Spa làm đẹp - Massage

Đánh giá các Spa sử dụng Voucher giảm giá

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 277K Lượt đọc
  • 1.03K Trả lời

86 Người đang theo dõi

• 935 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

hồi đ1o mình cũng bị mụn nhiều .
    Mình đi lễ mụn ở 1 thẩm mỹ q11, nghe tới vụ lễ mụn là nhiều bạn sợ phải không? Như sợ k vệ sinh , sợ đau .....
    Nhưng mình đi và cảm thấy cũng ok , đến giờ da mình cũng k còn mụn nữa , chỉ cần lo chăm sóc , dưỡng da thôi .
    Chỗ thẩm mỹ mình đi làm cũng sạch sẽ , vệ sinh , sau khi lấy mụn -> đắp mặt nạ linh chi cho bớt sưng .Mụn nhiều thì đi liên tục , đến khi ít thì tuần đi 1-2 lần .
    Chi phí cũng không cao lắm .
    Bạn nào muốn thử thì mình chỉ thêm

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh dang dinh mua vc tam trang thao moc o Eden Spa (Truong Dinh, q3), có mẹ nao di spa nay roi cho minh xin y kien nhe.

dung vc co bi phan biet doi xu k?

s minh thay mieu ta lieu trinh cua spa ghi tren web k zốg w cái video clip cua no luc masage trang da cho khach hang =='

spa này can tip nhìu k cac mẹ nhỉ!?

ai biet rep minh gap nhé! c.ơn các mẹ nhiu!!!!

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tramvb Xem bài viết
    Có phải Pamas Spa & Clinic ở Sương Nguyệt Ánh không mẹ ? Nếu đúng thì mình đã triệt lông ở đây một lần, sử dụng voucher. Cơ sở vật chất và quy trình làm thấy chuyên nghiệp, có làm hồ sơ tư vấn luôn, nv tư vấn lúc đầu nhiệt tình lắm nhưng khi thấy mình sử dụng voucher thì thái độ khác liền, nào là làm 1 lần thì ko có tác dụng (cái này thì ai chẳng biết), rồi sẽ không chịu trách nhiệm nếu như mình có complain sau khi triệt... túm lại là cách nói làm mình thấy phiền và không thích, nên đi một lần rùi thui.

minh tung di spa nay. noi chung khong zan ổn. có mấy chi nháh lận. mìh bik ở 3/2, SNÁnh, HBTrưng. nhưg có điều fục vụ mìh k hài lòg mấy! Thấy khi vắng khách thì nv tụ tập nc. khi tư vấn cho mình thì cứ fải gọi là vồ vập mat minh co ti mun ma chưa j hêt kêu mình mua gói điều tri này điều trị no. chẳng zải thik, chang tư vấn. cứ thế mà bấm máy tíh tiền r thông báo giá cho mình. đi xog 1lần cạch lun =='

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ai di Lily spa o Phu Nhuan r cho minh xin y kien nhe! cam on!

• 2,059 Bài viết

• 426 Được cảm ơn

golden lotus đang lam deal làm mặt đó các chị, hyz tranh thủ mua đi ạ, tháng này e chi nhiều nên chẳng bon chen được , e khoái thằng này lắm cơ
    QKĐ: 15/02/2014
    QKD: 21/03/2014
    Ngày 04/04/2014: trứng rụng (cái này tự đoán dựa theo siêu âm thôi ^^)
    Chiều ngày 14/04/14: test que thấy 2v - 1v mờ nhưng vẫn thấy được
    Sáng ngày 15/04/2014: test lại vẫn 2v và 1v mờ thấy được
    Chiều ngày 15/04/2014: test lần nữa vẫn 2v và 1v mờ thấy được
    Sáng ngày 16/04/2014: test phát nữa vẫn 2v và 1v mờ thấy được
    Hết que rồi

• 520 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ruaheo Xem bài viết
    minh dang dinh mua vc tam trang thao moc o Eden Spa (Truong Dinh, q3), có mẹ nao di spa nay roi cho minh xin y kien nhe.

s minh thay mieu ta lieu trinh cua spa ghi tren web k zốg w cái video clip cua no luc masage trang da cho khach hang =='

Eden ok nha bạn. Tip thì cho các e 50k đi vì phải làm cho bạn đến hơn 2 tiếng lận. Ko bị phân biệt đồi xử gì đâu nha
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 520 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Cập nhật thêm: hôm wa mình đi làm đá nóng ở Sense Spa 54 Đông Du bằng phiếu của Nhóm mua. Chỗ spa đ1o bé tý teo à. Cả nhà mình đi 4 người, tiếp tân tư vấn nên là xông hơi 50k/người để masage có tác dụng hơn. Chơi lươn, nhằm nhò gì 50k . Lúc vào mang dép thì spa chỉ có 1 đôi dép cho mình vì lý do là đông khách wa nên hết dép (lý do thật là hay qúa đó mà ). Phòng xông hơi ta nói nó nhỏ xíu (bạn nào lỡ mua phiếu chỗ này rồi thì đi thử cho biết đi nha rồi về tả cho mọi người biết phòng xông hơi nhỏ cỡ nào ). Mình được đưa vào 1 phòng riêng masgae cùng 1 người lạ, 3 người nhà mình làm ở 1 phòng khác nữa. Nhân viên làm được chừng 10 phút thì nóng thế là vừa bật máy lạnh vừa bật quạt trần cho quay vù vù. Ban đầu mình nằm úp, chưa thấy lạnh lắm nên bỏ qua nhưng đến lúc nằm ngửa lại thì lạnh chịu ko nổi nên bắt tắt. Quạt way ầm ầm trên đầu chẳng ngủ được tý nào ý. Tay nghề nhân viên chàn phèo, lại còn hay bắt chuyện với khách (mình ko biết người khác thế nào chứ mình quan niệm đi massage là mình phải được thư giãn, mình ko có nghĩa vụ phải tiếp chuyện phiếm với kỹ thuật viên, kỹ thuật viên nói nhiều mình thấy rất ư là ko được huấn luyện tốt).
    Chỗ này đã chính thức vào black list của mình rồi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi conmeocuoi; 11/06/2012 vào lúc 03:25 PM.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• i4u
    • 1 năm
    • 68 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Eden spa Ok nhé bạn. Hôm đó mình tip 40k.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ruaheo Xem bài viết

10M20D:76-9.3

• 55 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Đã có bạn nào sử dụng hay biết về spa Tây Cơ (308/9 Cách Mạng Tháng Tám, P. 10, Q. 3 ) này ko? chia sẻ kinh nghiệm với mình nhé
    http://www.hotdeal.vn/ho-chi-minh/spa-tay-co-4414.html
    Chỉnh sửa lần cuối bởi nthongduy; 13/06/2012 vào lúc 09:46 AM.

• 1,751 Bài viết

• 1,225 Được cảm ơn

Đã ai mua voucher ở spa Vân Trinh chưa cho mình ít thông tin với