• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.11K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 665 Bài viết

• 175 Được cảm ơn

Các mẹ ơi,

Em được tặng 1 lắc chân màu trắng thấy trên dây có đề dòng chữ: 18K GP Italy.
    Các anh chị nào biết giá trị của cái lắc chân này thế nào và nhãn hiệu ra sao không ạ, tư vấn dùm em với. Có phải là vàng trắng không, và có mắc không ạ?
    Vì em được tặng nên cảm thấy áy náy nếu quá mắc thì chắc phải đi trả lại thui, huhu. Về nhà mở ra mới biết :Crying:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 92 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

C nghĩ cái này là vàng 18k xi vàng trắng đó e ui, kg fải hàng của Ý đâu. Giá cũng kg mắc lắm! Ng ta tặng thì mình cứ nhận, mình đâu xin ai, e lo gì?
    • JH
    • 6 năm
    • 2,070 Bài viết

• 2,924 Được cảm ơn

Vàng trắng 18k có đặc điểm là sáng bóng rất lâu, và không bị xỉn như loại 14k hay 10k. Không đắt lắm.:Smiling:
    • 2,628 Bài viết

• 593 Được cảm ơn

Cho dù là hàng của Ý thật thì cũng ko mắc lắm đâu, bạn yên tâm nhận nhé, nếu thấy áy náy thì mua 1 cái gì đó tặng lại người ta, cho có qua có lại là huề.

Chỉ nguyện suốt đời bên anh!
    • 45 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

chị ơi, bây giờ vàng bán theo món, tùy món như thế nào. Chị xem sợi dây có mảnh hay dày, kiểu thế nào thì có giá khác nhau. Như em mua ở PNJ vàng trắng italy, có sợi có 2-3tr, cũng có sợi đến 10tr, nên nếu chỉ tả là lắc chân thì ko biết được đâu chị à
    • 665 Bài viết

• 175 Được cảm ơn

Cảm ơn mọi người nhé, kiểu này chắc phải mua các gì tặng lại rùi, áy náy quá đi thôi