Spa làm đẹp - Massage

Đánh giá các Spa sử dụng Voucher giảm giá

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 351K Lượt đọc
  • 1.25K Trả lời

189 Người đang theo dõi

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào sử dụng voucher giảm béo bằng công nghệ Tri Lipo tại TMV Linh Nhung ở Xã Đàn chưa ạ? Cho mình comments nha. Thanks
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai mua dư vc tlvv o Truc'c spa không bán lại cho mình 1 vc với, mình muon thu đi tlvv xem sao mà thay chỗ nào cũng mắc quá chỉ có chỗ này rẻ nên muốn thữ
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi có cái Spa này được nè. Royal Spa ở ngõ 133 Thái Thịnh, phòng đẹp, phục vụ tận tình, mấy chị bạn em hay đi lắm (Vì có cả nam làm Foot Massage) Họ đang bán Voucher Foot Massage và tắm trắng trên mạng đấy.
    Foot Massage còn 70k, tắm trắng còn 125k. Các mẹ thử tham khảo nhé, em gửi link cho đỡ mất công tìm.

http://muarieng.vn/chi-tiet-san-pham...royal-spa.html

http://muarieng.vn/chi-tiet-san-pham...royal-spa.html

Cái Spa này cũng có nhiều thông tin trên mạng lắm.E vote cho Royal Spa!
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

TMV Hoa Đô
    Mình cũng đã từng đi triệt lông ở đây, vào bị dụ mua 1 chai khoáng ( thật sự là mình thấy không khác gì nước bình thường ) 100k. Lúc bắn không hề đau, mình cảm giác như là chỉnh độ sóng thấp wa hay sao ấy. Mấy spa khác mình làm thì tê mê luôn.
    Mình triệt nách cũng 5, 6 lần, sau 3 tháng "sạch sẽ", h nó lại "đâm chồi", mình bực wa ở nhà mua kem tẩy lông xài cho xong. -_-
    Không hài lòng lắm về chị quản lý ở đây, lần đầu tới thì nói chuyện rôm rả mời mình xài thêm dịch vụ ở đây, sau biết mình không xài, mình tới chỉ còn không ngó đến.

À có mẹ nào đi qua La Bella Spa hay Galaxy Spa bên nhóm mua thì cho mình ý kiến với nhé.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi marisa220690; 19/07/2012 vào lúc 09:37 AM.
    • 5,855 Bài viết

• 2,133 Được cảm ơn

Mình vừa đi massage mặt chạy vitamin C ở TMV Ngọc DUng, giá 150k, thấy hợp lý. Phòng ốc, chuyên môn của Ngọc Dung thì ngon lành rồi. muachung vẫn còn bán đấy mọi người.
    Restart DAS

06/09/2012 51 84 74 83 93 53 34 28
    07/10/2012 48 84 71 78 93 53 33 28
    27/12/2012 47 84 69 78 90 51 32,5 28,5
    • 63 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình mới sd voucher gói liệu trình máy phi thuyền bạch kim của lavie spa đường lý chính thắng. cảm giác đầu tiên là ngại +_+ vì mới làm body lần đầu hic.Nhận xét của mình thì ko gian khá sạch, hok ngửi thấy mùi tinh dầu(mình lại thích cái mùi này mới chết), nhân viên vui vẻ, ko chèo kéo gì hết. Các bước của liệu trình như sau:
    -Tẩy tế bào chết bằng muối gì đó mình ngửi thì thấy như mùi sữa bò, thơm thơm, cô nhân viên chà sát kỹ khắp người.
    -Nằm ủ trong 20 phút rồi đi tắm thì thấy da sạch và sáng 1 chút.
    -Đắp mặt nạ trái cây mình ngửi thấy có cam, bí đỏ, nhìn thì thấy có màu cam và lá gì đó, cũng nằm ủ 20 phút rồi đi tắm lại
    -Nhân viên trét kem ngửi mùi như nivea, hazeline rồi vào máy phi thuyền nằm 20 phút, tưởng gì chứ nằm trong đó mình thấy như máy xông hơi nóng nóng thui, rồi ra tắm lại
    - bôi kem dưỡng là xong, cái kem dưỡng này làm mình thấy trắng 1 chút nhưng khi về nhà tắm sạch lại là hết.

