Tư vấn ăn mặc cho người thấp bé nhẹ cân

• 2.85K Lượt chia sẻ
  • 350K Lượt đọc
  • 885 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

G
    comment by WTT mobile view
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chi cho em hỏi.e có chiều cao la 1m33 cân nặng là 42kg.em lên mặc như nào để đi dự tiệc a.em có lên mặc chân váy không a.em không tự tin về mình cho lắm.chi giúp em mới được không a.?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

M.n tư vấn e vs ạ.E năm nay 19 tuổi,là sv sư phạm.E rất tự ti về chiều cao và vóc dáng của mk.E chỉ cao 1.47 nặng 38 kg thôi.E thích những đôi giày bánh mỳ hay giày độn đế vì trông rất năng động trẻ trung.M.n tư vấn cho e cách chọn đồ phù hợp với lứa tuổi được k ạ.
    IMG_20160714_121446
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

M.n tư vấn e vs ạ.E năm nay 19 tuổi,là sv sư phạm.E rất tự ti về chiều cao và vóc dáng của mk.E chỉ cao 1.47 nặng 38 kg thôi.E thích những đôi giày bánh mỳ hay giày độn đế vì trông rất năng động trẻ trung.M.n tư vấn cho e cách chọn đồ phù hợp với lứa tuổi được k ạ.
    E thích những bộ đồ ntn nhìn rất dễ thương
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

M.n tư vấn e vs ạ.E năm nay 19 tuổi,là sv sư phạm.E rất tự ti về chiều cao và vóc dáng của mk.E chỉ cao 1.47 nặng 38 kg thôi.E thích những đôi giày bánh mỳ hay giày độn đế vì trông rất năng động trẻ trung.M.n tư vấn cho e cách chọn đồ,kiểu tóc phù hợp với lứa tuổi được k ạ.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tìm mãi mới ra chỗ này đây.kho nổi mình vừa lùn vừa gầy nữa.cao 1m50 năng 36kg ak.khong biêt mặc sao cho hợp.cac bạn tư vấn mình với.buon lắm đi đâu ai cũng bảo sao ốm vậy,da vậy mặc áo quần không hợp nữa....
');