Nước hoa

Body lotion của victoria secret

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 60.1K Lượt đọc
  • 185 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 748 Bài viết

• 1,852 Được cảm ơn

Em muốn mua body lotion mùi enless love của victoria secret. Các mẹ chỉ giúp em chỗ mua với. tks cả nhà
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Sưu tập nước hoa mini

Haiz, gần đây em bi nhễm thói hư tật xấu này của các mẹ bên Pháp, do tí tớn tham gia forum...

• xin tư vấn và tìm mua body mist của Victoria secret ở hà nội.Mong các chị giúp đỡ ^^

Em đang máu me mua loại body mist của VS quá mà o bít chỗ ở hà nội.toàn thấy ở Tp hcm:(( ai bít chỉ hộ em với ạ em rất cảm ơn :LoveStruc: CHỗ nào mà có sẵn và cho ngửi thử mùi thì tốt quá vì em chưa dùng bao h chỉ mới dc ngửi thử mùi endless love thôi :LoveStruc: có mùi nào thơm thơm nữa mà...

• Cách làm nước hoa hồng tại nhà

Cách làm nước hoa hồng (toner) tại nhà B1: chuẩn bị hoa -10-20 bông hoa hồng -Gỡ cánh hoa, ngâm...

• Áo Khoác Dạ Của Victoria Secret hay Banana Republic ?

Chào các mẹ thông thái . Mình ở Sài Gòn nên không rành lắm về áo khoác . Mình muốn mua 1 áo khoác dạ nhưng đang phân vân giữa Banana Republic và Victoria Secret , không biết form / chất liệu của hãng nào đẹp hơn nhỉ ? Nhờ các mẹ cho mình vài comment nhé . Mình cám ơn nhiều .

• Bệnh mất ngủ- Hiểu sao cho đúng?

Bệnh lý giấc ngủ có thể đơn giản chỉ là một đêm ngủ không ngon, nhưng cũng có thể cải trang thành...

• 288 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

hihi mình mang về 1 mớ body lotion cho cô em gái... mà she ko thích..... chán ghê
    Mẹ thương Cún nhất!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,182 Bài viết

• 681 Được cảm ơn

Butter Endless love thì mình biết chỗ. Lotion hiện tại mình ko biết.
    • 71 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình thì chỉ biết mấy loại sau của V.S như Pretty in Pink,Secret Crush,Passionate kisses Enchanted Applevà Pomegranate Pleasure
    (Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây. )
    • 748 Bài viết

• 1,852 Được cảm ơn

em chưa dùng lotion của victoria secret bao giờ. Thấy quảng cáo là mùi enless love sexy lắm nên muốn thử ạ:Silly:. Mẹ nó có kinh nghiệm dùng rồi chỉ cho em với nhé.
    • 161 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Body lotion của VS có những loại nào các Mẹ nhỉ ? Mình nghe nói nên dùng body lotion và nước hoa cùng loại thì mới "hiệu quả" , mà mình vừa được tặng một chai Very sexy for her. Mình nên dùng loại hương nào của body lotion cho hợp với chai này hả các Mẹ ?Ah, nhân tiện, có Mẹ nào biết ở đâu bán luôn ko thì bảo mình với, mình ở HN. Tks các Mẹ nhìu nhìu nha :Rose::Rose::Rose:
    • 88 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

có phải chai đó màu tím đúng ko chị, nếu chị ở sg thì ra chỗ chợ bạn cờ,chạy đường đó thấ có cái ngã tư trước có cái chùa tam thi quẹo zo chạy đến ngã tư thì quẹo trái chạy khoảng 1lúc thì nhìn bên tay phải có 1 tiệm để bán mỹ phẫm chuyên nghiệp,hồi bũa e thấy có bán giá tầm dưới 200k thì phải mà nghe a đó bảo đảm hàng xách tay chả bít đúng ko
    • 161 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi becung2628 Xem bài viết
    có phải chai đó màu tím đúng ko chị, nếu chị ở sg thì ra chỗ chợ bạn cờ,chạy đường đó thấ có cái ngã tư trước có cái chùa tam thi quẹo zo chạy đến ngã tư thì quẹo trái chạy khoảng 1lúc thì nhìn bên tay phải có 1 tiệm để bán mỹ phẫm chuyên nghiệp,hồi bũa e thấy có bán giá tầm dưới 200k thì phải mà nghe a đó bảo đảm hàng xách tay chả bít đúng ko
    Mình ở Hà Nội mẹ nó ơi :Crying: Có mẹ nào bít body lotion của VS bán ở đâu(HN) ko? Bảo mình với ...
    Chỉnh sửa lần cuối bởi atic; 05/03/2009 vào lúc 06:38 PM.
    • 132 Bài viết

