• 0 Lượt chia sẻ
  • 21.3K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 48 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

sắp đến sinh nhật anh xã, em muốn mua tặng 1 cái ví da mà ko biết mua ở đâu.
    có mẹ nào ở hà nội mách em với, vì em xem mục lục chỉ thấy các địa chỉ mua ví nam ở sgon thôi ạ
    em cảm ơn a.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 91 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Vào Vincom mua cho ax quả Monblanc cho nó máu:
    • 2,666 Bài viết

• 954 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 0903511111 Xem bài viết
    Đắt quá, hổng có tiền, có chỗ nào rẻ hơn ko?
    • 170 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tớ thấy cửa hàng Giới thiệu da giày ở Núi Trúc cũng có bán cả thắt lưng và ví da đấy. Ở đó được cái hàng tin tưởng nhưng mẫu mã thì kô đẹp lắm. Giá cả khoảng 100k- 200k thôi. Bạn thử xem sao.
    • 28 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 0903511111 Xem bài viết
    Monblanc giá khoảng bi nhiêu vậy mẹ nó
    • 91 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi braggart Xem bài viết
    Monblanc giá khoảng bi nhiêu vậy mẹ nó
    Cái trong hình Vincom bán tầm $150, còn ít xiền thì mua Bohem, dòng dưới Monblanc 1 cấp và trên Starwalker 1 cấp.

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ kk
    Đắt quá, hổng có tiền, có chỗ nào rẻ hơn ko?
    Chổ nào cũng vậy à, thử vào Ruby plaza xem sao, còn không đợi đến đêm đi chợ Đông Xuân mua quả hàng Tàu cho nó rẻ.
    • 5,164 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

Bohem và Starwalker mua ở đâu hả chi, em quan tâm nhưng ko thích vào Vincom đâu

• 47 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

parson đang giảm giá 50%, có ví chỉ khoảng 500-600nđ thui. Ví đẹp thì tiền triệu
    • 56 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ở Lê Trọng Tấn cũng có một hàng ví đấy.Tính từ cây xăng thì chỉ có mấy trăm mét thôi, nó ở bên tay phải, cửa hàng bé tí nhưng ví nam nữ có cả, vừa bán cả thắt lưng và một ít túi nữa. Ở đó không mặc cả, còn có bị chém hay không thì tớ không biết. :Smiling:. Ví tầm 200k cx có, đắt khoảng 400 - 500k cũng có. Tặng anh xã mua hàng ở đó cũng được. :Laughing:
    • 258 Bài viết

• 817 Được cảm ơn

Mình thì hay mua ở Cửa hàng Đồ da, 23 Hai Bà Trưng (đoạn Tràng Tiền Plaza nhìn sang). Nó có một chuỗi cửa hàng, ở Điện Biên Phủ cũng có. Đồ ở đây là da thật, xách tay về, từ 400-500k trở lên. Mình mua cho anh xã dùng vài năm vẫn ổn.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi starrynight; 15/09/2008 vào lúc 02:24 PM.
    • 16 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ban vao P&T ở Hàng Bài ma mua, rẻ dẹp mà bền!
    • 155 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi starrynight Xem bài viết
    Mình thì hay mua ở Cửa hàng Đồ da, 23 Hai Bà Trưng (đoạn Tràng Tiền Plaza nhìn sang). Nó có một chuỗi cửa hàng, ở Điện Biên Phủ cũng có. Đồ ở đây là da thật, xách tay về, từ 400-500k trở lên. Mình mua cho anh xã dùng vài năm vẫn ổn.
    cho mình hỏi là bao nhiêu Điện Biên Phủ với. Mình đang muốn mua cho ax quả ví nào đựng được cả bằng lái xe hơi, chả là xã mới lấy bằng, cái bằng thì to mà cái ví cũ thì bé
    • 934 Bài viết

