Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
THỜI TRANG

Túi xách xuất khẩu bán ở đâu (SG)?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.66K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 1,948 Bài viết

• 2,153 Được cảm ơn

Mình thấy các mẹ mách nhau chỗ bán quần áo xuất khẩu nhiều mà tìm hoài ko ra topic về túi xách xuất khẩu.
    Nay mình xin mở topic này để hỏi thăm chỗ bán túi xách như hiệu Coach, MK,..là hàng may ở VN để xuất khẩu, nhưng trôi dạt ra các shop ở Saigon. Lý do mình thắc mắc vụ này là vì hôm rồi mình thấy cái túi Coach xịn có in dòng chữ “handdrafted in Vietnam” nên mình nghĩ nó có thể có hàng lỗi trôi dạt ra thị trường giống như quần áo hiệu xuất khẩu vậy.
    Cái giỏ Coach mà mình xem đó hôm tháng 3/2011 nó là hàng mới, bán khoảng 300$, nay còn 250$ mà nếu mua ở VN cỡ vài chục đồng thì quá tuyệt ạ. Mẹ nào biết chỉ giùm chỗ bán uy tín nhé.
    Mình cảm ơn nhiều.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,948 Bài viết

• 2,153 Được cảm ơn

• 1,079 Bài viết

• 742 Được cảm ơn

Em thấy hình như khu Hồ Xuân Hương có, nhưng cũng có vẻ trộn đồ cũng nhiều, mà nói thách thì ko biết đường trả luôn. Nói chung là lót dép đợi chỉ giáo của các chị

• 856 Bài viết

• 2,665 Được cảm ơn

• 161 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Ui cho em hóng vụ này với. Em đang muốn kinh doanh online

• 360 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Mình cũng lót dép hóng. Rất thích túi xách.giầy dép, quần áo hàng VN xk thì nhìu mà sao túi xách ko thấy đâu

• 161 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Ko có ai biết ạ

• 200 Bài viết

• 418 Được cảm ơn

Mình cũng đang đi tìm topic mua túi XK để hóng đây. Đang muốn mua túi crossbody mà chưa biết mua ở đâu tin tưởng. Bạn của 1 em làm cùng mình có bán túi Coach đấy, theo mình biết thì là túi xịn từ nhà máy, nhưng ít, giá thì cũng k rẻ đến vài chục đồng như bạn expect đâu. Mình contact thì em ý bảo nếu muốn mua mẫu khác thì đưa em code để xem có lấy được ra ngoài cho mình k, nhưng là lười quá chưa đi xem nữa.

Có bạn nào biết shop nào bán túi zara xk xịn k, chỉ mình nhé. Thích mấy cái crossbody trên web thế.

• 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Không rẻ cỡ vào chục đồng thì khoảng 50% không chị? rooling:

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Ỉn 2007 Xem bài viết
    Mình cũng đang đi tìm topic mua túi XK để hóng đây. Đang muốn mua túi crossbody mà chưa biết mua ở đâu tin tưởng. Bạn của 1 em làm cùng mình có bán túi Coach đấy, theo mình biết thì là túi xịn từ nhà máy, nhưng ít, giá thì cũng k rẻ đến vài chục đồng như bạn expect đâu. Mình contact thì em ý bảo nếu muốn mua mẫu khác thì đưa em code để xem có lấy được ra ngoài cho mình k, nhưng là lười quá chưa đi xem nữa.

Có bạn nào biết shop nào bán túi zara xk xịn k, chỉ mình nhé. Thích mấy cái crossbody trên web thế.

• 298 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Có vẻ VN mình không được chuộng đặt nhà máy hoặc gia công cho các công ty sản xuất túi so với giày dép hay quần áo nhỉ? Cửa hàng giày, quần áo VNXK thì nhiều mà tuyệt chưa thấy có cửa hàng nào bán túi xách hàng VNXK cả.

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2