THỜI TRANG

Tiệm vải ở Thủ Khoa Huân, có chị nào đã mua ở đấy chưa!!!!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.03K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị oi!!!

Em đang có ý định là dắt mama của em đi may máy cái váy đi tiệc cưới , chỗ may cũ mẹ em may trước giờ thì may vẫn đẹp, có vải sẵn nên ít khi nào mẹ con em đi mua vải lăm! cơ mà bây giờ ở đây ít kiểu quá! Mẹ em năm nay cũng 47 tuổi rồi ạh , lại đậm người nên mẹ em hay may kiểu áo và váy rời, sau đó thì kết cườm hay vẽ vời thêm lên đấy ạh! Hôm trước em có đi ngang đường Thủ Khoa Huân, thấy ở đấy có mấy tiệm vải liền kề nhau, cũng định ghé vào mà ngại vì chưa bao giờ mua ở đấy! Có chị nào đã mua vải ở đấy thì chia sẻ em ít kinh nghiệm với! Có phải mặc cả giá vải không ạh! Em thấy có tiệm Hương, ở dưới lầu bán vải , phía trên là nhà may lun ý ah! có chị nào đã may ở đó chưa ah!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• đăng ký sinh tại viện 108...có mẹ nào đã sinh ở đây chưa?

em họ mình sinh 2 nhóc đều ở viện 108, thấy khen ok lắm! mình chả biết thế nào vì có cơ man thông tin...hiện giờ bé mình thì được khoảng 20 tuần rồi, muốn tìm chỗ đăng ký đẻ đảm bảo cho cả mẹ lẫn con....có mẹ nào đăng ký hay đẻ ở viện 108 rồi thì cho mình ý kiến với!!!

• Mặc đẹp cho nàng đùi to, chân ngắn

Một đôi chân thon thả và dài miên man là mơ ước của hầu hết chị em phụ nữ. Tuy nhiên với những bạn...

• ăn riềng sau khi sinh có chị nào đã thử chưa ạ?

một người bạn e ở Mộc Châu- Sơn La có khuyên em sau khi đỉttong tháng ở cữ nên giã riềng rang với thịt sau này da dẻ sẽ min màng và trắng Vì chị bạn ấy ở quê đã thử rùi nhưng sợ riềng nóng mà vốn sẵn người e đã nóng không biết có được kết quả như ý hay không. Em đã search trên mạng không có thông...

• Kỳ 3: Đau nửa đầu có nguy hiểm?

Hỏi: Thưa bác sĩ, đau nửa đầu có những biến chứng gì? Bệnh có thể gây nguy hiểm không? Bác sĩ...

• Cần tìm xưởng may áo thun gia công hợp tác lâu dài

Chào cả nhà! Mình ở HCM, Hiện tại do nhu cầu mở rộng kinh doanh em đang cần tìm các cơ sở may ...

• 726 Bài viết

• 367 Được cảm ơn

Mình thì thường mua ở Nhựt Luân, họ tư vấn và hỗ trợ vui vẻ nhiệt tình, toàn con trai thôi. Chủ là anh Luân cũng dễ thương, hàng đã có giá sẵn, không cần trả giá, cuối cùng ra thì thường bớt 10-15% nếu là khách quen

Đã từng may và bị hư ở tiệm Hương nên k quay lại ;<

Chúc vui,
    Tranguyen