• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.51K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ có biết mùi nước hoa nào của Pháp là tốt nhất không?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tùy theo độ tuổi bạn ạ. Tuy nhiên, các dòng cao cấp như Chanel hay Lancôme là mùi tốt, trong các nhãn này cũng chia ra nhiều dòng khác nữa.
    • 239 Bài viết

• 463 Được cảm ơn

Bạn có thể tham khảo Chanel, Dior, lancome, Guerlain, Nina ricci, lanvin, Accqua di Gioa....miễn là mùi nào bạn thích
    • 45 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

lolita lempicka đi bạn ơi, bị ngất ngây bởi mùi này ý
    Gái xưa: “Thiếp nguyện theo chàng!
    Gái nay: “Ở đó xếp hàng cho tao!”…
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 56 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Tốt nhất thì khó nói lắm, vì đây là sở thích của mỗi người.
    Vì mùi nước hoa tốt và thơm phải quyện với tuyến mồ hôi của người sử dụng, nó sẽ có mùi đặc trưng ko ai giống ai.
    Mỗi một hãng nước hoa khi ra sản phẩm của mình, họ đều có nghiên cứu về đối tượng khách hàng của mình là ai????
    Hiện nay ko cứ nước hoa Pháp là tốt còn có rất nhiều hãng nước hoa rất tốt và nổi tiếng ví dụ như: của Ý có: Versace, BVLgari, Salvator... Mỹ (CK..), Tây Ban Nha (Hallowen, Armadbasi..), của Nhật....
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cả m ơ n cá c Mẹ nhé . Mì nh sẽ lên web củ a chanel và lancome xem. thank nha.
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenthitotrinh Xem bài viết
    Các mẹ có biết mùi nước hoa nào của Pháp là tốt nhất không?
    Tùy là bạn thích nước hoa nhón nào: mùi trái cây, huong hoa, gỗ, hay cỏ...bạn có từng thích một hiệu nào chưa? bạn có thể tìm hiểu các lớp hương của dòng nước hoa đó và tìm ra được chính xác mùi mình thích. Chúc bạn tìm được mùi hương như ý
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nước hoa thì nhiều loại lắm, nhưng mỗi loại hương thơm lại phù hợp với tính cách của mỗi người. Trước khi mua mình nên tìm hiểu xem loại nào hợp với phong cách của mình nhất rồi mua mẹ nó ạ.
    • 29 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ToiyeuParfum Xem bài viết
    Tùy là bạn thích nước hoa nhón nào: mùi trái cây, huong hoa, gỗ, hay cỏ...bạn có từng thích một hiệu nào chưa? bạn có thể tìm hiểu các lớp hương của dòng nước hoa đó và tìm ra được chính xác mùi mình thích. Chúc bạn tìm được mùi hương như ý
    bạn mình rất thích hương cỏ tự nhiên, bạn có biết loại nào ko chỉ mình với nhé, mình ở tphcm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em có bán nước hoa Auth Mini Hermes Made in France xách tay khi em đi du học về. Hai dòng em có là:
    * Eau De Toilette 7.5ml giá ngoài là 395k em bán 270k nhé
    * Elixir Des Merveilles 12.5ml giá ngoài là 23$ (480k) em bán 290k vì đã dùng 2 lần r nhé
    Các mẹ cứ yên tâm về chất lượng ạ, vì em đợt này về nghỉ nên cũng chỉ xách 2 lọ này thôi Chứ k phải hàng Fake đâu ạ Em có đính kèm hình ảnh nước hoa và giá bán trên ebay để các mẹ so sánh với giá em bán ạ

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nước hoa mà chĩnh hãng pháp thì đắt lắm. chị em văn phòng thì mua được, ai có gia đình rồi thì chẳng thiết tha đâu
    • 29 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

mình cần thanh lý chai nước hoa Pháp . nước hoa "Sì" của Giorgio Armani
    Mùi thơm đặc trưng của Sì là hương cam bergamot, dầu quýt và mật hoa blackcurrant được hòa quyện trong tinh dầu nguyên chất của hoa hồng, hoa cam và hoa nhài. Ngoài ra, sự quyến rũ của lọ nước hoa còn đươc tạo nên bởi mùi hoắc hương, xạ hương gỗ vàng và vani.Ra mắt từ tháng 9/2013 được bày bán từ ngày 1/11/2013.
    giá thị trường 3 triệu, mình thanh lý 2,5 triệu chai 100 ml, au the parfume nhen cả nhà. hang công ty chính hang nhập Pháp! không phải hang xách tay không rõ nguồn gôc nhe!