THỜI TRANG

Tìm địa chỉ mua quần áo cho người trung tuổi ( trên 55 tuổi )

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 43.3K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 41 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

up lên nào
    em cũng đang muốn tìm 1 số địa chỉ quần áo người trung tuổi đây :X
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ đến 48 Tràng Thi mà mua. Ở đấy chuyên cắt may đồ lụa tơ tằm cho người trung tuổi từ hồi mình còn đi học cơ. hic... bi h lại đến lượt con mình nó đi học rồi. nhanh già quá đi...
    Mẹ mình toàn mua quần áo sẵn ở đấy, có đủ size đấy các mẹ, đến cửa hàng mà thử cho dễ, khỏi phải đi may làm gì cho vất vả
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn đến địa chỉ này nha: có rất nhiều mẫu cho bạn lựa chọn : 27 E - Ngô Thì Nhậm, Hà Nội.Hoặc alo số này nha: o chín sáu năm sáu o bảy bảy sáu 1. Mình sẽ tư vấn thêm cho bạn
    Đăng tin vip va banner tại www.raovat.com. (08) 62.748.749 Nam
    Mua hàng Mỹ giá rẻ tại : www.raovatdeal.com
    • 22 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chào các mẹ !

các mẹ có thể đến địa chỉ ở 65 Sơn Tây, Kim Mã chỗ siêu thị ông bà ý, ở đây mình đã qua rồi có rất nhiều các sản phẩm dành cho người già người cao tuổi bạn ah.
    không các mẹ có thể gọi vào số: 01639 783 783 cũng được. chúc các mẹ mua được hàng ưng ý .
    • 13 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi moontear21 Xem bài viết
    Có chị nào biết địa chỉ mua quần áo cho người lớn tuổi ( > 55 tuổi ) thì chỉ cho e với nhé! E đang muốn mua đồ về cho thầy u dịp tểt nhưng mà ko biết mua ở đâu. Các chị chỉ giùm e nhanh nhanh cái nhé! E cám ơn trước!:Smiling:
    Chị qua shop Sơn Hạnh chỗ 27 Hàng Mã ý, đầu đoạn Hàng Lược rẽ vào. Shop ý mở lâu rồi, toàn đồ trung niên công sở với đi chơi lịch sự, size thì vừa đến cực to cũng có. Chị ghé qua thử xem có ưng ko. hihi
    • 587 Bài viết

• 453 Được cảm ơn

Oánh dấu tham khảo, hồi trc có nhu cầu mà lượn mãi ko biết đi đâu.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình hay mua đồ cho mẹ ở 100 trường chinh. mình thấy ở đấy có những kiểu hợp với người trung niên lắm
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2