• 225 Được cảm ơn

Ở HN thì chị qua đi chị, có 1 em bán VS, topic catshop thì phải, lúc nào em tìm link cho, đồ chất lượng đảm bảo đó. Nhưng em khuyên thật là lotion với body butter của VS thì chỉ dùng cho có mùi thơm thôi chứ chả dưỡng mấy đâu, trời bt thì dùng cũng đc, cũng mịn da chứ trời mà hơi khô chút là dùng thấy chả xi nhê gì cả. Nhưng mà bám mùi thì rất lâu luôn. Cái endless love em chưa dùng qua lotion nên ko biết, nhưng mà nước hoa thì em thấy nó ngọt ngọt kiểu trẻ trung dịu dàng, chứ ko có sexy đâu. Chị thử dùng mùi Romantic wish xem, em thấy khá hay, hay Amber romance cũng ổn. Em dùng qua cả My desire với Pure seduction nữa thì thấy hơi hắc quá. Nhưng mà mua VS em thấy lúc chọn mùi nên chọn cái nào nhẹ nhẹ một tý, vì nó giữ mùi rất lâu nên nếu lúc mình mới ngửi qua mà thấy mùi nổi thì dùng lâu đau đầu đó. Bản thân em là ng thích mùi ngọt mà dùng My desire một hồi còn nhức đầu.
    • 2,848 Bài viết

• 1,681 Được cảm ơn

VS mình chỉ dùng mùi ROMANTIC WISH chứ các mùi khác nó hơi nồng nhất là cái màu xanh dương thì phải.Bạn muốn mua của CATSHOP thì add nick em ý này:sunrise_dtruong
    • 161 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Chai nước hoa mình được tặng giống thía này :
    Mình google ra loại body lotion thế này

Mình cũng lục ra cái topic bên mua rẻ của cat_shop rồi, ko biết rổ giá thế nào. Có mẹ nào đã dùng cái body lotion loại nè chưa, ko biết mùi nó có nhức lắm ko nhỉ? Mình thì cũng sợ mùi nồng nhưng lại thích loại thơm lâu lâu. Mùi Romantic wish có vẻ được hả các Mẹ?
    • 2,848 Bài viết

• 1,681 Được cảm ơn

Romantic wish thấy khá ok,còn VERY SEXY này mình ko thích mùi của nó.HỒi nó mới ra mình có 1 chai to nhưng xịt thấy nồng và khó chịu nên vác đem cho mất tiêu.Hehe.
    • 2,790 Bài viết

• 6,010 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Chấm Bi Xem bài viết
    Em muốn mua body lotion mùi enless love của victoria secret. Các mẹ chỉ giúp em chỗ mua với. tks cả nhà
    có đây nè mẹ nó:

mùi endless love này mình dùng rồi, thơm lắm.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mod_KNH10; 08/11/2009 vào lúc 12:42 AM. Lý do: Xóa link dẫn quảng cáo
    • 2,790 Bài viết

• 6,010 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BABY CHÀ BÔNG Xem bài viết
    VS mình chỉ dùng mùi ROMANTIC WISH chứ các mùi khác nó hơi nồng nhất là cái màu xanh dương thì phải.Bạn muốn mua của CATSHOP thì add nick em ý này:sunrise_dtruong
    chắc la tuỳ cảm nhận của từng người, mình thấy cái màu xanh là mùi nhẹ và hay nhất đấy.
    • 1,002 Bài viết

• 1,718 Được cảm ơn

Có mẹ nào dùng qua mùi Secret Crush rùi cho em xin một vài nhận xét với ạ!

............................Mỗi ngày đều là ngày hạnh phúc:Rose:
    .................................................. ...............yêu cả hai cục cưng
    :Kiss::LoveStruc::Kiss:
    .................................................. .Y!M: snowflower_mtn .......0977.7575.96

• 437 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

nếu chị ở sài gòn thì mua ở chợ AN ĐÔNG là rẻ nhất nha, có khá nhìu loại mà ở đó chuộng nhất mùi AMBER ROMANCE e không thix mùi này chút nào, xài hơi nồg mà mẹ e thì thix lém...AN ĐÔNG bán cỡ 150k còn BÀN CỜ bán 165k, ở AN ĐÔNG cũng có bán sữa tắm lotion VERY SEXY đó mà tại khôg thix mùi này nên e kô hỏi, chỉ có DREAM ANGEL hình như 250-380k chai to hay sao đó
    • 256 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

KO biết bên ANh mua cái nè có tiện ko các mẹ nhỉ? Em thấy ở Mỹ là nh còn Anh thì chưa thấy ai nhắc tới. Em có bạn đang chuẩn bị từ ANh về, nhờ mua TBS rồi, định nhờ thêm loti on cua rVS nữa nhg ko biết bên đó có ko?
    • 161 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Lotion của VS chỉ được cái thơm thôi các mẹ ạ, còn thì chả dưỡng da mấy :Sad:
    • 1,002 Bài viết

• 1,718 Được cảm ơn

He he em thì chủ yếu cần cái thơm lâu của nó, thay nước hoa :d còn dưỡng da đặt vị trí hai. Chắc hơi bị hâm hì hì

............................Mỗi ngày đều là ngày hạnh phúc:Rose:
    .................................................. ...............yêu cả hai cục cưng
    :Kiss::LoveStruc::Kiss:
    .................................................. .Y!M: snowflower_mtn .......0977.7575.96

• 1,604 Bài viết

• 1,793 Được cảm ơn

cái này chắc cũng tuỳ ng, chứ e thấy lotion của VS thấm nhanh, ko nhờn rít mà da dẻ lại mềm hẳn, em xài của mấy hãng rùi mà ưng ý VS nhất đấy