Spa làm đẹp - Massage

Có mẹ nào hút mỡ bằng dịch vụ Laser Lipo chưa ?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 6.57K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 169 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chào các mẹ,lâu lắm em mới quay lại diễn đàn,sau một thời gian dài chăm sóc con cái, bây giờ nhìn lại em thấy mình đúng là gấu mẹ vĩ đại( hình thức thôi ạ).Vì vậy em quyết tâm làm lại từ đầu.Xin nói thêm rằng, khi lấy chồng em cao 1.7m, nặng 53 kg, số đo 3 vòng vào dạng nhiều người mơ, vậy mà bây giờ, vẫn chiều cao ấy, cân nặng của em tăng 13 kg, số đo V1 thì down thảm hại, 2 vòng còn lại thì em không còn đủ can đảm để đo nữa, nhất là V2, chán chưa từng thấy.Em có tàu ngầm tham khảo dịch vụ căng da bụng tại viện 108 trên này nhưng em sợ lắm , không theo được.Em mới được giới thiệu dịch vụ hút mỡ bằng phương pháp Laser Lipo nhưng em không biết gì về phương pháp này. Không biết trên này đã có mẹ nào chuột bạch vụ này chưa cho em xin ít kinh nghiệm, càng chi tiết càng tốt các mẹ nhé. Hậu tạ các mẹ đây .

• 169 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

chán nhỉ, chẳng mẹ nào ý kiến gì với mình nhỉ .

• 36 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đang làm đc 5 buổi thôi, eo mình ko to lắm, nhưng chưa thấy hiệu quả mấy. 1 liệu trình 10 buổi rồi xem thế nào

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhchau2009 Xem bài viết
    Mình đang làm đc 5 buổi thôi, eo mình ko to lắm, nhưng chưa thấy hiệu quả mấy. 1 liệu trình 10 buổi rồi xem thế nào
    Oái, chị đang làm ở TMV Linh Nhung đó hả, em thấy họ quảng cáo ghê quá, muốn tìm thêm thông tin thực tế bên ngoài mà hầu như chẳng có, toàn là các bài viết PR thui àh.

Rưng mà có đúng là chị làm theo phương pháp Laser Lipo không? Em thấy họ nói đi nói lại là chỉ làm 1 lần thui mừ... chị làm tận 5 buổi là sao nhể ???

• 284
    • 2 năm
    • 38 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình cũng đang quan tâm pp này. Mẹ nào làm rồi xin cho biết, sau khi làm xong, hết thuốc tê, thì có đau không? cái kim chọc vô để hút mỡ có to lắm không, hic... eo ôi... mình đang nuôi con bú, chắc chừng nào cai sữa mới làm được nhỉ? Sau khi làm mình có thể sinh hoạt bình thường không, vì mình sợ bị mắng vì sử dụng 1 khoản tiền lớn thế để làm đẹp, nên không muốn bất cứ bất thường nào xảy ra cả (trốn đi làm đẹp mừ, hi). À, ở Sài gòn không có bs Huy, liệu có tin được tay nghề của các bs ở chi nhánh không? Vì đọc báo thấy nhiều TMV gây ra tai biến kinh quá nên cũng hơi sợ pp này... Mình cũng đang lăn tăn pp giảm béo ở Saigon smiles... vì nó không chọc chọc hút hút...Nên chọn pp nào đây các mẹ...

• 284
    • 2 năm
    • 38 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

sau khi sinh bé, nhìn mình như khủng long. ai nhìn chũng choáng. Mình đọc tan nát các bài viết trên diễn đàn và quyết định phải nhờ đến công nghệ để lấy lại vóc dáng, dù chỉ 1 chút thôi, hic... Mình đang lăn tăn giữa các pp của Saigon smiles và pp laser lipo của tmv Linh Nhung. cái nào cũng tốn xiền quá nên phải cân nhắc dữ lắm, sợ tiền mất tật mang mà. Đặc biệt, cái lipo ấy, làm xong có đau lắm không các mẹ? Vì nó là 1 cuộc trung phẫu mà. Mình trốn nhà đi làm đẹp nên không muốn có gì bất thường cả, hic... (ai nghe mình nói cầm hơn 30tr đi làm đẹp chắc giết mình chết quá, bằng con xe tay ga chứ ít gì). Còn ở SS thì pp nào hiệu quả nhất, muối khoáng, lưu thông khí huyết hay dưỡng sinh NB? Ở Sài Gòn chỉ có chi nhánh của 2 đại gia này thôi, liệu có tin vào tay nghề của bs và kỹ thuật viên ở đây không? Làm ơn tư vấn cho mình với nhé

• 30 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Sao bạn với mình giống nhau quá Cả nhà ơi, ai có kinh nghiệm rồi tư vấn giúp tụi mình với nhé! Tks cả nhà

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thì đã thử ở SS với phương pháp lưu thông khí huyết, kết quả là giảm được 5kg, vòng 2 giảm 8cm sau 2 liệu trình ( 20 ngày) nhưng sau đó k ăn kiêng được nên tăng cân lại. Trong quá trình thực hiện cũng thích lắm, thấy người nhẹ nhõm, da cũng mịn hơn, nếu mẹ nào kiêng ăn được thì biện pháp này là ok, mình nghĩ là an toàn. Mình cũng đang tìm hiểu biện pháp laser lipo, mẹ nào làm rồi thì cho mình xin tí kinh nghiệm nhé

• 531 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Ôi, mình cũng quan tâm vụ này quá mà sao ít cmt thế nhỉ.
    Đã ai làm giảm mỡ bụng = pp của Linh Nhung chưa cho biết kết quả lâu dài thế ầno với vì mình nghe nói vĩnh viễn mà, k biết có tin nổi ko? chứ còn SSS thì mình làm rồi nhưng mất thời gian và dễ bị lại lắm.

• 123 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

oai, sao Linh Nhung quảng cáo là chỉ duy nhất 1 lần 60p thôi mà. Mình cũng đang hóng vụ này, Mẹ nào đã làm rồi cho xin ít kinh nghiệm nhé

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3