THỜI TRANG

Trời này mặc len gi-lê với áo sơ mi thì đẹp các mẹ nhỉ???

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.04K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đang muốn mua áo len gi-lê để mặc với sơ mi, nhất là áo có họa tiết hình quả trám ý ạ, các mẹ có biết ở đâu bán ko mách cho em mới, hôm qua ra 50 Nguyễn Côgn Hoan mua được 1 em H&M rùi nhưng vẫn chưa hết cơn thèm hi hi !
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 67 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi discovery3012 Xem bài viết
    Em đang muốn mua áo len gi-lê để mặc với sơ mi, nhất là áo có họa tiết hình quả trám ý ạ, các mẹ có biết ở đâu bán ko mách cho em mới, hôm qua ra 50 Nguyễn Côgn Hoan mua được 1 em H&M rùi nhưng vẫn chưa hết cơn thèm hi hi !
    Còn mình thì thích may áo gilê mặc cùng sơmi lắm. Tiện thể có mẹ nào có mẫu thì post lên nhé!
    Rồi tất cả sẽ qua thôi, chẳng có gì đâu!:Smiling:
    ninhdx0105@yahoo.com
    • 476 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

Năm nay mình cũng thích mặc áo len gile với áo sơ mi lắm, mẹ nào biết mua ở đâu thì cho mình xin địa chỉ với. Thanks
    Rồi một lần kia khăn gói đi xa
    Tưởng rằng được quên thương nhớ nơi quê nhà
    Lòng thật bình yên mà sao buồn thế
    Giật mình nhìn tôi ngồi khóc bao giờ?
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ai biết mua gi lê len ở đâu chỉ giùm nhá, vẫn chưa mua được em nào ! :Crying:
    • 675 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi discovery3012 Xem bài viết
    Các mẹ ai biết mua gi lê len ở đâu chỉ giùm nhá, vẫn chưa mua được em nào ! :Crying:
    Bạn thử vào hàng Len Sài Gòn, ở Trang Tien Plaza ấy, trước tớ có mua ở đấy hai cái, mẹ 1 cái, con một cái, có nhiều áo đẹp lắm nhưng mà đắt kinh khủng, chả phù hợp với túi xiền của tớ gì cả.
    • 675 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Hoặc lượn ở Hàng Đào ấy, tớ thấy khối ra ấy chứ, chỉ tội ko có xiền, hay ra phố Đinh Liệt, phố chuyên bán len và đồ len.
    • 5,271 Bài viết

• 4,648 Được cảm ơn

Em cũng thích len gile trám mà mãi ko tìm được, hum trước qua Pyn thì to quá mà lại là tay dài.
    • 758 Bài viết

• 475 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pinkilicious Xem bài viết
    Em cũng thích len gile trám mà mãi ko tìm được, hum trước qua Pyn thì to quá mà lại là tay dài.
    Sáng nay lướt mua rẻ nên thấy có bán áo gilê quả trám tại link này, mẹ nó này:

http:///forum/ThoiTrang/1883204/trang-7.ttvn
    • 28 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thời tiết này mẹ mua mặc rồi ngồi điều hòa thì quá tuyệt như thu sang rồi. hjhj