Thời trang

Tư vấn ăn mặc cho người thấp bé nhẹ cân

Đến trả lời mới nhất
  • 100 Lượt chia sẻ
  • 283K Lượt đọc
  • 848 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E cũng xin gia nhập hội thấp bé nhẹ cân ak. E cao m48 nặng 39 kg số đo 77 67 79 giay di size 34 E đi mua đồ thấy vất vả vô cùng các chị cùng cảnh ngộ mà biết địa chỉ nào bán đồ cho chị e mình sài đc thì chỉ giúp e với

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Nguyetnguyen03
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 22 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

hay quá c ah em cũng thích phong cách trẻ trung. em mới đi làm thôi nhưng mặc đồ công sở vào e thấy già đi cả chục tuổi. lại thấp bé nhẹ cân nên rất khó chọn đồ
    • 22 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

đã lùn lại còn rất bé nữa. mặc gì cũng bị kêu gầy. hức hức. em cũng nhập hội ba mét bẻ đôi )
    • 177 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Tự dưng cảm thấy các mẹ như đang quay về thời chơi búp bê
    • 585 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

Mình cũng nhập hội nhé, cao 152 mà chỉ 38kg thôi, nói chung là cực gầy ạ.

Mình thấy các mẹ nói rất đúng, mà đã nhỏ ng thì nên mặc điệu đà 1 chút, nhấn nhá chút son thêm mascara thì càng tuyệt, giày ko nên thấp hơn 5cm, một vài điểm cơ bản ấy cũng đủ để mình đẹp trong mắt ng khác và cho bản thân sự tự tin rồi.

Sắp 8/3 rồi, hi vọng chị em mình ai cũng đẹp lên nhé
    Chia sẻ: Sách thuốc Thiên Ân trị gai cột sống, đau bao tử...

Nhím và Ken là món quà tuyệt vời nhất mà nhà Hani-Nahi (Hana.family) nhận được
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào có ý định dùng thuốc tăng chiều cao ko? E thấy có thuốc của Mỹ mà sợ chưa dám mua dùng thử. Ko b có cao đc KO mà để lại tácdụng phụ thì teo e
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cao 1,53, nặng có 39kg, nhỏ bé nên mặc gì cũng khó, haiz. Bạn #brightfuture85, mình 22t ko biết có thuốc tăng chiều cao được ko nhỉ?
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chiều cao của mình cũng hạn chế lắm nè, mình có 1 tip cho bạn là: nên mặc trang phục thiệt dài hoặc thiệt ngắn nha, vì như thế sẽ kéo dài dc chiều dài của chân hơn đó
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng lùn ẹc nè :3 nhưng mọi người thường khen mình mặc đồ dễ thương. Mình hay mặc quần hoặc váy ngắn thôi, như vậy chân sẽ dc show ra nhiều hơn nhìn đỡ lùn hơn đó bạn