THỜI TRANG

Váy liền cho tuổi Trung niên - Mua ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 7.93K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 1,022 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Các mẹ ơi tư vấn giúp em ca này với, mẹ em đang muốn mua váy liền thân mà không biết dẫn cụ đi mua ở đâu cả, mẹ em ngoài 50 tuổi thì mặc kiểu gì phù hợp và mua ở đâu đc các mẹ nhỉ? giá cả thế nào nữa tư vấn giúp em với. Bi giờ bụng to không lượn nhiều đc và cũng cần hơi gấp vì vài tháng nữa nằm ổ thì chả có ai đưa cụ đi, trong khi cụ có vẻ rất tín nhiệm con mắt thẩm mỹ của em hix hix.

Cảm ơn các mẹ nhiều!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• IVF Bệnh viện Hồng Ngọc – Thái Lan: Hạnh phúc trao tay

Tiếp nối thành công chương trình điều trị vô sinh, hiếm muộn Việt Nam – Thái Lan, BV Hồng Ngọc đã...

• thời trang danh cho lứa tuổi trung niên

có ai biết ở sài gòn chỗ nào bán đồ dành cho các bố u 35, 40 ma đẹp lại sport tý ko nhỉ. Hôm rồi mình có qua chỗ Thời trang trung niên 141 huỳnh văn bánh mua được mấy bộ đồ đẹp quá trời luôn nên về nhà mặc ổng tỵ nạnh nên hôm nay muốn bù đắp lại cho ổng chút hihihi. à, mà chia sẻ với các mẹ nha,...

• Địa chỉ mua đầm đi tiệc cho tuổi trung niên ở xì gòn

các chị, các mẹ cho em hỏi ở SG chỗ nào bán đầm trung niên đẹp ạ? Mẹ em U45 mà mỗi khi đi tiệc tìm đầm hợp ý để mặc khó lắm ạ, em đã tìm nhiều nơi nhưng đa số toàn là cho kiểu cho thanh niên. Xin mọi người chỉ giúp em. Tặng hoa mọi ngừoi trước :Rose::Rose::Rose:

• Radiant Orchid – sắc màu của năm 2014

Nếu như năm 2013 màu xanh ngọc lục bảo đại diện cho sự phát triển tươi mới và thịnh vượng , thì năm...

• Chọn quần jeans hợp với dáng người

(Webtretho) Với đa số phụ nữ, loại trang phục đời thường thoải mái nhất nhưng vẫn không thiếu yếu...

• 32 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

uupppppp
    mềnh cũng đang cần mua váy cho mẹ, mẹ mình gần 50 tuổi rồi nhưng không biết mua ở đâu
    mẹ nào biết thì giúp đỡ nhé
    SỐNG TRÊN ĐỜI CẦN CÓ MỘT LÒNG, SỐNG LÀM SAO ĐỀ LUÔN CẢM THẤY THOẢI MÁI
    YÊU TRẺ THƠ, ĐÃ ĐỦ LỚN ĐỂ MONG BÉ LẠI
    • 35 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thực ra ngoài 50 em chẳng biết có hãng nào, thấy mấy shop cho người trung tuổi cũng bán nhưng là đồ Tàu các mẹ ạ.
    • 222 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

(Sorry các bác vì em tự quảng cáo cho mình ở đây nhé!)
    (Mod thấy cũng nhẹ tay xử phạt đừng ban nick em, vì em chưa vi phạm lỗi này lần nào - chỉ là thấy các mẹ thắc mắc nên đóng góp ý kiến để tham khảo thôi)
    Các bác tham khảo các mẫu trong link chữ ký của em nhé!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi socthoitrang; 17/04/2013 vào lúc 04:25 PM.