Nước hoa

Nghi ngờ chất lượng nước hoa Linh Perfume

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 86.5K Lượt đọc
  • 183 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảnh báo mọi người, nuochoa4u bán hàng fake đó. Mình đã làm "chuột bạch thí nghiệm" 2 chai 1 bvlgary cho xã, 1 chai Incanto Charm... huhu đúng là lần đầu đi mua nước hoa muh. Không biết bao nhiêu "gà" như mình sẽ còn bị lừa bởi những bác "buôn cồn" này nữa!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 332 Bài viết

• 248 Được cảm ơn

em thấy bên Nhóm mua có VC của Linh thấy rẻ định mua để mua chai mini nhưng mà đọc cái này xong thì ............hazz

• 5,234 Bài viết

• 6,778 Được cảm ơn

em chưa mua bên Linh bao h, nhg mua 1 chai CK One ở thegioinuochoa rồi, mùi dc khoảng 2h, chắc cũng fake luôn rồi ==' thôi từ h nước hoa cứ gửi ng nhà ở nước ngoài gửi về là yên tâm nhất
    bất tài
    bất lực
    bất mãn

• 126 Bài viết

• 202 Được cảm ơn

E nghĩ nứoc hoa của L hay của các shop nước hoa khác trên thị trường Vn đều như nhau cả thôi

• 354 Bài viết

• 428 Được cảm ơn

mình cũng bị một lần mua 1 chai Boss cho ông xã và 1 chai Versace Bright Crystal cho mình.Thái độ nhân viên thì như kiểu mình đi vào xin chứ không phải mua đồ của chúng nó ý.Nước hoa về bay mùi nhanh kinh.Cạch luôn!

• 253 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Em cứ tưởng zụ Linh Kồn bán perfume fake ai cũng biết vì nó quá nổi rồi chứ nhỉ >.< Kể cả mấy trang bán perfume như thegioinuochoa, nuochoa4u, muabanperfume. . .gì gì ấy em cũng chẳng tin tưởng nổi, mua nước hoa ở VN khó như trên trời vậy, thật giả lẫn lộn. Em hiện giờ chỉ tin tưởng 2 nick order nước hoa auth bên mr thôi (ko dám đăng lên sợ mod khóa mỏ :Sad

• 2,305 Bài viết

• 839 Được cảm ơn

Linh perfume này đang KM trên nhóm mua đấy
    REGINA-ANDACSON

• 332 Bài viết

• 248 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi REGINA Xem bài viết
    Linh perfume này đang KM trên nhóm mua đấy
    chính vì KM rẻ quá nên nhiều ng mua chị ạ, nhưng mà mua hàng fake thì quá phí tiền

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me.cunin Xem bài viết
    Cảnh báo mọi người, nuochoa4u bán hàng fake đó. Mình đã làm "chuột bạch thí nghiệm" 2 chai 1 bvlgary cho xã, 1 chai Incanto Charm... huhu đúng là lần đầu đi mua nước hoa muh. Không biết bao nhiêu "gà" như mình sẽ còn bị lừa bởi những bác "buôn cồn" này nữa!
    Hic, tôi cũng giống như bạn. Bọn nuochoa4u đích thực bán hàng giả. Vừa bị dính chai CK Free 100ml ở đó, đang tính lên đó làm cho ra lẽ với lũ lừa đảo này.

• 253 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi solomona Xem bài viết
    chính vì KM rẻ quá nên nhiều ng mua chị ạ, nhưng mà mua hàng fake thì quá phí tiền
    Chỉ thấy tội nghiệp người ta chẳng biết đó là nước hoa fake thôi :Sad: