Nước hoa

Mua nước hoa của beautyncsent từ Singapore

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 716 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 112 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các chị cho em hỏi đã có ai từng mua nước hoa từ website beautyncsent.com.sg chưa ạ? Nếu rồi thì cho em hỏi chất lượng sao ạ? Vì e tính mua trên này muh thấy sợ sợ vì có nhìu loại nước hoa sing loại 1 gì gì đó nên e sợ hàng fake lắm.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ngocbutterfly; 03/03/2012 vào lúc 11:42 PM.
    Có một chú dế mèn lang thang. Đi tìm một vì sao không tên đã vô tình đánh mất. Đi tìm một điều không có thật giữa ngàn vạn điều vô nghĩa ở trên đời. Dế mèn ơi... lang thang ơi... Đêm nay... dế mèn... lang thang... vẫn lang thang...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hỏi chỗ mua nước hoa tin cậy ở Singapore

Sắp tới mình nhờ ông xã đi Sing khuân hộ vài chai nước hoa, mong các bạn làm ơn chỉ giúp mình mua ở đâu thì không bị dính hàng fake, vì mình biết trình độ làm hàng fake ở Sing rất "siêu cao thủ". Cảm ơn các bạn rất nhiều!!!:Rose::Rose::Rose:

• Bé bị ho và sốt

Con nhà em bị hò ngày nay, hôm nay em thấy cháu có dấu hiệu gây sốt. Nhìn bé ho mà xót ruột ghê,...

• Sưu tập nước hoa mini

Haiz, gần đây em bi nhễm thói hư tật xấu này của các mẹ bên Pháp, do tí tớn tham gia forum...

• Mua nước hoa của Linh Perfumes?

Em định đến cửa hàng của Linh Perfumes mua nước hoa, nhưng có người bảo em là ở đó bày hàng fake lẫn với hàng thật. Em hoang mang quá. Anh chị nào mua ở đó rồi cho em xin ý kiến với !!!

• Em muốn nhờ các chị tư vấn mua nước hoa mùi ngọt ngào như kẹo ấy ạ

Em 23 tuổi nhưng mà gà mờ chưa dùng nước hoa bao giờ :Embarrassment: Giờ em muốn mua loại nước hoa...

• 112 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

em lộn, beautynscent.com.sg mới đúng.ko ai trả lời dùm e sao?
    Có một chú dế mèn lang thang. Đi tìm một vì sao không tên đã vô tình đánh mất. Đi tìm một điều không có thật giữa ngàn vạn điều vô nghĩa ở trên đời. Dế mèn ơi... lang thang ơi... Đêm nay... dế mèn... lang thang... vẫn lang thang...