• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Xin chào các Mẹ. Tình hình là thế này. Từ ngày em có em bé xong thân hình nó cứ tròn như là trái mít. Mua đồ chợ thì vải không tốt. Mà may thì em không biết tiền công. Có mẹ nào ở thành phố hay đi may quần áo mần ơn cho em biết
    tiền công may 1 bộ đồ mặc thương, tiền công may quần tây, áo sơ mi, áo dài và áo đầm với. Chứ dạo này em ăn mặc xấu qua ông xã chê.
    Cám ơn sự trợ giúp của các Mẹ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hà Nội: Nỗi ám ảnh nước sinh hoạt bẩn

Nước bị nhiễm bẩn, nước sinh hoạt như nước cống, nước nhiễm độc quá hàm lượng cho phép…là những...

• HCM - Em cần contact cơ sở may gia công hàng quần áo trẻ em.

Bên dì em dạo này bận quá nên nhiều khi cũng không làm kịp. Bác/ Chị nào biết hoặc làm về gia công hàng trẻ em cho em contact nhé. Số của em: Ngân 0909 548414 Email của em benkid2011@gmail.com. Thanks and cheers.

• Áo dài kỷ yếu

Em xin chào cả nhà ... Chẳng là em sắp chụp kỷ yếu , nhưng lại đang gặp phải 1 chút khó khăn . Em...

• Mặc đẹp cho nàng đùi to, chân ngắn

Một đôi chân thon thả và dài miên man là mơ ước của hầu hết chị em phụ nữ. Tuy nhiên với những bạn...

• Những hiệu may quần áo công sở đẹp ở Hà Nội

Các mẹ có biết hiệu may đồ công sở đẹp ở Hà Nội không, chỉ cho mẹ Heo Con với. Hôm vừa rồi, mẹ Heo con đi may một bộ juýp và vest nữ ở Hiệu may THIỆN - PHÒNG 101 - B7b Thành Công xấu điên xấu mù, khuyết thùa bị bung hết, dáng may xấu lại còn đắt cứa cổ nữa. Chán quá!! :Crying::Crying:

• 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn ở HN hay HCM, ở quận mấy?