Nói chung mua vc với giá 230k thì thấy ok, chứ giá gốc 1tr500 thì mình thấy ko hề xứng đáng.
    the Baddest Female - CL - 2NE1
    • 183 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Các mom có vẻ khoái vụ mua voucher giảm nhỉ. em thì sợ rồi, em mua 3 lần làm đẹp thì 2 lần như sau:
    + Mua Diamond spa giá 150k , em cẩn thận đã gọi điện hỏi thăm giá rổ từng dịch vụ body rồi. Nhung khi lam xong bi tra them 150k nua vi bảo đó là làm body thường còn đá nóng thì phải thêm.
    + Mua 80k cắt nhuộm ở Vina tóc, mua 3 coupon ( tối đa 3 coupon mà). Đến khi thanh toán trả thêm hơn 1,2 triệu. ( Vì cắt , làm xoăn). Anh cắt tóc sau khi cắt xong anh ý hỏi:" EM TRẢ BẰNG COUPON À? Ừ...CẮT LÀ ...XOĂN LÀ... EM CÓ 3 COUPON RỒI CÒN LÀ 1,2 TRIỆU" hic.
    Em sợ kiểu thêm tiền này lắm, tóm lại nếu có ai cho thẻ ghi giá luôn cho đỡ sợ, mình thấy hợp túi thì mình đi đỡ phải gồng mình.
    Ví du: Sunrise spa tặng thẻ giảm 50% ghi rõ còn 130.000 vào họ làm đúng sp HQ đúng liệu trình rồi mình trả 130.000 là xong. không thêm bất cứ khoản nào, chứ khoản kia lúc đến làm rồi họ mới tính, nên chả biết họ tính kiểu gì khó hiểu lắm.
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em mới mua voucher bên Anthy Spa 70k cho liệu trình chạy vitamin C...có mẹ nào đi thử chưa ạ..cho e xin ý kiến với
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em mới tham gia webtretho và cảm thấy topic này rất hay nên cũng muốn chia sẻ cùng các chị
    Em cũng rất hay săn mua voucher trên mạng và có vài trải nghiệm như sau:
    - Milan Spa(ngõ 133 thái hà,hn): e mua voucher matxa body và cảm giác của em là vô cùng thất vọng><,khi thấy e và bạn em đến chị chủ ở đấy có tư vấn nên mua thẻ lâu dài nhưng bọn em nói muốn làm thử trước thì thái độ khác lun,nhân viên phục vụ thì mải nói chuyện(thậm chí chửi bậy),tất cả các qui trình đều k đúng như dc quảng cáo, bọn em còn đc đưa đến một phòng riêng cho ng dùng voucher thì fai><,nói chung là matxa body xong thì chán hẳn.k bao h come back lại cái spa này nữa.
    - Spa trần: em đánh giá spa này khá dc.không gian rất đẹp và thái độ nhân viên thân thiện(trong khi làm nhân viên k nc riêng với nhau),em mua 10 voucher ở đây lun
    - Lilac Spa (láng thượng): em mua voucher oyxy jetpeel và cảm thấy chất lượng cũng tạm ổn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai đi tắm trắng qua spa La bella chưa cho e xin qua ý kiến với?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các Mẹ,
    Em là người mới nhưng cũng khá thích thú mấy cái vụ đi spa này. Em tính mua vc điều trị da của spa L'opera de Paris đang bán trên Cùng mua nhưng nghe các mẹ bình luận thấy cũng lo lo. Tình hình là da em có nhiều mụn thịt dưới mắt, kiếm chỗ uy tín để trị mà túi tiền đang mỏng nên săm soi vc này. Nhờ các mẹ cho ý kiến em có nên mua vc này không? Có mẹ nào biết nơi nào điều trị tốt mà giá ok thì cho em chút thông tin với^^
    http://www.cungmua.com/khuyen-mai/ho...06AA65B56C85EB
    P/s :Em ở SG
    Chỉnh sửa lần cuối bởi iris_angel; 24/07/2012 vào lúc 05:56 PM.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng mới mua vc này để điều trị mụn thịt nhưng không biết thế nào. Vì nghe nói mụn thịt ko dễ chữa, đi đốt rùi dễ bị lan lắm. Không biết chỗ này hiệu quả thế nào. Các mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ với.
    • 148 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mình cũng đã tứng đi đốt mụn thịt ở Viện da liễu bằng tia laser, sau 3 năm bây giờ mình thấy lại lên một ít rồi, nó không lan nhưng không khỏi hẳn được. Buồn quá!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng là thành viên mới nghe mấy vụ này cũng thích lắm, e mới vừa mua 3vc của spa La bella nhưng k biết spa này ra sao có ai biết cho xin ý kiến với?(e ở SG).e đã có hỏi qua rùi nhưng sao k có ai cho e 1 chút thông tin gì vậy?
    • 348 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Mấy hôm nay đau nhức người quá nên mình cũng lên mạng search địa chỉ Spa để đi massage. Lên nhommua thấy có voucher của An Spa ở Cầu Giấy
    Vì cách đây 3-4 năm mình đã từng masage ở đây mấy lần, thấy rất được, không gian yên tĩnh sang trọng lắm, nhân viên nhẹ nhàng. Giá massage body từ khoảng 3-400 đến hơn triệu gì đó. Nói chung thấy ổn
    Mình vừa mua 2 cái voucher ở đây xong, không biết khi sử dụng voucher thì chất lượng phục vụ có khác gì so với mấy năm trước mình đi không hihi. Hi vọng là ok vì Spa này có vẻ khá lịch sự
    Be Strong!
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng vừa đi triệt nách ở Trà My Spa về đây. TMV này mới mở bên 171 Mai Hắc Đế. Mình thấy thái độc phục vụ nhiệt tình. Mình đang nghiên cứu đi body ở đó vì gần nhà. Đang khai trương nên giảm giá 50% đấy các mẹ ạ! Công cuộc làm đẹp thì phải gian khổ thôi. Nếu mua VC làm mặt thì được giảm 30% đó.
    • 78 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dream88 Xem bài viết
    Các mẹ ơi, hum qua e đi cái royal spa ở đầu phố thái thịnh mà mang được 1 cục tức về. Nhân viên ở đấy rất láo toét, nói chuyện với khách hàng chỏng lỏm, phòng ốc bé xiu nhét 4 cái giường vào. Em vào mà bọn nó ko thèm đưa cho cái khăn để quấn người, lại còn nói là làm body thì thế nào chẳng cởi chuồng hết. Hic quá e là con heo. Đi matxa để giải tỏa mà cứ như e đi xin của bọn nó. Em với bà chị em mua 4 voucher ở đấy mà bây giờ coi như vứt hết. Hum qua bực mình thái độ của bọn nhân viên quá e còn ko thèm làm đi về luôn. Cảnh báo các mẹ để tránh xa cái spa này ra. hic chứ để như mình vừa mất tiền vừa chuốc bực vào người.

