Nước hoa

Nghi ngờ chất lượng nước hoa Linh Perfume

Đến trả lời mới nhất
  • 9 Lượt chia sẻ
  • 90.7K Lượt đọc
  • 188 Trả lời

• 53 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi fromantoan Xem bài viết
    Bên diễn đàn TTVNOL đang có 1 sự kiện rất là rầm rộ bàn về chất lượng của nước hoa Linh Perfume :

http://www8.ttvnol.com/forum/lamdep/862451.ttvn

diễn đàn mình cũng có 1 chút :

http://www.webtretho.com/forum/f3273...49/#post722949

các mẹ khi mua nước hoa Linh Perfume nên lưu ý kiểm tra các topic này nhé. Âu cũng để tránh việc bị lừa , tiền thật cho đồ dởm.
    Các mẹ ở đây thì nghi ngờ em thấy topic này ai cũng tấm tắc mua được giá rẻ, và còn có cả khuyến mại nữa chẳng biết ntn nhỉ ?

Nước hoa Linhperfume - đã ai mua ở đấy chưa?

E
    m thử google "linhperfume bán nước hoa giả" ra những 15K kết quả,
    • 51 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nó cho mình số dien thoai nhé
    • 51 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cac nàng ơi muôn mua nuoc hoa bên pháp qua trang w nuoc pháp thì phải làm sao nhi minh dốt vụ nay lam cam on truoc
    • 422 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Nước bông nước thơm ở VN giả bá đạo, có chai fake xịn, có chai fake rõ lun. Nếu chưa dùng auth thì xài fake xịn có khi k phân biệt được, chứ xài hàng xịn rồi thì cầm chai fake test là biết đấy ah. Giờ k có ax ở nhà nên cũng k hứng thú sưu tập thêm nước hoa, mặc dù xã mình ở Nhật vẫn gửi về nịnh vợ ..
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các bác cho em hỏi là shop nước hoa online nào bán hàng thật đảm bảo chất lượng được ko ạg? Chỉ em với để em mua cho khách em với
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Heliqueen Xem bài viết
    Các bác cho em hỏi là shop nước hoa online nào bán hàng thật đảm bảo chất lượng được ko ạg? Chỉ em với để em mua cho khách em với
    Em không PR gì đâu. Chị qua 22 Đội Cấn í. Không có online hay quảng cáo đâu, đấy là hàng đồ lót nhưng bác chủ có con trai đi học bên anh toàn gửi về mẹ bán. Từ lúc bác chủ mở cửa hàng cách đây 10 năm mẹ em toàn dẫn đi cùng qua mua áo, mấy năm gần đây mới có thêm nước hoa và mỹ phẩm thì em chỉ trung thành chỗ đấy vì bán hàng xịn, bác í lại dễ mến nữa(lí do chính mua hàng). Có mấy lần gặp Nhà Biên Kịch Lê Quý Hiền-ổng hay lên tivi í vào đây nữa.
    Chỉ vì quí bác chủ ở đây nên em mới giới thiệu thôi, toàn khách quen mua rồi quay lại đây mua thôi. Chị thử đến xem nếu không mua thì cũng chả mất gì, nhưng e tin chị quý bác chủ cho mà coi hehe : Chứ Linh perfume thì đừng, em chưa mua nhưng bạn bè thì toàn kêu zời ơi đất hỡi
    • 35 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mimimama_mamamimi Xem bài viết
    Em không PR gì đâu. Chị qua 22 Đội Cấn í. Không có online hay quảng cáo đâu, đấy là hàng đồ lót nhưng bác chủ có con trai đi học bên anh toàn gửi về mẹ bán. Từ lúc bác chủ mở cửa hàng cách đây 10 năm mẹ em toàn dẫn đi cùng qua mua áo, mấy năm gần đây mới có thêm nước hoa và mỹ phẩm thì em chỉ trung thành chỗ đấy vì bán hàng xịn, bác í lại dễ mến nữa(lí do chính mua hàng). Có mấy lần gặp Nhà Biên Kịch Lê Quý Hiền-ổng hay lên tivi í vào đây nữa.
    Chỉ vì quí bác chủ ở đây nên em mới giới thiệu thôi, toàn khách quen mua rồi quay lại đây mua thôi. Chị thử đến xem nếu không mua thì cũng chả mất gì, nhưng e tin chị quý bác chủ cho mà coi hehe : Chứ Linh perfume thì đừng, em chưa mua nhưng bạn bè thì toàn kêu zời ơi đất hỡi
    Mẹ nó ơi. Mẹ nó cũng khen hàng nước hoa này giống mẹ ilovebeauty à. Ôi có 2 mẹ khen rồi thì cuối tuần nhất định em phải lên HN thôi.
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_em_Nghe2009 Xem bài viết
    Mẹ nó ơi. Mẹ nó cũng khen hàng nước hoa này giống mẹ ilovebeauty à. Ôi có 2 mẹ khen rồi thì cuối tuần nhất định em phải lên HN thôi.
    À mẹ ilovebeauty trong PS rồi, hoá ra là cùng mua trong cửa hàng biết đâu đã nhìn thấy mặt vì hay ngồi buôn ở đấy
    Mà mẹ nó ở đâu mà xa thế ? Tìm xem có chỗ nào gần nhà không mà mua í chứ đi xa quá cũng tội tại vì cửa hàng không đầy đủ tất cả các loại đâu mẹ nó à. Nếu đặt thì lại phải chờ rồi
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 35 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em ở Thái Bình mẹ nó à. Ở nhà trông con rảnh rỗi nên em định mở cửa hàng bán nước hoa mỹ phẩm cho đỡ buồn. Nhà em ở trên thành phố nên em chỉ lo không biết lấy hàng ở đâu chứ bán hàng thì chả lo. Hôm xưa em mới lên webtretho thấy các mẹ biết nhiều quá, em mừng ơi là mừng. Cảm ơn mẹ nó quan tâm em