điều giá dịch vụ cao quá, không có deal hay khuyến mãi chắc em cũng không dám đi , đánh giá 4,5/5

TMV Ngọc Dung (đường 3/2): chỗ này em cũng dùng deal trên mua chung, dịch vụ massage vitamin C 150k cho giá trị 500k, thời gian sử dụng dịch vụ là 60p mà nhân viên làm cho em đến gần 2h , lần đầu em đi gặp chị nhân viên rất dễ thương nhưng lần sau thì không gặp chị ấy nữa, làm đủ các bước, kỹ lưỡng, tuy nhiên không gian không thích hợp lắm để thư giãn, hơi ồn, nhân viên mời mua mỹ phẩm và dịch vụ khác nữa (em không thích cái này chút nào), có nhận tip, đánh giá 3.5/5.
    Nếu có ước muốn trong cuộc đời này
    Hãy nhớ ước muốn cho thời gian trở lại!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em mới mua bên muachung VC " Cân bằng nội tiết làm khỏe da mặt + Xóa tan quầng thâm mắt, nhăn mắt, bọng mắt + Trắng sáng xóa nhăn vùng cổ" tại Thảo's Spa ........ 140k .... em chưa đi spa bao giờ ..... sv mà ........ Các mẹ đã ai đi thử cho em hỏi thảo's spa ở 15a bát đàn chất lượng ra sao ạ