http://www.webtretho.com/forum/f69/s...thinh-1168196/
    may quá e đg định mua Vc tẳm trắng của nó thì đọc đc cmm của mẹ nó với cái link này . mẹ nó k đc quấn khăn chắc còn là may đấy
    Xin âu lo ko về qua đây ....
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 202 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

mình xin kể bữa đi tẩy da chết nhờ voucher của Ngọc Thảo spa để các mẹ rút kinh nghiệm nhé.
    mình tới thì đc nhân viên dắt vào 1 cái phòng nhỏ, đèn ngủ mờ mờ. trong khi chờ đợi tới lượt, mình đc dịp chiêm ngưỡng 3 mẹ khác đang nằm trên ba cái giường để các em khác mát xa. phòng thì nhỏ, 4 giường, lại thêm góc tắm, 1 phòng tắm hơi. góc tắm trông tạm bợ. bồn tắm thì nhìn cáu ghét. không gian vừa bí vừa ẩm vừa hôi.
    thôi vào rồi, chả lẽ đi ra. em nhân viên tới nói chị cởi quần áo ra. ok, cởi. nằm lên cái giường ngoài cùng thẳng với lối đi- đc che chắn bởi 1 cái màn mỏng. ngượng gần chết. bụng bảo dạ thôi thì chắc toàn đàn bà con gái. cái bát đựng chất tẩy da chết em í làm cho mình lấy lại từ 2 giường bên cạnh còn thừa. hix.
    e nhân viên làm cho mình thì vừa làm vừa uể oải, nhìn mặt đã chán. số hẩm hiu. 2 bạn nhân viên kia thì có vẻ chuyên nghiệp hơn. qui trình mấy bước này nọ nhưng chắc nằm đc 5 phút xoa xong rồi thì e í bảo mình đi tắm. vòi nước thì nóng bỏng, tí chết bỏng. xong rồi em í lấy cho mình cái khăn lau. dường như thấy e này làm chán quá thì bạn nhân viên kia bảo chị lại đây em thoa dầu cho. tưởng gì, thoa cái dầu dừa lên người mình dính và khó chịu ghê.
    thoa xong, mặc quần áo đi ra.
    thanh toán xong rồi về công ty mới nghĩ bụng, may mà mình chọn tẩy da chết có tẹo tiền chứ điều trị cái khác thì còn ân hận đến mức nào.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi blackbuddy82; 27/07/2012 vào lúc 01:29 PM.
    Thái độ sống: Quẳng gánh lo đi mà vui sống
    Hạnh phúc là không chờ đợi, nhưng cũngg... ko nên vội :Clown:
    Thần tượng: AQ chính truyện
    Cuộc sống hiện tại: có vợ con rồi, nhưng thấy phụ nữ đẹp thì... tim vẫn bồi hồi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đang có khuyến mại của Bích nguyệt spa trên muachung.vn
    em đang phân vân có nên mua ko?? có chị nào từng đến đấy chưa?????
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 39 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trong mấy dịch vụ massage body + vai đầu cổ m thấy HOàng Vân spa (trước là Phương Linh) ở Thanh Nhàn là ổn nhất. Các em nhân viên ngoan, tip tuỳ tâm. M thích em Nguyên or em Chuyên nhất. Mấy em này học về Đông y vs Y học cổ truyền nên biết cách nhấn mạnh vào những vùng m bị mỏi + đau nhiều nhất. M đi nhiều nơi rồi nhưng ko ưng ý lắm, cuối cùng lại về đây.
    Trên nhommua hình như deal lại gói này đấy, có 70k hay sao í (giá gốc 450k), m nghĩ là các bạn nên thử