Spa làm đẹp - Massage

chăm sóc làm trắng da mặt ở spa , có ai chăm chỉ đi spa và đạt đc làn da đẹp vào chia sẻ với em nha !

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 20.7K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 1,241 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

em rất mong muốn có da mặt trắng mịn màng , em đang nghĩ có lẽ đầu tư chăm sóc da mặt ở spa để cải thiện làn da trắng , chị nào đã đi spa chăm sóc da mặt đều đặn 1 tuần /lần và đạt được làn da đẹp vào chia sẻ với em nha ! ah , mỹ phẩm để chăm sóc da cũng rất quan trọng , em thì muốn các loại mask thiên nhiên thôi , nhưng ko rõ có làm da mặt trắng đẹp đc ko , hay phải dùng các loại mỹ phẩm ?

Nhân tiện , em thấy người nổi tiếng nam hay nữ gì cũng vậy hết da mặt ai cũng đẹp , có bí quyết gì ko hay họ cũng chỉ chăm đi spa thôi nhỉ ?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi summer's; 23/03/2010 vào lúc 12:40 AM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,241 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

ko ai chia sẻ kinh nghiệm cho em với :Sad:

• 98 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Hic, theo mình, bạn nên hỏi thăm những người xung quanh mình cho thực tế bạn à, cái mục CSBM dạo này nhiều PR trá hình quá, (sorry những mẹ thật lòng chia sẻ), chả biết đâu mà lần:Thinking:, ngày trước mình cũng hay lăng xăng hóng và chia sẻ, bây giờ chán chả hóng cũng chả 8 nữa:Sad:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi cucoihuyen; 23/03/2010 vào lúc 10:17 AM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 217 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Tớ thì cũng ít đi spa lắm. Chủ yếu là chăm sóc da ở nhà.

Một tuần thì tớ tẩy tế bào chết một lần. Tớ dùng của TFS. Cảm giác rất thích.

Các ngày trong tuần, nếu siêng năng thì tớ sẽ tắm sữa. Còn nếu không thì cũng chỉ tắm bình thường thôi. Một tuần một lần thì tớ đắp mặt nạ trái cây: dưa leo, cà chua,... gì cũng chơi tuốt. Còn lười thì mua cái mặt nạ của TFS về đắp cũng ok

Tối tối, trước khi đi ngủ thì thoa lotion khắp người với kem dưỡng môi nữa.

Thỉng thoảng của nên đi spa để thư giãn tinh thần hehe. Nhưng mà nếu bạn đi spa trắng da thì nên bịt mặt kĩ càng nhé. Bị vì sau khi làm thì da mình rất mau bắt nắng, còn có thể bị nám nữa, nên đôi khi cũng nên hạn chết thôi.

• 1,241 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

nếu chỉ đắp này nọ thì da ko mịn màng trắng hồng đc , em làm rồi nè ,phải chăm sóc chuyên nghiệp thì da mới đẹp , mà em ko biết có chị nào đi spa mà da mặt đẹp chưa , chứ em thấy ném tiền vào spa mà ko đc gì tiếc lắm !

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nếu có điều kiện đi spa thì quá tốt rồi...quan trọng là phải chọn được những spa có uy tính...mình thấy spa thì mở ngày càng nhiều nhưng mỗi lần đi thì chẳng biết chọn cái nào cả...tốt nhất bạn nên chọn spa của những hãng mỹ phẩm nổi tiếng mở kèm theo để phục vụ khách hành như Sesheido, Ohui chẳng hạn...sạch sẽ, tay nghề nhân viên thì ổn...dĩ nhiên là số tiền bỏ ra cũng không ít...nhưng được cái yên tâm

• 61 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

chắc em họ keo tên kẹo kéo. nên chẳng bao giờ đi spa. tự mình ở nhà làm hết, maxa dĩ nhiên ko dc như người ta nhưng cũng tạm ổn. bạn tự chăm sóc ở nhà đi, đỡ tốn tiền mà mình cũng rõ nguồn gốc mấy thứ đắp lên mặt mình. lười thì cứ đắp sữa chua không đường, siêng thì làm thêm mấy cái mặt nạ như mặt nạ cao bí đao( nấu 1ngày mà xài lâu lắm)...

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng thường xuyên đi Spa, thấy ở Saga Spa là làm okie nhất, mình thấy yên tâm về kỹ thuật làm đẹp ở đó, nhân viên thì có tay nghề, mà giá cả cũng hợp lý, dòng mỹ phẩm Dermalogica khá tốt, mọi người cứ đến đó xem. Địa chỉ là: 51 Ngõ Thịnh Hào 1- Tôn Đức Thắng.

• 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình cũng đi spa rùi.đúng là tốt thật nhưng phải theo kiên trì ko đc bỏ tới này mình định làm trắng da mặt nhug có vẻ tốn xiền lắm nhug làm đẹp phải chju thôi....
    :Battin ey::Applause::Laughing::Clown::Applause::Surprise:

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình mới sinh em bé thứ 2 da mặt nổi nhiều vết nám cũng đang có ý định đầu tư một khoản vào spa để làn da được trắng hồng trở lại, ai có địa chỉ nào tin cậy mách nhỏ cho mình với.:Nottalkin::Nottalkin:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tommydang; 04/08/2011 vào lúc 01:08 PM.

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4