• 358 Được cảm ơn

Ví da ở Điện Biên Phủ khá ổn, hàng da thật, chủ yếu là Scopion, dùng muôn đời ko hỏng, giá thì như bạn Starrynight nói. Mình hay mua túi xách ở đấy, dùng chán thì thôi chứ ko hỏng bao giờ. Đồ mua ở đấy được bảo hành và đánh xi miễn phí (hết đời lun), có điều mẫu mã hơi đơn điệu. địa chỉ chính xác thì ko nhớ nhưng nếu đi từ ngã 4 cửa Nam lại thì qua đường tàu hoả, bên tay trái, gần mấy hàng cafe.
    Hoặc bạn có thể ra đường Thợ Nhuộm (hay Bông Nhuộm ấy nhỉ?)đối diện Hà Nội tower cũng có 1 cửa hàng đồ da. Chất lượng da ở đây khá ổn, kiểu dáng rất ok nhg giá đắt hơn chuỗi cửa hàng đồ da Điện Biên Phủ 1 chút. HÌnh như ở đây mới có ví to đựng dc bằng lái xe hơi.
    Chúc các bạn mua dc đồ ưng ý cho ax!
    Đáy đĩa mùa đi nhịp hải hà
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 245 Bài viết

• 202 Được cảm ơn

Uh tớ cũng mua cho ax tớ ví ở Cửa hàng đồ da Điện Biên Phủ đấy. Vô tình thôi nhưng mà mua xong thấy ưng ý luôn. Bây giờ dùng gần 1 năm rồi thấy vẫn như mới :Smiling:
    • 155 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

các mẹ ơi, trưa em vừa lượn qua chỗ Điện BP, mà sao em chỉ nhìn thấy các cửa hàng fashion thôi. Em phi tiếp lên Bông Thợ Nhuộm thì cũng chỉ thấy các biển hiệu fashion. Thế thì mình cứ a lê hấp vào các cửa hàng này mà hỏi mua ví da ạ? hi hi hay các mẹ chỉ chính xác cho em xem là mua ở hiệu nào đi. Em cảm ơn ạ
    • 934 Bài viết

• 358 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chitchit08 Xem bài viết
    các mẹ ơi, trưa em vừa lượn qua chỗ Điện BP, mà sao em chỉ nhìn thấy các cửa hàng fashion thôi. Em phi tiếp lên Bông Thợ Nhuộm thì cũng chỉ thấy các biển hiệu fashion. Thế thì mình cứ a lê hấp vào các cửa hàng này mà hỏi mua ví da ạ? hi hi hay các mẹ chỉ chính xác cho em xem là mua ở hiệu nào đi. Em cảm ơn ạ
    ĐBP mà mẹ nó toàn thấy cửa hàng fashion thôi thì chắc chắn là đi từ ĐBP lên Cửa nam rùi chứ ko phải là đi ngược lại. chờ nhé, tối nay đi qua ĐBP và Bông nhuộm tớ sẽ ngó địa chỉ chính xác, mai sẽ báo lại, mẹ nó trả phí xăng và hao mòn sắc đẹp cho tớ nhé, he he he ...
    Chỉnh sửa lần cuối bởi XAKURA; 10/02/2009 vào lúc 04:09 PM.
    • 934 Bài viết

• 358 Được cảm ơn

@chitchit08: Địa chỉ đây nhé:
    - 56 Thợ Nhuộm.
    - 20 Điện Biên Phủ
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 477 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Hoặc bạn lên siêu thị Thái Hà, tớ thấy có nhiều kiểu đẹp.
    • 81 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuonglinh82hn Xem bài viết
    sắp đến sinh nhật anh xã, em muốn mua tặng 1 cái ví da mà ko biết mua ở đâu.
    có mẹ nào ở hà nội mách em với, vì em xem mục lục chỉ thấy các địa chỉ mua ví nam ở sgon thôi ạ
    em cảm ơn a.
    Bạn có thể đến CH Giới thiệu sản phẩm của Viện nghiên cứu da giầy địa chỉ 20 Núi Trúc mua ví tặng ông xã. Ở đó có nhiều ví da và giầy đẹp với giá cả rất phải chăng đó. Ví nam từ 150k-300k, hình thức đẹp mà là da thật đó bạn. Tôi vừa mua 1 ví với 1 đôi giầy ở đó hôm qua.:Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 155 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi XAKURA Xem bài viết
    @chitchit08: Địa chỉ đây nhé:
    - 56 Thợ Nhuộm.
    - 20 Điện Biên Phủ
    Cảm ơn mẹ XAKURA. Khoản phí hao mòn xăng và hao mòn sắc đẹp mẹ nó cứ cộng dồn vào nhé rồi cuối năm em trả một thể he he:Angel:
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2