THỜI TRANG

Túi xách xuất khẩu bán ở đâu (SG)?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.97K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 1,986 Bài viết

• 2,225 Được cảm ơn

Mình thấy các mẹ mách nhau chỗ bán quần áo xuất khẩu nhiều mà tìm hoài ko ra topic về túi xách xuất khẩu.
    Nay mình xin mở topic này để hỏi thăm chỗ bán túi xách như hiệu Coach, MK,..là hàng may ở VN để xuất khẩu, nhưng trôi dạt ra các shop ở Saigon. Lý do mình thắc mắc vụ này là vì hôm rồi mình thấy cái túi Coach xịn có in dòng chữ “handdrafted in Vietnam” nên mình nghĩ nó có thể có hàng lỗi trôi dạt ra thị trường giống như quần áo hiệu xuất khẩu vậy.
    Cái giỏ Coach mà mình xem đó hôm tháng 3/2011 nó là hàng mới, bán khoảng 300$, nay còn 250$ mà nếu mua ở VN cỡ vài chục đồng thì quá tuyệt ạ. Mẹ nào biết chỉ giùm chỗ bán uy tín nhé.
    Mình cảm ơn nhiều.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,986 Bài viết

• 2,225 Được cảm ơn

• 1,159 Bài viết

• 975 Được cảm ơn

Em thấy hình như khu Hồ Xuân Hương có, nhưng cũng có vẻ trộn đồ cũng nhiều, mà nói thách thì ko biết đường trả luôn. Nói chung là lót dép đợi chỉ giáo của các chị
    • 856 Bài viết

• 2,669 Được cảm ơn

• 161 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Ui cho em hóng vụ này với. Em đang muốn kinh doanh online
    • 360 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

Mình cũng lót dép hóng. Rất thích túi xách.giầy dép, quần áo hàng VN xk thì nhìu mà sao túi xách ko thấy đâu
    • 161 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Ko có ai biết ạ
    • 200 Bài viết

• 418 Được cảm ơn

Mình cũng đang đi tìm topic mua túi XK để hóng đây. Đang muốn mua túi crossbody mà chưa biết mua ở đâu tin tưởng. Bạn của 1 em làm cùng mình có bán túi Coach đấy, theo mình biết thì là túi xịn từ nhà máy, nhưng ít, giá thì cũng k rẻ đến vài chục đồng như bạn expect đâu. Mình contact thì em ý bảo nếu muốn mua mẫu khác thì đưa em code để xem có lấy được ra ngoài cho mình k, nhưng là lười quá chưa đi xem nữa.

Có bạn nào biết shop nào bán túi zara xk xịn k, chỉ mình nhé. Thích mấy cái crossbody trên web thế.
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Không rẻ cỡ vào chục đồng thì khoảng 50% không chị? rooling:

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Ỉn 2007 Xem bài viết
    Mình cũng đang đi tìm topic mua túi XK để hóng đây. Đang muốn mua túi crossbody mà chưa biết mua ở đâu tin tưởng. Bạn của 1 em làm cùng mình có bán túi Coach đấy, theo mình biết thì là túi xịn từ nhà máy, nhưng ít, giá thì cũng k rẻ đến vài chục đồng như bạn expect đâu. Mình contact thì em ý bảo nếu muốn mua mẫu khác thì đưa em code để xem có lấy được ra ngoài cho mình k, nhưng là lười quá chưa đi xem nữa.

Có bạn nào biết shop nào bán túi zara xk xịn k, chỉ mình nhé. Thích mấy cái crossbody trên web thế.
    • 298 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Có vẻ VN mình không được chuộng đặt nhà máy hoặc gia công cho các công ty sản xuất túi so với giày dép hay quần áo nhỉ? Cửa hàng giày, quần áo VNXK thì nhiều mà tuyệt chưa thấy có cửa hàng nào bán túi xách hàng VNXK cả.
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Rennes Xem bài viết
    Ui cho em hóng vụ này với. Em đang muốn kinh doanh online
    Em nghĩ chị nên kinh doanh online đi, bên web về túi xách đang bán online tốt lắm.
    • 161 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Tớ đã tìm được nguồn hàng, và đang kinh doanh online rùi nè
    • 203 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

em cũng mún tìm túi xách này,,,cả giày dép nữa...để bán cho người quen thui....Bây h đang chuẩn bị thi tuyển nên chưa...Khi nào xong e sẽ mày mò thế nào...Em ở tận miền Trung cơ...Chị Rennes cho e chút kinh nghiệm nha chị
    Chỉnh sửa lần cuối bởi PePic; 20/09/2011 vào lúc 07:38 PM.
    1m60 - 56 kg --------> 1m60 - 50 kg
    • 161 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PePic Xem bài viết
    em cũng mún tìm túi xách này,,,cả giày dép nữa...để bán cho người quen thui....Bây h đang chuẩn bị thi tuyển nên chưa...Khi nào xong e sẽ mày mò thế nào...Em ở tận miền Trung cơ...Chị Rennes cho e chút kinh nghiệm nha chị
    Hi hi kinh nghiệm hả? Phải chịu khó đi coi nhiều nơi, hỏi nhiều người em à. Có gì thì em cứ PM chị nhé, ko có Mod lại biểu chị quảng cáo, khóa nick mất
    • 203 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Hi hi kinh nghiệm hả? Phải chịu khó đi coi nhiều nơi, hỏi nhiều người em à. Có gì thì em cứ PM chị nhé, ko có Mod lại biểu chị quảng cáo, khóa nick mất
    Zạ....em cảm ơn chị nha....Em ở Quảng Ngãi...Chị ở đâu vậy ạ
    1m60 - 56 kg --------> 1m60 - 50 kg
    • 161 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PePic Xem bài viết
    Zạ....em cảm ơn chị nha....Em ở Quảng Ngãi...Chị ở đâu vậy ạ
    Chị ở Sài Gòn, có vẻ dễ tìm đồ hơn em nhỉ?
    • 83 Bài viết

• 162 Được cảm ơn

mình biết 1 bạn bán túi xách xk ở bên lam cha me kiểu dáng đẹp da dạng mà chất lượng cũng ok
    Nick làm cha mẹ của bạn ấy hình như là shoptuixk
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hyoleenguyen; 15/11/2011 vào lúc 09:19 PM.
    • 65 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Tớ đã tìm được nguồn hàng, và đang kinh doanh online rùi nè
    bạn bán online ở đâu, pm cho mình nhé, mình muốn mua túi Coach nhưng mỗi năm chồng đi US có 1 lần nên ko đủ với mình ah, tks bạn
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Britty Xem bài viết
    Mình cũng lót dép hóng. Rất thích túi xách.giầy dép, quần áo hàng VN xk thì nhìu mà sao túi xách ko thấy đâu
    Bên shop mình có bán túi xách xuât khẩu.Ban vao xem ủng hộ shop nhé.Tks Ban!
    http://www.facebook.com/DemyShopVnxk.F21.Zara
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

minh mua tui xach chi ban vnxk ben hong cho tan dinh micheal kor, coach tu 2.8 tr 3.5tr khong co hang thuong xuyen dau
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2