THỜI TRANG

TPHCM - Chỗ mua trang sức bạch kim ?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 8.68K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 1,156 Bài viết

• 1,575 Được cảm ơn

Bạn nào biết tiệm vàng nào ở TPHCM bán nhiều kiểu trang sức bạch kim thì chỉ mình với. Mình đang cần mua 1 chiếc lắc/vòng đeo tay bằng bạch kim (giá trên 5tr nhưng hông phải trang sức cưới nha, mình mua đeo thôi hihi) nhưng mình thích có nhiều kiểu dáng để lựa. Các cửa hàng PNJ thì thấy ít kiểu, mà đơn giản, bình thường quá. Trong Parkson, Diamond..., mình thấy có nhiều nhãn hiệu trang sức nước ngoài nhưng bạn mình khuyên ko nên mua vì hàng nhập nên mua rồi ko bán dc (mình ko có kinh nghiệm về việc này nên ko rõ có đúng ko)
    À, có bạn nào từng mua ở tiệm vàng Danh Hiển (Q1) thì cho mình chút kinh nghiệm nhé. Mình nghe khen chỗ này nên muốn hỏi thêm.
    Thanks mọi người
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 610 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

nếu bạn muốn mua trang sức bạch kim có đá quý thì hãy tìm hiểu thử tiệm này nha,45-47 LÃO TỬ P14.Q5 mình thường hay mua ở đây

Thỏ papa & Thỏ mama đang chờ đón Thỏ baby
    • 204 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Bạn tới trung tâm Bảo Tín
    1. 107-109 CMT8, P7, TB
    2. 450 PVHai, P5, TB
    3. Dianmond Plaza - shop 125 lầu 1
    Mua ở đây thì yên tâm lắm, e có mua 1 dây chuyền Italia cách đây 10 năm ở đây tới bgio vẫn sáng lắm.
    Chứ mua bên ngoài dễ bị bị gạt lắm bạn ah, mới hqua đây mình mới bị 1 vố đau là cái lắc bi Italia mua 1 tiệm ở quê mình năm 2007 bgio bán nó ko dám thu vì khi đi kiểm tra ở tiệm khác mới biết là bạc và vàng trắng pha nhau, coi như đeo lun chứ bán ko dc bnhiu cả.